Mkuu wa Kaya ameoa mke mwingine?


K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Wanabodi nimeona hii nyepesinyepesi niiweke hapa ubaoni; inasemekana mkuu wa 'nji' ameoa mke mdogo hivi karibuni.

Hii imetokea Dar wiki 2 zilizopiata; najua kama kawaida yenu JF mtadai ushahidi lakini walioko Bongo wanalijua hili na wapo walohudhuria 'shughuli' yenyewe.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Wanabodi nimeona hii nyepesinyepesi niiweke hapa ubaoni; inasemekana mkuu wa 'nji' ameoa mke mdogo hivi karibuni.

Hii imetokea Dar wiki 2 zilizopiata; najua kama kawaida yenu JF mtadai ushahidi lakini walioko Bongo wanalijua hili na wapo walohudhuria 'shughuli' yenyewe.
yawezekana kwani jamaa kwa totoz mbona toka longtime wamo sana huyu.
Walio kuwepo watakuja kumwaga news tu bila shaka.
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
mke mkubwa anajuwa?
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
jamani Dini yake inaruhusu hata wanne!kama ni kweli it is ok!
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
Wanabodi nimeona hii nyepesinyepesi niiweke hapa ubaoni; inasemekana mkuu wa 'nji' ameoa mke mdogo hivi karibuni.

Hii imetokea Dar wiki 2 zilizopiata; najua kama kawaida yenu JF mtadai ushahidi lakini walioko Bongo wanalijua hili na wapo walohudhuria 'shughuli' yenyewe.
What is the news here???
Mi niko bongo silijui hili....please provide evidence otherwise ni udaku!
 
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
256
Likes
9
Points
35
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
256 9 35
What is the news here???
Mi niko bongo silijui hili....please provide evidence otherwise ni udaku!
What I do not believe, Hata mimi niko Bongo but sijui hili, kindly wekeni ushahidi faster.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,406
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,406 5,796 280
Du Mbona Imekuwa Kwa Usiri Mkubwa Hivi??anyway Hata Waandishi Hawakualikwa?jamaa Naona Kama Yuko Busy Sana Watatu Huyu Sasa...duu Kweli Kila Mtu Na Fani Yake Na Hobbies Zake.....u Busy Ule Anaona,kufuatilia Na Kuoa Kabisa??hahaha Haya Heri Yake
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
jamani Dini yake inaruhusu hata wanne!kama ni kweli it is ok!
embu fikiria akiwa nao wanne nani ataumia kuwahudumia hao wanne si ni sisi wananchi kwani kila mmoja lazima atakuwa na bodyguard,mashangingi,nyumba..na ishu inakuja pale watakapo kuwa wanataka kuruka majuu huko nani atatumia ndege ya mungwana itakuwa vituko vitupu na vikumbo tu./
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
embu fikiria akiwa nao wanne nani ataumia kuwahudumia hao wanne si ni sisi wananchi kwani kila mmoja lazima atakuwa na bodyguard,mashangingi,nyumba..na ishu inakuja pale watakapo kuwa wanataka kuruka majuu huko nani atatumia ndege ya mungwana itakuwa vituko vitupu na vikumbo tu./
Mimi naona hakuna haja ya kulalamika!kwani tulimchagua tukifahamu kabisa!hivyo kama kaoa as far as ana uwezo wa kuwatunza ni sawa kabisa!
 
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2008
Messages
1,220
Likes
2
Points
135
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2008
1,220 2 135
jamani Dini yake inaruhusu hata wanne!kama ni kweli it is ok!
Kweli dini inaruhusu na naheshimu hili,

lkn umakini kazini utapungua jamani.... nchi inavo tingishika hivi bado yuko huko tuu???
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
923
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 923 280
inawezekana jamaa haoni kama nchi inatingishika,ila wewe ndio unaona hivyo.Tatizo si kuoa,ila gharama za kuwatunza na mali atakazo wagawia au ngo atakazo wafungulia ili wajichotee mihela ndio kinachotisha na kutia shaka.
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
135
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 135 160
atajiju na wake zake. sisi tunataka nchi isonge mbele daima. ila asije aka-waste resources zetu kwani tutamshulikia kama mafisadi wenzake
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Mimi naona hakuna haja ya kulalamika!kwani tulimchagua tukifahamu kabisa!hivyo kama kaoa as far as ana uwezo wa kuwatunza ni sawa kabisa!
ndio inaruhusu lakini tambua anamajukumu mengi sana....na watawezaje kuwaridhisha wote?Na kuwatunza ni fedha za walalahoi ndo zitakazo watunza.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,124
Likes
90
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,124 90 145
ndio inaruhusu lakini tambua anamajukumu mengi sana....na watawezaje kuwaridhisha wote?Na kuwatunza ni fedha za walalahoi ndo zitakazo watunza.
Mzee ruhsa alioa wawili aliwazaje kuwatunza na kusimamia majukumu huyu ashindwe?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Jamani ndio fani yake sasa problem iko wapi?
Ninyi mwaona nchi yayumba yeye anaona inapaa na ndoo maana kaongeza wa tatu kama ishara ya mafanikio.
Kazi ipo ila tutafika tuu mdogo mdogo ivyo ivyo
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Mzee ruhsa alioa wawili aliwazaje kuwatunza na kusimamia majukumu huyu ashindwe?
mzee ruksa aliwamudu.Huyu jamaa alisha onyesha mapungufu toka muda mrefu na kama ujuavyo mapenzi na kazi wapi na wapi?Ataegemea kwenye starehe na kushindwa kufanya maamuzi ya maana.
 
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2007
Messages
704
Likes
5
Points
0
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined May 26, 2007
704 5 0
Wanabodi nimeona hii nyepesinyepesi niiweke hapa ubaoni; inasemekana mkuu wa 'nji' ameoa mke mdogo hivi karibuni.

Hii imetokea Dar wiki 2 zilizopiata; najua kama kawaida yenu JF mtadai ushahidi lakini walioko Bongo wanalijua hili na wapo walohudhuria 'shughuli' yenyewe.
Huu tunauita USHANSHUDA. Hata kama kaoa JF haitusaidi chochote na isitoshe kwa mtoto wa kiislam mpk Wake 4 Ruksa. Weka topic zenye akili wewe ina maana sasa hivi tumeishiwa jamani mbona wananchi bado wanazidi kulalamika.


kwani hawajafika tu hao wanne???!?

Tuhesabie wewe basi unaewajua. Mzee Mtaalam na wewe ni PIMP Mkuu?
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
Hollo

kwa radhi na ridhaa ya bi mkubwa eti si hivi hivi
Naamini wanawake wa kiislam wanatambua hilo kuwa mme wake anaweza ongeza jiko at any time!au siyo?hivyo mme akitaka kuongeza mke naamini bi mkubwa
lazima akubali!
 

Forum statistics

Threads 1,235,190
Members 474,353
Posts 29,213,936