Tetesi: Mkuu wa jeshi la Magereza nchini huenda akatumbuliwa


comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
7,329
Likes
3,819
Points
280
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
7,329 3,819 280
Wana JF,

Kutokana na safari ya kikazi alioifanya Mh Rais katika magereza jana Ukonga na kubaini yafuatayo;

1. Askari magereza kununua sare za jeshi lao kwa watu binafsi
2. Jeshi la magereza kushirikisha watu binafsi katika ujenzi, hali hii ilimchukiza Mh Rais.

Aidha kutokana na machukizo hayo ni dhahiri Mh Rais atatengua uteuzi wa Mkuu wa jeshi la Magereza nchini Kamishna Jenerali John Casmir Minja.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,227
Likes
9,823
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,227 9,823 280
Tenda hizo , na yeye aliukuta huu utaratibu . Makampuni yaliyokuwa yatapata tenda kilio kwao . Nimekumbuka uniform za wafanyakazi wa Air Tanzania zilikuwa zinashonwa nje ya nchi , wakati shirika lilikuwa na ndege moja tu . Ila kusema kweli watu walikula sana pesa ya umma .
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,424
Likes
5,840
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,424 5,840 280
Naamini atamvumilia kidogo maana magereza wanasahaulika sana! Alipowapa zile 10b maana yake afukie mashimo mambo yakae sawa! Kama umri umesogea sogea atamvumilia amalize astaafu zake! Nina mashaka na Mangu.....kama atamaliza mwaka huu!
 
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
7,329
Likes
3,819
Points
280
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
7,329 3,819 280
Wakuu wa vyombo vya Ulinzi na Usalama siyo wa kutumbuliwa hivi hivi kama vibaraka wa CCM kwenye ngazi za Mkoa na Wilaya.

Nakuambia,hawezi Kutumbuliwa.
Iliwezekana na DCI sembuse huyo wa magereza tu
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,106
Likes
5,351
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,106 5,351 280
Wana Jf
Kutokana na safari ya kikazi alioifanya Mh Rais katika magereza jana ukonga na kubaini yafuatayo
1. Askari magereza kununua sare za jeshi lao kwa watu binafsi
2. Jeshi la magereza kushirikisha watu binafsi katika ujenzi, hali hii ilimchukiza Mh Rais,Aidha kutokana na machukizo hayo ni dhahiri Mh Rais atatengua uteuzi wa Mkuu wa jeshi la Magereza nchini Kamishna Jenerali John Casmir Minja.
Hili mbona liko wazi. Si unajua jinsi rais wenu anavyokurupukaga?
 
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
7,329
Likes
3,819
Points
280
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
7,329 3,819 280
Naamini atamvumilia kidogo maana magereza wanasahaulika sana! Alipowapa zile 10b maana yake afukie mashimo mambo yakae sawa! Kama umri umesogea sogea atamvumilia amalize astaafu zake! Nina mashaka na
Mangu.....kama atamaliza mwaka huu!
IGP Mangu amefanyaje tena? Lete habari mkuu
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,480
Likes
33,845
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,480 33,845 280
Wana Jf
Kutokana na safari ya kikazi alioifanya Mh Rais katika magereza jana ukonga na kubaini yafuatayo
1. Askari magereza kununua sare za jeshi lao kwa watu binafsi
2. Jeshi la magereza kushirikisha watu binafsi katika ujenzi, hali hii ilimchukiza Mh Rais,Aidha kutokana na machukizo hayo ni dhahiri Mh Rais atatengua uteuzi wa Mkuu wa jeshi la Magereza nchini Kamishna Jenerali John Casmir Minja.
Askar hawanunui sare kwny Maduka Binafsi bali wananunua vitambaa kwny Maduka binafsi na wanaenda kujishonea binafsi sasa uamuzi wa Rais kusema Maduka binafsi yakabidhi Mara moja hizo sare maana yake ni kuwapora Vitambaa hivyo, Kisheria ni kosa kuvaa sare za Majeshi yetu lakin si kosa wala dhambi kuvaa shati au Suruali inayofanana rangi na sare za Majeshi yetu isipokuwa sare za Jwtz, sasa tangazo Hilo kwa lugha nyingine tumepiga Marufuku kuuza vitambaa vya aina hiyo so badala ya kuwapora Wenye Maduka binafsi itumike busara wavinunue ili kupunguza hasara kwa Wafanyabiashara wetu ambao kila kukicha Hali inazidi kwenda halijojo!

Duka la Khimji pale Mnazi mmoja lilifunguliwa Miaka mingi sana kabla ya Watoa Amri hawajaja mjini anaweza kuwa Mhanga wa Kwanza!
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Kamishina kaukuta huo utaratibu na siyo kosa lake.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Ni mwendo wa marufuku.
 

Forum statistics

Threads 1,272,590
Members 490,036
Posts 30,454,479