Mkuu polisi(w) na afisa usalama(t) wabambwa wakichimba madini! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu polisi(w) na afisa usalama(t) wabambwa wakichimba madini!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ralphryder, Mar 26, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni ktk hifadhi ya serengeti, walikuwa ktk machimbo ya zamani na zana za kuchimbia na mawe yaloshachimbwa ktk viroba! Na gari la polisi! Source. Tbc taifa.
     
  2. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Wadhibiti wezi wamegeuka wezi. Bongo kila kitu kinawezekana.
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Majizi haya Comrade si unakumbuka wafanya biashara ya madini wa mahenge yale majizi ya mahindi ya moshi na matukio kibao hovyo sana lakini wakiambiwa maandamano ya kudai haki ya CDM utasikia sababu za kiintelijensia
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    majungu si mtaji.
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Watupwe lock up majizi hayo
     
  6. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao itabidi waeleze nani aliua FARU George wa Kikwete na ilikouzwa pembe
     
  7. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 647
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Dhahabu ya Kilima Fedha hiyo
     
  8. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,792
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    nchi ishauzwa watu wanagawana rasilimali za taifa
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,938
    Likes Received: 5,089
    Trophy Points: 280
    bora wachimbie tu kuliko kuja watu wanaojiita"wawekezaji" wakwapue badala ya kuwekeza..
     
Loading...