Mkuu wa wilaya Mbeya awatusi waalimu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa wilaya Mbeya awatusi waalimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Sep 22, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Dr Norman Sigalla, Mkuu Wa Wilaya Mbeya. "Ualimu Ni Fani Ya Watu Waliofeli Hivyo Hawana
    Sababu Ya Kudai Nyongeza Ya Mishahara".
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,848
    Likes Received: 6,707
    Trophy Points: 280
    Huyo mkuu wa Wilaya anawazimu...Yeye aliipata wapi elimu? au alisoma ulaya...
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,485
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    jamaa ameporomoka hadi basi, kuna wakati alikua mbunge was east africa. sasa amerudi chini hadi kufiki ukuu wa wilaya, such a useless position
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Duuh... Huyu wa kufukuzwa kazi
     
  5. s

    sugi JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,354
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi kumbe tuna viongozi kama hawa bado???any way, source please
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    aliomba msamaha kwa kauli zake zote
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    So what?
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    alisamehewa,
    hii ilikuwa kwenye semina za sensa wala hii siyo habari mpya
     
  9. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,406
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kwangu ni mpya!
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,485
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    hata kama aliomba msamaha ni wa kuondolewa tu, it shows what is in his mind
     
  11. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,234
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huo udokta wake alifundishwa na walimu waliofeli kwa hiyo ina maana na yeye ni dokta aliyefeli. Ngoma droooo...!!
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli waalimu waandamane washinikize huyu jamaa aondolewe, hili ni tusi la mwaka kwa taaluma ya ualimu.
     
  13. Wamunzengo

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    duh!! hakyanani hata mimi sikuibamba hii kashfa. huyu dc mpuuzi hana akili nzuri. mimi ndo maana siwaamini hawa viongozi wa ccm, wote wanafanana tu, na wanatudharau sana wananchi,. yaani wao wameshatuona sisi watanzania ni hamnazo. hawaishi kututukana directly na indirectly kila kukicha. watanzania inabidi tuiadabishe ccm ili iwe funzo kwa vyama vingine vya siasa kuwaheshimu watanzania. hawa ccm hawatuheshimu kabisa watanzania, kauli kama hii inadhalilisha watanzania wazalendo wa nchi hii, maana inaonyesha dharau kwa waalimu na tusi kwa watanzania ambao wanawategemea hao waalimu kwafundisha watoto wao. hizi kauli, hakika hazitakiwi kuvumilika, halafu mbona waalimu hawakuandamana kushinikiza huyu dc mjinga kuwajibishwa???.
     
  14. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,516
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    this is the silliest doc i have ever seen,that is why he got married to the witch!!!!!
     
  15. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    kwani walipata zero mpaka awaite kuwa waliferi? Huyo Sigara ni pashkuna mkubwa ndo maana kaishia kuwa mkuu wa wilaya pamoja na udokta wake amekazania kulamba miguu ya wakubwa ili angalau adondoshewe hata tonge chini ya meza
     
  16. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,021
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Walimu msiwe wa ajabu hata iyo kauli ni ya kuandamana? Alishaomba msamaha walimu walipogoma na kurudi waliposikia Sensa. Ni mwakilishi wa Rais aliyemuweka
     
  17. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,516
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa wilaya ni sawa sawa na clerk wa uda tu. Anawatusi walimu kwa vile hajui yeye alifundishwa na nani mpaka akapata hiyo PhD yake feki. Shame on him. Walimu msikatishwe tamaa na huyo mpumbavu, kwani kudai haki yako yakubidi uwe na kiwango gani cha elimu?
     
  18. M

    Masterproud JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 444
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Je watoto wa huyo mzee wanasoma? wanafundishwa na nani? Madaraka yanawapa kiburi sana viongozi wetu
     
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Haya ni matusi makubwa dhidi ya watanzania wanao tegemea hao walimu!
     
  20. ABEDNEGO CHARLES

    ABEDNEGO CHARLES JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hapo ndio mjue kuwa nchi hii kushnei.
     
Loading...