Mkuu wa mkoa avunjwa mkono na vibaka


Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,875
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,875 1,712 280
Wana jf, habari za wkend, kuna habari nimesikia zimenisikitisha sana. Ati mkuu wa mkoa wa lindi na kaimu mkuu wa mkoa wa dsm ktkt ya wiki hii wakati akitokea ddm kuelekea dar, alipofika maeneo ya ubena zomozi alitokea mtu pembeni ya barabara akaingia barabarani gafla kisha akatoka nje ya brbr. Dereva wa gari la mkuu wa mkoa alidhiti gari vizuri lakini mara baada ya kumpita huyo mtu juwe kubwa lilirushwa kwenye gari likavunja kuyo na kuangukia kwenye mkono wa mkuu wa mkoa. Mkuu wa mkoa amevunjika mkono. MY TAKE: barabara ya dar-moro-dodoma haijawahi kuwa salama kwa wasafiri, je serikali hailioni hili?. Mtakumbuka kuwa hata mh. Anne kilango alishawahi kuporwa ktk barabara hihii. Uozo huu utendelea mpaka lini?
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
una uhakika na madai yako?.............. kama ni kweli, utakuwa uhalifu wa kawaida....................
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Support your ''take'' with tangible evidences!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
una uhakika na madai yako?.............. kama ni kweli, utakuwa uhalifu wa kawaida....................
ebu wacha mambo yako wewe, hakuna uhalifu wa kawaida. Uhalifu ni uhalifu na serikali na wananchi waukemee na kupambana nao
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
una uhakika na madai yako?.............. kama ni kweli, utakuwa uhalifu wa kawaida....................
Khaa hii zana hii ndo imelifikisha taifa hapa tulipo

Uhalifu ni uhalifu tu hakuna wa kawaida na mkubwa wote ni kitu kimoja
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
YAH mama kilango ile ilikuwa kazi maalum ,
hii inaonekana wananchi wameona magari mazuri yanapita wao jiko limenuna,
anyway napinga uhalifu ila hii ni matokeo ya gap kubwa la wenye nazo na washinda njaa
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
Wana jf, habari za wkend, kuna habari nimesikia zimenisikitisha sana. Ati mkuu wa mkoa wa lindi na kaimu mkuu wa mkoa wa dsm ktkt ya wiki hii wakati akitokea ddm kuelekea dar, alipofika maeneo ya ubena zomozi alitokea mtu pembeni ya barabara akaingia barabarani gafla kisha akatoka nje ya brbr. Dereva wa gari la mkuu wa mkoa alidhiti gari vizuri lakini mara baada ya kumpita huyo mtu juwe kubwa lilirushwa kwenye gari likavunja kuyo na kuangukia kwenye mkono wa mkuu wa mkoa. Mkuu wa mkoa amevunjika mkono. MY TAKE: barabara ya dar-moro-dodoma haijawahi kuwa salama kwa wasafiri, je serikali hailioni hili?. Mtakumbuka kuwa hata mh. Anne kilango alishawahi kuporwa ktk barabara hihii. Uozo huu utendelea mpaka lini?
Ana kilango hakuishiwa kuporwa tu na kubakwa walimbaka vibaya sana
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
6
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 6 0
HASA BARABARA YA DODOMA-MORO ndo mbaaya zaidi maana hata miel mwaka huu nikielekea mikoani usiku kama saa nane hivi...kwenye ile mipando mirefu ya milima ya moro nilikutana na mawe yamepangwa katikati ya barabara tena kwenye kona kali.
Serikali yapaswa kuwa makini juu ya barabara hizi maana matukio ni mengi mno ya uhalifu wa roads.
Kama tukio hilo ni kweli, POLE MH.MKUU WA MKOA.
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
MY TAKE: barabara ya dar-moro-dodoma haijawahi kuwa salama kwa wasafiri, je serikali hailioni hili?. Mtakumbuka kuwa hata mh. Anne kilango alishawahi kuporwa ktk barabara hihii. Uozo huu utendelea mpaka lini?
Mhhh
Hivi ukisema Dar Moro -Dodoma haijawai kuwa salama

  • barabara zinazounganisha mikoa ya kigoma Mwanza kagera shinyanga utasemaje?
Tusisahau Tanzania ni Kubwa.
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
Mimi naipenda hii, kama ni kweli mkuu wa mkoa kavunjwa mkono basi ni nzuri sana. Natamani hii iende hadi kwa mawaziri na hata ikiwezekana Rais. Itasaidia sana kutuondolea vibaka humo njiani na hata majambazi wanaovamia nyumbani kwetu. Maana sisi wengine tukivamiwa tukakatwa mapanga, wala serikali haioni kama hilo ni tatizo. Bora sana vibaka hawa waendelee kufanya hivyo kila wanapoona gari la viongozi.
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
Wana jf, habari za wkend, kuna habari nimesikia zimenisikitisha sana. Ati mkuu wa mkoa wa lindi na kaimu mkuu wa mkoa wa dsm ktkt ya wiki hii wakati akitokea ddm kuelekea dar, alipofika maeneo ya ubena zomozi alitokea mtu pembeni ya barabara akaingia barabarani gafla kisha akatoka nje ya brbr. Dereva wa gari la mkuu wa mkoa alidhiti gari vizuri lakini mara baada ya kumpita huyo mtu juwe kubwa lilirushwa kwenye gari likavunja kuyo na kuangukia kwenye mkono wa mkuu wa mkoa. Mkuu wa mkoa amevunjika mkono. MY TAKE: barabara ya dar-moro-dodoma haijawahi kuwa salama kwa wasafiri, je serikali hailioni hili?. Mtakumbuka kuwa hata mh. Anne kilango alishawahi kuporwa ktk barabara hihii. Uozo huu utendelea mpaka lini?
Japokuwa Kiswahili chako kigumu kidogo, lakini nimejitahidi kukielewa ivyo ivyo... Ilo juwe (jiwe) lilikuwa kubwa kiasi gani kiasi liweze kuvunja kioo cha gari na mkono wa mheshimiwa... ni ajabu kweli kweli.
 
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
553
Likes
3
Points
35
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
553 3 35
duh kama walimdo anne kilango cpati picha zao watekelezaji namna alivyowapa vidonge yao wkt wakiendelea na shughuli
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,875
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,875 1,712 280
Mimi naipenda hii, kama ni kweli mkuu wa mkoa kavunjwa mkono basi ni nzuri sana. Natamani hii iende hadi kwa mawaziri na hata ikiwezekana Rais. Itasaidia sana kutuondolea vibaka humo njiani na hata majambazi wanaovamia nyumbani kwetu. Maana sisi wengine tukivamiwa tukakatwa mapanga, wala serikali haioni kama hilo ni tatizo. Bora sana vibaka hawa waendelee kufanya hivyo kila wanapoona gari la viongozi.
kamanda wa polisi mstaafu ameuawa kwa mapanga akiwa nyumbani kwake, naona hawa watimiza maono yako......................... Nadhani wataendeleza mpaka wamfikie mkulu. Mungu pishia mbali.
 
Jituoriginal

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
362
Likes
5
Points
35
Jituoriginal

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
362 5 35
Aliyembaka mama , aliuwawa,kifo cha mashaka ,mfanyabiashara maarufu wa morogoro kwa jina la uswaaA alipigwa risasi mchana na hawakuchukua hata senti moja pamoja na kuwa alikuwa na pesa milioni mia tano kwenye gari .Walitaka roho yake tu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,736
Members 474,742
Posts 29,232,988