Mkuu wa Wilaya Iringa, Richard Kasesela amtukana dereva bajaji mbele ya vyombo vya habari

Status
Not open for further replies.
Jun 10, 2018
23
75
Kwanza naanza kwa kumpa sifa Mungu wetu muweza wa yote kwa kutuepushia mbali na upepo wa Jobo Tanzania ni salama

Kama kichwa cha habari kinavoeleza mkuu wa Wilaya ya Iringa ndugu Richard Kasesela akiwa anaendelea kuongea na madereva bajaji katika mkutano huo, Mkuu huyu wa wilaya alisikika akimuambia mmoja wa dereva aliyeudhuria huo mkuatano “ TULIZA MATAKO YAKO WEWE”

Waandishi sote tulibaki mdomo wazi na kufanya mkutano huo wa Mkuu wa Wilaya na madereva bajaji kuishia hapo. Video itawajia punde

Mkutano ulijiri tu Mara tu baada ya bajaji kufanya mgomo wilayani hapo.

Zaidi, soma: Uungwana: DC wa Iringa Mjini Richard Kasesela aomba radhi kutokana na kuteleza kwa ulimi wake


 

Compact

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
4,258
2,000
Tuliza matako yako wewe 😂😂😂

He was not serious kwa kumuangalia. Vinginevyo angejishtukia. Ama la, aslishapiga cha Arusha au gongo.
 
Jun 10, 2018
23
75
Tuliza matako yako wewe

He was not serious kwa kumuangalia. Vinginevyo angejishtukia. Ama la, aslishapiga cha Arusha au gongo.

Kiongozi hapaswi kua na maneno ya kukela mbele ya wananchi
Naomba nisaidiwe kupandisha hii video katika uzi huu ili mrandao wa habari uwe sahihi na video picha
 

SN.BARRY

JF-Expert Member
Oct 12, 2012
3,521
2,000
Kasesela alipata kiki alipokuwa anamtukana Msigwa. Sasa hivi Msigwa hayupo ameanza kutukana madereva bajaji.

Asichokijua Kasesela ni kuwa kugombana na madereva bajaji ni sawa na kugusa mboni ya mbunge wa Iringa mjini Jesca Msambatavangu.

Juzi Jesca alipambana na Kasesela na RPC hadi vijana wa bajaji wakarudi barabarani.

USHAURI WANGU: Iringa bado ni mji mdogo sana wawaache vijana wajiajiri ikiwemo kuendesha bajaji. Abiria ndio achague apande bajaji au daladala. Pia Iringa foleni hamna sijui KASESELA ANAWASHWA NA NINI?
 

Mtumpole

JF-Expert Member
Aug 30, 2010
2,168
2,000
Hakuna tusi hapo, nikiungo cha binadamu wa jinsia zote wanazo, ingelikuwa ametaja kiungo cha jinsia nyingine kwa mtu wa jinsia nyingine tungesema amemtukana.
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom