Mkuu wa chuo cha Hombolo Dodoma awekwa kitimoto!


M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
15
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 15 0
Anaitwa Dr. Robert Kisusu, anavutana na wahadhiri wa chuo hicho. Wahadhiri wametoa kilio chao mbele ya kapteni George Mkuchika alipokuwa kwenye ziara ya kukagua ujenzi wa majengo ya chuo hicho.
Source: TBC1
 
Fullfigadiva J

Fullfigadiva J

Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
92
Likes
1
Points
0
Fullfigadiva J

Fullfigadiva J

Member
Joined Sep 29, 2011
92 1 0
Wakuu wa vyuo nao hapa tanzania ni magamba ya kichwani yanatakiwa yatolewe magamba. Angalia Ustawi wa jamii, IFM,UDSM, Tumaini ndio usiseme. Kila sekta nchii inahitaji kujivua gamba.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,804
Likes
1,684
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,804 1,684 280
Sie wengine tunaiona TBC Ngeleja akipenda, tupe dondoo za yaliyojiri ili tupate pa kuanzie debate.............
Anaitwa Dr. Robert Kisusu, anatuvutana na wahadhiri wa chuo hicho. Wahadhiri wametoa kilio chao mbele ya kapteni George Mkuchika alipokuwa kwenye ziara ya kukagua ujenzi wa majengo ya chuo hicho.
Source: TBC1
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Tanzania tuna hali ngumu, kila eneo limeoza.
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified User
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,315
Likes
743
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified User
Joined Jul 1, 2011
2,315 743 280
Anaitwa Dr. Robert Kisusu, anatuvutana na wahadhiri wa chuo hicho. Wahadhiri wametoa kilio chao mbele ya kapteni George Mkuchika alipokuwa kwenye ziara ya kukagua ujenzi wa majengo ya chuo hicho.
Source: TBC1
kutuvutana ndo nini boss wangu??? au msamiati mpya?
 

Forum statistics

Threads 1,215,045
Members 463,005
Posts 28,533,390