Mkuu wa Intelijensia wa CHADEMA kanda ya Serengeti pamoja na M/kiti wa Bawacha Jimbo la Singida Mashariki Bi Anna Dulle wajiunga na TLP

Jankoliko

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
261
250
Mimi naomba namba nigombee Urais mkuu wangu

Au tayari mna mgombea
Walisha sema TLP imempitisha magufuli kuwa mgombea urais. Na wao nadhani wamepewa nafasi kadhaa za ubunge. Chukua fomu ya ubunge tunaweza kukuona mjengoni mkuu.
 

chotera

JF-Expert Member
May 19, 2016
2,180
2,000
Halafu mrema hata ukiwa unahamia kwake yeye anaita waandishi anakupa na kadi yeye mwenyewe maana hataki unaa huyu mzee
 

Mc cane

JF-Expert Member
May 18, 2018
4,694
2,000


Asante sana mkuu,

Au niangazie JAHAZI ASILIA wanaweza wakanipa fursa hiyo
Ulichelewa kidogo, ungesema mapema mkuu. Lakini tuombe mungu 2025 sio mbali. Na kabla hata ya kampeni tayari una kura 2 ya kwangu na ya mke wangu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom