Mkutano wa WANAWAKE Wajasiriamali! Jumamosi 8-10-2011 KARIBU wote tujumuike!


Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,616
Likes
63
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,616 63 145
Wapendwa wadada wa JF,

Bwana Yesu asifiwe sana/A'saaam Aleykum.

Kuna mkutano wa wanawake wajasiriamali utakaofanyika Jumamosi 8-10-2011 Benjamin Mkapa Tower, ukumbi wa Benjamini Mkapa kuanzia saa 8 kamili mchana. Huu mkutano umeandaliwa na wanawake kutoka Dodoma, Arusha na Dar es salaam, ambao wanafanya NETWORK MARKETING na wangependa kushiriki nasi.

Ni kwa wanawake tu. Kiingilio ni Tshs. 5,000 tu. Kwa wale ambao watapenda kuhudhuruia, tafadhali nipigieni simu namba 0787/0757 212122 au 0655 447788. Caroline Danzi. Nitawaconnect na muhusika mkuu. Sfitegemei kama wanawake wa humu ndani wanaweza kukosa 5,000/= ila kama kuna mtu ambaye anapenda kuja, budget imebana niko tayari kumlipia!

Wanawake karibuni sana, hizi fursa siyo za kuchezea.

Wasalaam CD


Nata
 
MamaEE

MamaEE

Senior Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
103
Likes
8
Points
0
MamaEE

MamaEE

Senior Member
Joined Jun 2, 2011
103 8 0
Caroline - Huo mkutano ni one off au ni wa mara kwa mara? Siwezi kuja with such short notice lakini tuko pamoja... naomba unishtue next time mnakutana.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,666
Likes
2,739
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,666 2,739 280
ungetuelimisha theme ama hadidu za mkutano ungetusaidia sana.
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,616
Likes
63
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,616 63 145
Hata mimi nimepewa hizo taarifa kwa kuchelewa. Si mbaya nitawaletea kila yatakayojiri huko. Karibuni sana.
CD
 
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
4,148
Likes
493
Points
180
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
4,148 493 180
Huu sasa ni mfumo jike, mbona tunabaguana sana kina mama.
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,616
Likes
63
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,616 63 145
Mjasiria ki ukweli hata mimi sijapenda, hapa wanawake wanazingua ingekuwa kwa wanaume sasa hizi wameshanipigia simu nyingi na confirmation za attendance zingejaa kwa kwenda mbele! wanawake bado sanaaaaaaaa! tujitahidi tutafika tu hata kwa kujikongoja.
 
R

Richardbr

Senior Member
Joined
May 29, 2011
Messages
111
Likes
0
Points
0
R

Richardbr

Senior Member
Joined May 29, 2011
111 0 0
inabidi tuanzishe men empowerment ya JF unless otherwise watuambie wa wanaume utakuwa lini
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,411
Likes
21
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,411 21 0
yaani nyinyi wa mjini tuu ndio mnakutana tena kwenye magorofa marefu namna ile, wale wa vijijini je? mmewaacha waende wakachote maji kwenye mito na kutwanga mtama, tafuteni namna ya kuwashirikisha na wao wa vijijini ili wan'gatuke kwenye umaskini

utuletee na picha hapa jamvini , okay CD
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,616
Likes
63
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,616 63 145
yaani nyinyi wa mjini tuu ndio mnakutana tena kwenye magorofa marefu namna ile, wale wa vijijini je? mmewaacha waende wakachote maji kwenye mito na kutwanga mtama, tafuteni namna ya kuwashirikisha na wao wa vijijini ili wan'gatuke kwenye umaskini

utuletee na picha hapa jamvini , okay CD
Wanaume wa JF nina mpango wa kupita sememu ambazo wanawake wa kijijini hawafikiwi ili niweze kuwapa dondoo za kufika wengine walipo. Wanaume mtanisaidia? Ngoja nikapike wali, nikirudi hapa nina cha kusema na wanaume wanaotujali kama nyie mlioshare hii thread!
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,411
Likes
21
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,411 21 0
hao wanawake wa vijijini utawaweza? mawazo yao yote yapo kufikiria kunaswa vibao na wanywa mkomboti
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,616
Likes
63
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,616 63 145
Siku hizi wana akili sana kaka, wako makini zaidi. Hata hivyo, inabidi tuwape somo waelewe. Na walioko mjini wanachapwa sema tu mambo ni mengi hawasemi.

Kesho nakuna na kie nilichojifunza kwenye mkutano huu wa Women Networking!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,830
Likes
671
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,830 671 280
Caro mkutano ulikuwaje? Mwanamke mie nilishindwa kufika.
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,393
Likes
2,708
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,393 2,708 280
wapendwa wadada wa jf,

bwana yesu asifiwe sana/a'saaam aleykum.

Kuna mkutano wa wanawake wajasiriamali utakaofanyika jumamosi 8-10-2011 benjamin mkapa tower, ukumbi wa benjamini mkapa kuanzia saa 8 kamili mchana. Huu mkutano umeandaliwa na wanawake kutoka dodoma, arusha na dar es salaam, ambao wanafanya network marketing na wangependa kushiriki nasi.

Ni kwa wanawake tu. Kiingilio ni tshs. 5,000 tu. Kwa wale ambao watapenda kuhudhuruia, tafadhali nipigieni simu namba 0787/0757 212122 au 0655 447788. Caroline danzi. Nitawaconnect na muhusika mkuu. Sfitegemei kama wanawake wa humu ndani wanaweza kukosa 5,000/= ila kama kuna mtu ambaye anapenda kuja, budget imebana niko tayari kumlipia!

Wanawake karibuni sana, hizi fursa siyo za kuchezea.

Wasalaam cd


nata
mkuu ila hujasema tuje na kiasi gani cha pesa kununua bidhaa za forever living, make hapo ni forever living hakuna kingine,

ila kwa wanawake hapo mmewapata na mkiwaonyesha na cd za zile stori za kutunga za watu waliofanikiwa kwa kutembeza madawa mtakua mmemaliza kazi,.
Forever living tuko pamoja, ila tangaza na kilia mama aje na sh ngapi za kununua dawa za meno, shampoo, sabuni na kazalika
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
16
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 16 0
Sina uhakika kama dada Caroline atakuja kutumwagia story za Forever Living products! Ngoja tusubiri tuone.

mkuu ila hujasema tuje na kiasi gani cha pesa kununua bidhaa za forever living, make hapo ni forever living hakuna kingine,

ila kwa wanawake hapo mmewapata na mkiwaonyesha na cd za zile stori za kutunga za watu waliofanikiwa kwa kutembeza madawa mtakua mmemaliza kazi,.
Forever living tuko pamoja, ila tangaza na kilia mama aje na sh ngapi za kununua dawa za meno, shampoo, sabuni na kazalika
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,310
Likes
819
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,310 819 280
Network marketing 9/10 times ni scam, jihadhari.
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,616
Likes
63
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,616 63 145
mkuu ila hujasema tuje na kiasi gani cha pesa kununua bidhaa za forever living, make hapo ni forever living hakuna kingine,

ila kwa wanawake hapo mmewapata na mkiwaonyesha na cd za zile stori za kutunga za watu waliofanikiwa kwa kutembeza madawa mtakua mmemaliza kazi,.
Forever living tuko pamoja, ila tangaza na kilia mama aje na sh ngapi za kununua dawa za meno, shampoo, sabuni na kazalika
Theme ya mkutano wa jana ilikuwa (STRONG WOMEN), Inspirational WOMEN EVENT. Kukaa kimya ni kuzuri kuliko kuropoka. Siyo kila thread lazima uchangie.
 
Nxt Millionaire

Nxt Millionaire

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
411
Likes
3
Points
0
Nxt Millionaire

Nxt Millionaire

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
411 3 0
Theme ya mkutano wa jana ilikuwa (STRONG WOMEN), Inspirational WOMEN EVENT. Kukaa kimya ni kuzuri kuliko kuropoka. Siyo kila thread lazima uchangie.
"wise people talk because they have something to say, but .... talk because they have to say something"
 
MamaEE

MamaEE

Senior Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
103
Likes
8
Points
0
MamaEE

MamaEE

Senior Member
Joined Jun 2, 2011
103 8 0
Sasa Caroline - are you saying you are glad ulienda au hii ni issue ya "no comment"?! Hiyo topic inaonekana maridadi lakini kwa rejesho lako hapo chini bado nimebaki gizani...

Tuko pamoja!

Theme ya mkutano wa jana ilikuwa (STRONG WOMEN), Inspirational WOMEN EVENT. Kukaa kimya ni kuzuri kuliko kuropoka. Siyo kila thread lazima uchangie.
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,616
Likes
63
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,616 63 145
Nilienda, mrishonyumba naleta hapa by kesho jioni. Huyo komando huyo anasema mambo ya forever wakati mimi huko siko ndiyo nilikuwa namjibu.
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,477
Likes
27
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,477 27 145
Wapendwa wadada wa JF,

Bwana Yesu asifiwe sana/A'saaam Aleykum.

Kuna mkutano wa wanawake wajasiriamali utakaofanyika Jumamosi 8-10-2011 Benjamin Mkapa Tower, ukumbi wa Benjamini Mkapa kuanzia saa 8 kamili mchana. Huu mkutano umeandaliwa na wanawake kutoka Dodoma, Arusha na Dar es salaam, ambao wanafanya NETWORK MARKETING na wangependa kushiriki nasi.

Ni kwa wanawake tu. Kiingilio ni Tshs. 5,000 tu. Kwa wale ambao watapenda kuhudhuruia, tafadhali nipigieni simu namba 0787/0757 212122 au 0655 447788. Caroline Danzi. Nitawaconnect na muhusika mkuu. Sfitegemei kama wanawake wa humu ndani wanaweza kukosa 5,000/= ila kama kuna mtu ambaye anapenda kuja, budget imebana niko tayari kumlipia!

Wanawake karibuni sana, hizi fursa siyo za kuchezea.

Wasalaam CD


Nata
Bold: Hatuna tena mpya hapa.... ngoja nisogee kaunta nikainue moyo......!!!
 

Forum statistics

Threads 1,249,962
Members 481,167
Posts 29,715,977