Mkuu wa Wilaya Sumbawanga aagiza kung'olewa bendera zote za CHADEMA wilaya nzima

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
23,046
Points
2,000

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
23,046 2,000
Mkuu wa Wilaya ya Sumbawanga, Dk Halfan Haule ameagiza kung'olewa bendera zote za Chadema katika mitaa, vijiji na vitongoji vyote katika mji wa Sumbawanga mkoani Rukwa.

Chanzo: Mwananchi
 

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
3,728
Points
2,000

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
3,728 2,000
Hakika inashangaza sana kuona Mkuu wa Wilaya ambaye ni mlinzi wa amani anaagiza kuondolewa bendera za Chadema ktk Wilaya anayoitawala. Najiuliza baadhi ya maswali
1 Je Chadema sio chama halali
2.Hakiruhusiwi kuwa na bendera
3.Sheria inasemaje juu ya bendera za vyama
4 Je wafuasi wa Chadema wakiamua nao kushusha bendera za CCM nini kitatokea
5 Serikali inasemaje juu ya tatizo hilo.
Nashauri kama Rais anasema Watanzania tusubaguane kwa Itikadi vipi huyo Mkuu wa Wilaya ya Sumbawanga?
 

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
3,569
Points
2,000

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
3,569 2,000
Jipu likiiva........., naona sasa kila kiongozi wa ccm anatoa matmko, ccm inatumia nguvu kubwa sana ambayo haikuwahi kutumiwa, yaani hii siasa ni vituko kwakweli
 

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
3,550
Points
2,000

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
3,550 2,000
Mkuu wa Wilaya ya Sumbawanga, Dk Halfan Haule ameagiza kung'olewa bendera zote za Chadema katika mitaa, vijiji na vitongoji vyote katika mji wa Sumbawanga mkoani Rukwa... Chanzo Mwananchi
Madaraka ya Kulevya.....Hivi watanzania milioni 2 walioongezeka kwa umasikini ndani ya utawala wa JPM umesababishwa na Bendera za Chadema?
 

Bishweko

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
1,179
Points
2,000

Bishweko

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
1,179 2,000
Hakika inashangaza sana kuona Mkuu wa Wilaya ambaye ni mlinzi wa amani anaagiza kuondolewa bendera za Chadema ktk Wilaya anayoitawala. Najiuliza baadhi ya maswali
1 Je Chadema sio chama halali
2.Hakiruhusiwi kuwa na bendera
3.Sheria inasemaje juu ya bendera za vyama
4 Je wafuasi wa Chadema wakiamua nao kushusha bendera za CCM nini kitatokea
5 Serikali inasemaje juu ya tatizo hilo.
Nashauri kama Rais anasema Watanzania tusubaguane kwa Itikadi vipi huyo Mkuu wa Wilaya ya Sumbawanga?
Eti nini? Ujui kua yeye ni furaha sasa
 

Forum statistics

Threads 1,391,775
Members 528,461
Posts 34,088,633
Top