Mkuu wa mkoa wa Kilimanjaro apiga stop kumbi za starehe kuendesha shughuli zake


D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0
Katika hali isiyokuwa ya kawaida mkuu wa mkoa Kilimanjaro amepiga stop shughuli zote zinaendeshwa na kumbi za starehe katika mkoa wa Kilimnjaro hususani katika mji wa Moshi kwa madai kuwa zinaharibu maadili. Nimeanzisha uzi huu makusudi na kuuleta kwenu ili tujue hali ya maadili ktk mkoa wa Kilimanjaro iko je?
 
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2007
Messages
4,820
Points
2,000
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2007
4,820 2,000
Suala muhimu hapo ni shughuli za kiuchumi in terms of ajira na mapato kwa wahusika; Sioni mantiki ya Mkuu huyu kufanya uamuzi husika, kwani tayari kuna sheria mbalimmbali mahususi kwa kukabiliana na tatizo la maadili, kelele n.k, tatizo ni lack of enforcement; kwanini asijikite zaidi katika hilo, hasa ikizingatiwa kwamba kwa nafasi yake, anatakiwa kusimamia law and order?
 
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
1,050
Points
1,225
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
1,050 1,225
Unawezaje kupima hali ya maadili kwa kukaa nyuma ya key board? kumbi za starehe ndo zinaharibu maadili?
mambo mengine hayahitaji akili kubwa kufikiria bana.:A S angry:
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,651
Points
1,500
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,651 1,500
Yeye kama nani mpaka aamue hivyo??Nadhani katika maamuzi amefanya maamuzi wrong, ndio mwanzo wa umwagaji damu, nani atakubali, yeye anakaaa kwenye kiyoyozi anakula raha na hao wenye kumbi za starehe si ni moja ya kazi hiyo??sasa na wenyewe watapata wapi hela ya kula?Ningekuwa mimi nina ukumbi wa starehe ningeendelea na kazi kama kawaida, then nadhani sheria ingefata mkondo wake after hapo, kilaza huyuu
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,651
Points
1,500
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,651 1,500
Tanzania ina viongozi vilaza wengi sana sijui hata huyo anayewachagua hua anaangalia vigezo gani...
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,182
Points
2,000
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,182 2,000
Duuh.. Hizo sehemu za starehe ci zinaendeshwa kwa sheria za nchi na kanuni za manispaa..? Sasa yeye kama anapiga marufuku kitu ambacho kimeruhuciwa kisheria na kikanuni atakuwa amekurupuka.. Aangalie sheria na kanuni zinasemaje ili aweze kuwabania huko wanakokosea.. Sio amekaa na mke wake nyumbani kesho yake akurupuke na maagizo batli..
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,152
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,152 2,000
leseni zimeshalipiwa, je atawanyang'anya? TRA nao wameshachukua? je nchi itaendelea kukosa mapato au? ajira lukuki kwa wadada na wakaka zinapotea? je mkuu wa mkoa ana mbadala?

okay, wale wa La Liga na Pub Alberto mnasemaje?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
Katika hali isiyokuwa ya kawaida mkuu wa mkoa Kilimanjaro amepiga stop shughuli zote zinaendeshwa na kumbi za starehe katika mkoa wa Kilimnjaro hususani katika mji wa Moshi kwa madai kuwa zinaharibu maadili. Nimeanzisha uzi huuu makusudi na kuuleta kwenu ili tujue hali ya maadili ktk mkoa wa kilimanjaro iko je?
Kwa hiyo disco watu wanacheza wapi?
Kweli ndugu zetu mnapelekeshwa
 
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
495
Points
250
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
495 250
huyu nae anatekeleza sera za chama au sera zake na mke wake,, maana kama maadili ameshindwa kuanza kwa familia inakuaje apo,,, binafsi sijajua kwanza kama ana mamlaka ya kuzuia hili, pili hajatoa sababu za msingi yaani sababu pandikizi za kueleweka,, naona kwa ufupi uwezo wake wa kuamua pamoja na kutenda upo chini ya kiwango na sidhan kama ana sifa za kuwa kiongozi we sema wanapeana tu
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Mi naona ana chuki binafsi tu,
 
A

Awo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2010
Messages
794
Points
225
A

Awo

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2010
794 225
Ameanza mazoezi - he looks like he is going to burst anytime?
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Points
1,250
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 1,250
Tanzania ina viongozi vilaza wengi sana sijui hata huyo anayewachagua hua anaangalia vigezo gani...
kiongozi akiwa kilaza hata waliomchagua nao ni vilaza wakaona bora huyu kidogo atafanya jambo. sisi wananchi ndio vilaza kwa kuwapa watu hawa wasiojielewa hata wenyewe dhamana ya kuongoza nchi yetu.
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Points
1,250
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 1,250
Katika hali isiyokuwa ya kawaida mkuu wa mkoa Kilimanjaro amepiga stop shughuli zote zinaendeshwa na kumbi za starehe katika mkoa wa Kilimnjaro hususani katika mji wa Moshi kwa madai kuwa zinaharibu maadili. Nimeanzisha uzi huu makusudi na kuuleta kwenu ili tujue hali ya maadili ktk mkoa wa Kilimanjaro iko je?
mfalme juha, kusadikika, hawala ya fedha..........
lo ama kweli sanaa ni uwasilishwaji wa maisha halisi katika namna nyingine, yaweza kuwa nyimbo,hadithi ama tamthilia.
hapa tunasema tuna viongozi.
 
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0
Huyu jamaa kwa sababu amekataza watu kukata miti amefanikiwa sasa naona kaingilia na starehe pia
 
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Points
225
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 225
Nimeamini kuwa na tumbo kubwa kunapunguza uwezo wa kufikiria nani kamdanganya maadili yanaharibiwa kwenye kumbi za starehe tuu.Hajui kuna wanao huzuria nyumba za ibada ili hawana maadili mazur.kama hajajiandaa kuipa familia yake burudani achie wenzake
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Points
1,250
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 1,250
yani ye kaona kumbi za starehe tu ndio zinazoharibu maadili, vingine vingi na vikubwa kaviacha, nchi yetu kila kukicha ni vioja.
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Points
1,250
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 1,250
When you become obese your internal organs (brains not spared) get suffocated and squeezed big time

 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Points
1,250
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 1,250
basi afungie televisheni zote huko kilimanjaro na awafungie watu wasikutane na watu kutoka sehemu nyingine, azuie magazeti na vijarida vyote vinavyotoa habari na taarifa mbalimbali, aanze kufwatilia malezi ya watoto na maisha ya wananndoa nyumba kwa nyumba. mmomonyoko wa maadili ni swala mtambuka yeye ana yake.
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Points
1,250
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 1,250
When you become obese your internal organs (brains not spared) get suffocated and squeezed big time

magamba bwana ukiwaona watu kumbe si kitu. sijui hata kwa mkewe anajivunia nini kama anaweza kufanya maamuzi ya namna hii hadharani.
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahah mwaka jana alikuja kutambulishwa ofc flan nilokuwa napiga tempo bac akatukuta vijana tuko bize na ishu zetu ...kutahamaki twaambiwa mkuu wa mkoa huyu lol huo mwili nilibaki kinywa wazi bonge la mtu
Ameanza mazoezi - he looks like he is going to burst anytime?
 

Forum statistics

Threads 1,284,356
Members 494,038
Posts 30,822,629
Top