Mkutano wa NSSF na wahariri Tanga wachafuka


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
[FONT=&amp]Shirika la Hifadhi ya Jamii (NNSF) limeandaa mkutano wa siku tatu na wahariri wa vyombo vya habari mjini Tanga. [/FONT]

[FONT=&amp]Lakini taarifa zilizopatikana hivi sasa, zinasema baadhi ya wahariri wakiwamo wahariri wa gazeti pendwa la MwanHALISI wamegoma kuhudhuria mkutano huo kwa sabab unasimamiwa na kampuni ya G&S – Gideon Shoo na Salva Rweyemamu- kwa kile walichoita, wakurugenzi hao hawana hadhi ya kufundisha waandishi wa habari wala kusimamia maadili ya taaluma ya habari.[/FONT]

[FONT=&amp]Wahariri waliogoma kuhudhuria mkutano huo, ni Saed Kubenea na Jabir Idrissa. Tayari barua yao ya kugoma kuhudhuria mkutano wameifikisha kwa Dk. Ramadhani Dau, mkurugenzi mkuu wa NSSF kwa mujibu wa habari za ndani ya NSSF wenyewe.[/FONT]
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,291
Likes
2,892
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,291 2,892 280
Sababu za kibinafsi zaidi au kibiashara.
Inaelekea wamezidiwa kete mahala fulani.
Na tujiulize kama wao (Kubenea and Co) ni vigogo wa "usafi" nchini.
 
NEW TANZANIA

NEW TANZANIA

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
101
Likes
0
Points
0
NEW TANZANIA

NEW TANZANIA

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
101 0 0
Sababu za kibinafsi zaidi au kibiashara.
Inaelekea wamezidiwa kete mahala fulani.
Na tujiulize kama wao (Kubenea and Co) ni vigogo wa "usafi" nchini.
kama wamezidiwa kete na mfanyakazi wa IKULU wewe uoni kama kuna tatizo?
wako sahihi kabisa
hapa IKULU inataka kuwa influence wahariri wa habari je kwa manufaa ya nani?
badala kutafuta njia za kumaliza matatizo ya wananchi wanajaribu kufunga mdogo wahariri wa magazeti
 
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
Sababu za kibinafsi zaidi au kibiashara.
Inaelekea wamezidiwa kete mahala fulani.
Na tujiulize kama wao (Kubenea and Co) ni vigogo wa "usafi" nchini.
Mwenye macho haambiwi tazama, hii ni kazi ya propaganda za chama fulani hivi ambacho katibu mwenezi wake ana budget ya kufanya online campaign.... ushindwe na ulegee!
 
S

sexon2000

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2010
Messages
299
Likes
4
Points
0
S

sexon2000

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2010
299 4 0
NSSF wasifanye upuuzi wa PPF kuwahonga kila mkutano ili madudu yao yasiandikwe. Wawape ukweli wahariri, na pia wakihojiwa wawe wakweli.
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,417
Likes
64
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,417 64 145
Nchi hii imejaa Semina Elekezi ambazo hazina tija katika kufufua Uchumi wetu unaodorora kila kukicha.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Tunaungana na wanahabri hawa wawili mahiri kwa kugomea kusimamia na watu wasio waadilifu. Na hili liwe somo kwa wengine. Vijana hawa wamethamini taaluma kuliko pesa. NSSF ilitenga Sh. milioni moja kwa kila mhariri.Shoo ha hadhi hiyo....
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
16
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 16 135
NSSF wamepanga kutumia zaidi ya million600, kwa ajili ya semina hyo. Eti ya accodatn, trnsp and allows only for 3dayz. Hii nchi bana.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Hivi NSSF hawakuona watu wa maana kuandaa hiyo semina zaidi ya watu hawa wasio na maadili kabisa ya uandishi? chukulia huyo Dr Shoo -- tangu aondolewe habari corporation baada ya kampui kuuzwa, mbona hajaajiriwa na medi house yoyote ingine? Kwa sababu hana kabisa credibility, sifa yake kubwa ni puppetism -- kulamba viatu tu vya watu wengine. Elimu yake ni duni, na udaktari wake (phd0 ni ile ya Urusi ya zamani.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
[FONT=&amp]Shirika la Hifadhi ya Jamii (NNSF) limeandaa mkutano wa siku tatu na wahariri wa vyombo vya habari mjini Tanga. [/FONT]

[FONT=&amp]Lakini taarifa zilizopatikana hivi sasa, zinasema baadhi ya wahariri wakiwamo wahariri wa gazeti pendwa la MwanHALISI wamegoma kuhudhuria mkutano huo kwa sabab unasimamiwa na kampuni ya G&S – Gideon Shoo na Salva Rweyemamu- kwa kile walichoita, wakurugenzi hao hawana hadhi ya kufundisha waandishi wa habari wala kusimamia maadili ya taaluma ya habari.[/FONT]

[FONT=&amp]Wahariri waliogoma kuhudhuria mkutano huo, ni Saed Kubenea na Jabir Idrissa. Tayari barua yao ya kugoma kuhudhuria mkutano wameifikisha kwa Dk. Ramadhani Dau, mkurugenzi mkuu wa NSSF kwa mujibu wa habari za ndani ya NSSF wenyewe.[/FONT]
Wangehudhuria tu na kuwafundisha hao waalimu somo, wakawaaibishe mbele ya kadamnasi! siyo kila kitu kugoma.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Ni ufisadi tu wa akina Dau kwa maelekezo ya kutoka Ikulu (kupitia Salva) katika kuifisdi michango ya wanachama wa NSSF. Mtakuta mamilioni mengi tu yamelipwa na NSSF kwa kampuni hiyo ya akina Salva!
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
[FONT=&amp]Shirika la Hifadhi ya Jamii (NNSF) limeandaa mkutano wa siku tatu na wahariri wa vyombo vya habari mjini Tanga. [/FONT]

[FONT=&amp]Lakini taarifa zilizopatikana hivi sasa, zinasema baadhi ya wahariri wakiwamo wahariri wa gazeti pendwa la MwanHALISI wamegoma kuhudhuria mkutano huo kwa sabab unasimamiwa na kampuni ya G&S – Gideon Shoo na Salva Rweyemamu- kwa kile walichoita, wakurugenzi hao hawana hadhi ya kufundisha waandishi wa habari wala kusimamia maadili ya taaluma ya habari.[/FONT]


[FONT=&amp]Wahariri waliogoma kuhudhuria mkutano huo, ni Saed Kubenea na Jabir Idrissa. Tayari barua yao ya kugoma kuhudhuria mkutano wameifikisha kwa Dk. Ramadhani Dau, mkurugenzi mkuu wa NSSF kwa mujibu wa habari za ndani ya NSSF wenyewe.[/FONT]


Hongereni waandishi wa Mwanahalisi! hakika ni jitihada tu za NSSF kuficha ufisadi wake mbele ya waandishi wa habari ambao bila sghaka watakuwa wamehongwa hela nyingi tu kama posho.

Hivi Dau anafahamu kwamba huyu Salva na Dr Shoo wameidhulumu sana michango ya wafanyakazi wa Habari Corporation miaka ile waliokuwa wakiiongoza? Michango ya wafanyakazi wengi sana ilikuwa haipelekwi, na Dau analifahamu hilo fika, lakini hakuchukuwa hatua ziozote!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
NSSF nao ni wadau wa habari. Wanatoa semina elekezi.. Too much.
 
N

nndondo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
1,250
Likes
541
Points
280
N

nndondo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
1,250 541 280
Nakubaliana kabisa na wakina Kubenea huu ni ushenzio wa Dau wa kutaka sifa na wahariri wetu hawa walioajiriwa na Al Adawi.

Hivi kwenye hizo seminar wa Arusha nini AMA ndio hizo hela za wastaafu zinazofanywa mradi wa mafisadi. Tunataka editors forum utoe statement wanafanyakazi nini huko kwa salva. Shoo na Salva hawana cha kuelekeza Ukizingatia Salva anadanganya mchana kweupe ati swaps la suti huku alikua wazi ni kweli.

Labda wanaenda kufundishwa spin doctoring ambayo hata hivyo Salva na Shoo hawawezi kujivunia ujuzi huo bora wangewachukua vijana wa Shigongo.

Bravo Kubenea huna muda wa kupoteza huko.
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0


Hongereni waandishi wa Mwanahalisi! hakika ni jitihada tu za NSSF kuficha ufisadi wake mbele ya waandishi wa habari ambao bila sghaka watakuwa wamehongwa hela nyingi tu kama posho.

Hivi Dau anafahamu kwamba huyu Salva na Dr Shoo wameidhulumu sana michango ya wafanyakazi wa Habari Corporation miaka ile waliokuwa wakiiongoza? Michango ya wafanyakazi wengi sana ilikuwa haipelekwi, na Dau analifahamu hilo fika, lakini hakuchukuwa hatua ziozote!
Tatizo la kufikiria kwa kutumia masaburi kwenye red highlight.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Kubenea hajaongeza tu kwamba DR SHOO anashirikiana na Manji kuvinyamazisha vyombo vya habari ikiwamo Mwanahalisi na karibuni Shoo mwenyewe alikwenda pamoja na Manji mahakama ya Temeke akitaka Kubenea afungwe kwa kudanganya mahakama na kuna barua shoo ameandika. Hapa ndipo mgogoro unapozidi. Shoo na Kubenea waliwahi kutofautiana tokea Habari Corp. Jukwaa la Wahariri waangalia kama Shoo anafaa kushirikiana nae maana hizi ni Kesi ambazo Shoo ana mkono;
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...-mwananchi-yafungwa-mdomo-kuhusu-manji-4.html
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
Huyo Kubenea ameanza lini kususia mikutano ya NSSF inayowahusu wahariri? Miaka yote kampuni ya akina Shoo, inayofanya media consultancy, kwa NSSF, ndiyo imekuwa ikishirikiana na shirika hilo la hifadhi ya jamii kuandaa mikutano ya aina hii kila mwaka, na Kubenea amekuwa akihudhuria na hata ku-demand nyongeza ya allowances zinazotolewa na NSSF. Kubenea aache unafiki!
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Huyo Kubenea ameanza lini kususia mikutano ya NSSF inayowahusu wahariri?

Miaka yote kampuni ya akina Shoo, inayofanya media consultancy, kwa NSSF, ndiyo imekuwa ikishirikiana na shirika hilo la hifadhi ya jamii kuandaa mikutano ya aina hii kila mwaka, na Kubenea amekuwa akihudhuria na hata ku-demand nyongeza ya allowances zinazotolewa na NSSF.

Kubenea aache unafiki!
Ni kweli Kubenea alikua akihudhuria semina za NSSF lakini this time kuna mambo yameibuka na yakimhusu Shoo wa G&S na hata wahariri wa Mwananchi, Tanzania Daima na Dira walioko Tanga watashituka kujua kwamba Shoo anahusika na kushitakiwa kwao.
 
Paw

Paw

Content Manager
Staff member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,075
Likes
315
Points
180
Paw

Paw

Content Manager
Staff member
Joined Nov 14, 2010
2,075 315 180
NSSF wana kitu cha kujifunza hapa.
Kama wanatenga 600 millions kwa semina ya wahariri, this is more than a joke.

To be non-allied ni jambo zuri kuliko kununuliwa.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
Sahihi kabisa Dr Gideon Shoo na Salva wamepoteza hasa sifa za kusimamia maadili
 

Forum statistics

Threads 1,213,384
Members 462,055
Posts 28,476,317