Mkuu wa mkoa wa dar es salaam atoa tamko na kusema sheria na kanuni za nchi lazima zifuatwe, | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa mkoa wa dar es salaam atoa tamko na kusema sheria na kanuni za nchi lazima zifuatwe,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Olaigwanani lang, Oct 19, 2012.

  1. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 478
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu wa mkoa wa dar es salaam atoa tamko na kusema sheria na kanuni za nchi lazima zifuatwe, mihadhara imesimamishwa mpaka hali itakapokuwa salama na jeshi la polisi limejipanga vema katika kukabiliana na vurugu zitakazojitokeza.
     
  2. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tumekusoma ila agizo hili limechelewa sana!
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Serikali DHAIFU inasubiri mpaka majanga yatokee ndiyo wajue cha kufanya. Mzarau mwiba, mguu huota tende
     
  4. c

    charityboy Senior Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tamko lake nini kuhusu kukojolewa kitabu kitukufu "qur'an".
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mmmewalea mno na miadhara ya uchochezi haya huo moto kuuzima kazi kwelikweli!
     
  6. papason

    papason JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,172
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Wao ndiyo waliosababisha adi hali ikawa hivi!
    Tuli wa precaution tangu mwanzo wakatuzarau sasa waache wa face 'the himalayans' tusiwahurumie!
     
  7. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 630
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Sasa ivi wekeni picha tu wajameni!!
     
  8. Niambieni

    Niambieni JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 33
    Je Mtoto aliyekojolea alipata wapi hicho kitabu? au alipewa na nani na aliyempa na kumwambia akojolee anajulikana ni nani na je anamakosa au la

    mbona akuna anayeongea kuhusu waliomweleza akojolee
     
  9. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,789
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Nafikiri watawala wetu (Rais, Baraza la Mawaziri, Wakuu wa mikoa nk) wangejipanga vizuri wapate orodha ya source zote za uchochezi wa kidini: Mihadhara, Radio, Magazeti na Hotuba. Hapo ndipo chanzo cha chokochoko na kudharauliana.
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    tena wakaanza na ule wa pale mwenge kituoni unakera sana!
     
  11. L

    Loy MX JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu wa mkoa ni dhaifu pia
     
  12. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 617
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Ina maana uwezo wa kufikiri ndipo ulipoishia!? Yaani hujui kwamba huyo 'mtoto' aliyekojolea hiyo qur'an yupo mahabusu. Sasa ulitaka atoe tamko gani?
    Kwa taarifa yako, wakristo hatuungi mkono kukojolewa kwa qur'an bali tunashangaa huu upumbavu na ujinga wa baadhi ya waislamu kwenda kuharibu mali za makanisa yetu.
    Kwa mkristo anayefuata maandiko hawezi akafanya hayo yaliyofanywa na mtoto (yaani wameshindwa kuelewa ni mabishano ya kitoto! How foolosh r they!)
    Angalia bible yetu ilivyoandika, "Don't have anything to do with foolish and stupid arguments, because you know they produce quarrel", 2 Timothy 2:23, NIV.

     
  13. Monyiaichi

    Monyiaichi JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 1,803
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nina swali kwa waislam wenye siasa kali;
    ina maana kuanzia sasa wakristo wakimkuta mwislamu katika shida wasimsaidie? siulizi kinyume chake kwa sababu jibu ninalo. miaka yote tumeishi tukishirikiana katika mambo mbalimbali ya furaha na huzuni. kwa sasa hivi nafikiri hili litafanya mtu ajiulize mara 2. kwenye harusi msipeleke kadi za michango kwa wakristo, kwenye misiba muwafukuze wakristo na michango yao msiipokee asilan. nina maana yangu kusema haya, kwa kuwa ninashuhudia maisha tunayoishi kila siku. wakiviweza hivyo nitawasifu.
    wale wasio siasa kali tuendelee kushirikiana, lakini isiwe kwa unafiki
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,752
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    udhaifu wa dhaifu unatokana na udhaifu wa wadhaifu wake!
     
  15. L

    Loy MX JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nchi nayo dhaifu
     
  16. G

    Gene Senior Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi haina dini.... Malizaneni huko huko
     
  17. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu pale manzese... LIVE kabisa na hawachukuliwi hatua...
     
  18. c

    chakochetu Senior Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    GHARAMA YA KINGA NA TAHADHARI NI NAFUU KULIKO GHARAMA YA KUTIBU TATIZO!!!!!!

    DAR viongozi wanaogopa kufanya maamuzi mpaka MAMLAKA YA JUU IWAPE SHINIKIZO.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,025
    Likes Received: 5,193
    Trophy Points: 280
    leo ndo wanajua ubaya wa mihadhara? Wakati wakristu wanatukanwa walikuwa wapi?
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    kwahiyo pale Mwenge stand leo hawatakuwepo?
     
Loading...