Mkuu wa Wilaya Salum Ali Hapi na ardhi ya Sumaye


C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Inasikitisha kuwa DC wa Kinondoni anawapa matumaini wavamizi wa ardhi ya Sumaye kuwa Lukuvi ataumaliza mgogoro huo na wanashangilia kwa matumaini.

DC mnahubiri kutovunja sheria wakati huo huo mnawapa wavamizi waliovunja sheria za nchi kuwa "Hapa kazi tu" itawapa makazi hapo.

Si sahihi! Simtetei Sumaye, concern yangu ni uvunjaji wa sheria kuwafurahisha wavunja sheria kwa manufaa ya kisiasa.

Hata kama Sumaye amehamia upinzani, nadhani haki zake hazibadiliki kwa vile kaende upinzani.

Tunayasema haya kwa vile trend hii itakwenda kwa wote walio upinzania na broadly kugusa haki za msingi za binadamu.
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,276
Likes
1,231
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,276 1,231 280
Hii hali ikiachwa iendelee itapelekea uvunjifu wa amani siku za usoni.Ni viongozi wengi ambao wanakosa fursa chama tawala wanapenda kuhamia upinzani,hiyo ni hali ya kawaida katika kusaka fursa,sasa kama wakihamia upinzani wana fanyiwa figisu figisu na utawala,hapo haki za msingi zinakiukwa na wasimamia haki.
Hali hii itaibadili sura na sifa nzuri ya Tanzania tuliyoaminishwa kwa miongo kadha
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,830
Likes
15,072
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,830 15,072 280
Kama ardhi haiendelezwi na kuna watu wanauhitaji wa hiyo. Hakuna kumwangalia nyani usoni ni kuua tu.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Kama ardhi haiendelezwi na kuna watu wanauhitaji wa hiyo. Hakuna kumwangalia nyani usoni ni kuua tu.
Nimesema watu nyinyi (Lizaboni &Co Ltd) siwajibu!
 
K

kepler telescope

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
903
Likes
545
Points
180
K

kepler telescope

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
903 545 180
Mmmmh!! Ardhi ya Sumaye. Si ndo huyu aliwahi kuwatamkia w/biashara kule Moshi kuwa ukitaka mambo yakunyokee, hamia ccm. Maana yake ukiwa nje ya ccm ni kuisoma namba mazima. Sijui anakumbuka hili? Kama anakumbuka bora arudi ccm kwani ccm ni ile ile na makali ni yale yale.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Mmmmh!! Ardhi ya Sumaye. Si ndo huyu aliwahi kuwatamkia w/biashara kule Moshi kuwa ukitaka mambo yakunyokee, hamia ccm. Maana yake
Yes, ninachokizungumzia hapa ni haki , kuwahimiza watu wavunje sheria. Hawa walivamia ardhi yake (Sumaye has a granted right of occupancy), trend hii kesho itakukumba wewe au anyone you are related to!
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,757
Likes
878
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,757 878 280
Sumaye alishapora mashamba ya Kibaigwa na Mvomero akiwa waziri mkuu.Tulipiga kelele sana lakini serikali ya Mkapa iliziba masikio.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,500
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,500 280
Inasikitisha kuwa DC wa Kinondoni anawapa matumaini wavamizi wa ardhi ya Sumaye kuwa Lukuvi ataumaliza mgogoro huo na wanashangilia kwa matumaini. DC mnahubiri kutovunja sheria wakati huo huo mnawapa wavamizi waliovunja sheria za nchi kuwa "Hapa kazi tu" itawapa makazi hapo. Si sahihi! Simtetei Sumaye, concern yangu ni uvunjaji wa sheria kuwafurahisha wavunja sheria kwa manufaa ya kisiasa. Hata kama Sumaye amehamia upinzani, nadhani haki zake hazibadiliki kwa vile kaende upinzani.Tunayasema haya kwa vile trend hii itakwenda kwa wote walio upinzania na broadly kugusa haki za msingi za binadamu.

Sasa wewe ardhi ya Sumaye inakuhusu nini? Umeshasema ardhi ya Sumaye ni kwa nini usimwachie mwenyewe aipiganie, kwa sababu ni mali yake binafsi yeye ndiyo anajua alivyoipata na siyo wewe! Au ndiyo kila kitu Siasa? Kesho Sumaye akigeuka na kuamua kuwa transexual na wewe utajigeuza pia?

Jueni kutenganisgha mipaka ya Siasa na maisha binafsi, kama ardhi ya kwake Sumaye binafsi na siyo mali ya Chama cha chadema kwa nini ikuwashe wewe? isitoshe kama akiuza au akibakia nayo au akilipwa fidia wewe haupati hata sumni na wala hatachangia hiyo fedha na chadema na wala hatakwambia kama ameuza au amelipwa fidia sasa yote haya ya nini?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Sasa wewe ardhi ya Sumaye inakuhusu nini? Umeshasema ardhi ya Sumaye ni kwa nini usimwachuie mwenyewe aipiganie, kwa sababu ni mali yake binafsi yeye ndiyo anajua alivyoipata na siyo wewe! Au ndiyo kila kitu Siasa? Kesho Sumaye akigeuka na kuamua kuwa transexual na wewe utajigeuza pia?

Jueni kutenganisgha mipaka ya Siasa na maisha binafsi, kama ardhi ya kwake Sumaye binafsi na siyo mali ya Chama cha chadema kwa nini ikuwashe wewe? isitoshe kama akiuza au akibakia nayo au akilipwa fidia wewe haupati hata sumni na wala hatachangia hiyo fedha na chadema na wala hatakwambia kama ameuza au amelipwa fidia sasa yote haya ya nini?
Nimesema watu nyinyi (Lizaboni&Co Ltd) sijibizani nao).
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
11,584
Likes
6,612
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
11,584 6,612 280
Utawala wa sheria lazima uzingatiwe. Leo wamevamia shamba la Sumaye kwa kuwa yupo CDM. Kesho wakivamia la kigogo wa CCM itabidi waachwe tu.

The rule of LAW ikipuuzwa, kuna hatari huko mbele. I am pro JPM, but i will assess each situation on its merit.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Utawala wa sheria lazima uzingatiwe. Leo wamevamia shamba la Sumaye kwa kuwa yupo CDM. Kesho wakivamia la kigogo wa CCM itabidi waachwe tu.

The rule of LAW ikipuuzwa, kuna hatari huko mbele. I am pro JPM, but i will assess each situation on its merit.
Asante maana wengi wakiwa CCM au pro JPM huwa hawaoni umuhimu wa kutenda haki.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,500
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,500 280
Nimesema watu nyinyi (Lizaboni&Co Ltd) sijibizani nao).

Oh, kumbe unachuki binafsi na watu usiowafahamu? Pole sana mimi mbona hata sikufahamu na najibu hoja kama ilivyoandikwa na wala siyo kwa sababu binadamu xyz ameandika kwa maana huyo binadamu simfahamu wala simjui, ningejibu kwa yoyote yule ambaye angeandika upuuzi kama huwo!

Basi una maisha magumu sana kama unachukulia mambo ya JF personal na kuanza kununia watu usiowafahamu wala wasiokufahamu na isitoshe wanatumia majina bandia, basi kazi unayo, Duh!
 
Y

yego chikaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2016
Messages
620
Likes
237
Points
60
Age
48
Y

yego chikaka

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2016
620 237 60
Msituletee machafuko kwa kisingizio cha hapa kazi tu tunataka sheria ifuate mkondo vinginevyo itafika siku watu watavamia nyumba za marais wastaafu kwa kisingizio wanazo nyumba zaidi ya moja wananchi hawana makazi hizi siasa nyepesi za kutaka kuwafurahisha watu zitatuletea shida
 
E

e.mushi

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2016
Messages
218
Likes
160
Points
60
E

e.mushi

JF-Expert Member
Joined May 28, 2016
218 160 60
Ukisikia yalaaa, jua limempataa
 
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2012
Messages
2,760
Likes
725
Points
280
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2012
2,760 725 280
Hata mimi nilimshangaa sana DC maana alisikiliza tu upande mmoja akaja na yale maazimio yake.

Hakuna anayejua kama aliwahi kuongea na Sumaye, akasikia naye ana lipi la kusema kuhusiana na umiliki wa hiyo ardhi.

Ni hatari sana kwa kiongozi anayepaswa kutenda haki kwa wote anapoegemea upande mmoja wakati wa kutoa maamuzi.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Hata mimi nilimshangaa sana DC maana alisikiliza tu upande mmoja akaja na yale maazimio yake.

Hakuna anayejua kama aliwahi kuongea na Sumaye, akasikia naye ana lipi la kusema kuhusiana na umiliki wa hiyo ardhi.

Ni hatari sana kwa kiongozi anayepaswa kutenda haki kwa wote anapoegemea upande mmoja wakati wa kutoa maamuzi.
it is apity kuwa anahimiza uvunjaji wa sheria!
 
kilokiki

kilokiki

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2016
Messages
1,289
Likes
2,525
Points
280
kilokiki

kilokiki

JF-Expert Member
Joined May 3, 2016
1,289 2,525 280
Swala la ardhi likipelekwa kisiasa litaleta shida
Sina chama but kwa hilo na mengine yanayofanana na hilo sheria ifate mkondo wake.
Ukiruhusu hilo, unaweza kusikia watu wamevamia eneo lako kinyume na sheria
 
T

TRUMP D

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2016
Messages
435
Likes
131
Points
60
T

TRUMP D

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2016
435 131 60
Inasikitisha kuwa DC wa Kinondoni anawapa matumaini wavamizi wa ardhi ya Sumaye kuwa Lukuvi ataumaliza mgogoro huo na wanashangilia kwa matumaini.

DC mnahubiri kutovunja sheria wakati huo huo mnawapa wavamizi waliovunja sheria za nchi kuwa "Hapa kazi tu" itawapa makazi hapo.

Si sahihi! Simtetei Sumaye, concern yangu ni uvunjaji wa sheria kuwafurahisha wavunja sheria kwa manufaa ya kisiasa.

Hata kama Sumaye amehamia upinzani, nadhani haki zake hazibadiliki kwa vile kaende upinzani.

Tunayasema haya kwa vile trend hii itakwenda kwa wote walio upinzania na broadly kugusa haki za msingi za binadamu.
Ole wao wanaotuzia tusifanye kazi! hawataona ufalme wa mbinguni...na ardhi ya TZ itakuwa jahanamu kwao....
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Ole wao wanaotuzia tusifanye kazi! hawataona ufalme wa mbinguni...na ardhi ya TZ itakuwa jahanamu kwao....
Tufanye kazi kwa haki lakini!
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
9,755
Likes
4,614
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
9,755 4,614 280
Hii hali ikiachwa iendelee itapelekea uvunjifu wa amani siku za usoni.Ni viongozi wengi ambao wanakosa fursa chama tawala wanapenda kuhamia upinzani,hiyo ni hali ya kawaida katika kusaka fursa,sasa kama wakihamia upinzani wana fanyiwa figisu figisu na utawala,hapo haki za msingi zinakiukwa na wasimamia haki.
Hali hii itaibadili sura na sifa nzuri ya Tanzania tuliyoaminishwa kwa miongo kadha
Dah.. Sasa hii ardhi ni ya Chadema??? CCM?? au Sumaye?? Mbona unajichanganya dogo :)
 

Forum statistics

Threads 1,235,501
Members 474,615
Posts 29,224,806