Mkuu wa Mkoa wa Dar Paul Makonda amepatwa na nini!? Mbona amekuwa kimya sana?

magode

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2014
Messages
2,111
Points
2,000

magode

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2014
2,111 2,000
Wanajamvi
Salaam.

Huyu kijana amekumbwa na nini kipindi hiki!?? Hakuna tena matamko,hakuna maelekezo,hakuna ziara za kushtukiza na hakuna tena hata vikao na wanahabari km alivyozoeleka.

Najiuliza kuna hali anapitia au mimi ndo nipo nyuma lakini bado yupo vilevile!??

Naona kama ile kasi yake na kule kujimwambafy kama kumeshuka sana kama siyo kuisha kabisaa! Hebu mlio karibu na huyu kijana msaidie kutujuza nini kimempata! Au hili tukio hapa chini la baba kumpita bila kumpa mkono lilimfedhesha akaamua kukaa kukimyaa ili atafakari kulikoni!??
 

Attachments:

mogulnoise

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
2,297
Points
2,000

mogulnoise

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
2,297 2,000
Ameamua kuweka nguvu zote kwenye kile kitengo chake
Huoni wasiojulikana wamepungua kama sio kwisha
Tunaimarisha kitenge cha uhujumu uchumi na utakatishaji pesa
 

rsvp

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
602
Points
500

rsvp

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2012
602 500
Bora awe kimya kwanza,kazi ionekane kwa vitendo.
Miradi Mikubwa inayotekelezwa ahaijakamilika mkoa wa Dar es Salaam.
 

50thebe

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,219
Points
2,000

50thebe

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,219 2,000
Wanajamvi
Salaam.

Huyu kijana amekumbwa na nini kipindi hiki!?? Hakuna tena matamko,hakuna maelekezo,hakuna ziara za kushtukiza na hakuna tena hata vikao na wanahabari km alivyozoeleka.

Najiuliza kuna hali anapitia au mimi ndo nipo nyuma lakini bado yupo vilevile!??

Naona kama ile kasi yake na kule kujimwambafy kama kumeshuka sana kama siyo kuisha kabisaa! Hebu mlio karibu na huyu kijana msaidie kutujuza nini kimempata! Au hili tukio hapa chini la baba kumpita bila kumpa mkono lilimfedhesha akaamua kukaa kukimyaa ili atafakari kulikoni!??
Anachagua Jimbo gani akagombee.
1. Ukonga
2. Kwimba
3. Nyamagana

c.c Pascal Mayalla
 

mulaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2019
Messages
2,797
Points
2,000

mulaga

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2019
2,797 2,000
Ameamua kuweka nguvu zote kwenye kile kitengo chake
Huoni wasiojulikana wamepungua kama sio kwisha
Tunaimarisha kitenge cha uhujumu uchumi na utakatishaji pesa
Majuzi walikiamsha sema wamekuja na staili mpya ya uhujumu uchumi angalau hii matumaini ya kuendelea kupumua yangalipo kuliko ya viroba
 

sem2708

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,898
Points
2,000

sem2708

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,898 2,000
Wanajamvi
Salaam.

Huyu kijana amekumbwa na nini kipindi hiki!?? Hakuna tena matamko,hakuna maelekezo,hakuna ziara za kushtukiza na hakuna tena hata vikao na wanahabari km alivyozoeleka.

Najiuliza kuna hali anapitia au mimi ndo nipo nyuma lakini bado yupo vilevile!??

Naona kama ile kasi yake na kule kujimwambafy kama kumeshuka sana kama siyo kuisha kabisaa! Hebu mlio karibu na huyu kijana msaidie kutujuza nini kimempata! Au hili tukio hapa chini la baba kumpita bila kumpa mkono lilimfedhesha akaamua kukaa kukimyaa ili atafakari kulikoni!??
Amekua
 

Forum statistics

Threads 1,392,512
Members 528,633
Posts 34,110,746
Top