Mkuu wa Wilaya ya Iringa Mjini Kasesela yupo wapi?

ketete

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
794
1,000
WanaJF nilikuwa nafatilia suala la Timu ya Lipuli jana na mkuu wa mkoa wa Iringa. Lakini ghafla nikamkumbuka mhe.kasesela mkuu wa wilaya ya Iringa mjini.

Mwanzoni alikuwa maarufu kwa kuvaa kombati za jeshi,kubeba waandishi na watu mgongoni mwake pamoja malumbano na mhe.Msigwa.

Nimejiuliza Kasesela mbona kimya kwa sasa?

Kulikoni?
 

kiogwe

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
3,684
2,000
Ameona Daudi alivyofichuliwa siri za vyeti kuwa anatumia jina la Paul Makonda sio lake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom