Mkutano wa marais wa nchi za maziwa makuu: Joyce Banda hakualikwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa marais wa nchi za maziwa makuu: Joyce Banda hakualikwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Aug 8, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,986
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Rais wa Rwanda Maj. General Paul Kagame, Rais wa Tanzania Mh.Dr.Dr. Jakaya Kikwere, Rais wa Uganda Maj. Gen. Yoweri Museveni, Rais wa DRC Joseph Kabila (Mungi).
     
  2. B

    Bijou JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,177
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Uliza kwanza HAYO Maziwa makuu ni yep i, usikurupuke
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,986
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Ziwa Nyasa siyo mmoja ya maziwa makuu? nakuuliza mkuu!
    Kama ni ziwa dogo ugomvi wa nini?
     
  4. B

    Bijou JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,177
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Sorry!!!! Lake nyasa aka lake Malawi SI sehemu ya HAYO Maziwa makuu
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 9,003
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    kumbe JK anapatana na kagame?
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,986
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Hawapatani, ila hana ujanja inabidi akubali tu! akikumbuka kauli ya Kagame kuwa nikipewa kuiongoza Tanzania, kwa hifadhi peke yake bila madini ataifanya Tanzania kuwa ulaya hana hamu!
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,951
    Likes Received: 1,275
    Trophy Points: 280
    jembe Kagame na poyoyo Jkey
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,916
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Huyu Museveni, sijui ni ushamba au ugonjwa?
    Hilo kofia la nini na yuko indoors!
     
  9. B

    Bumela Senior Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kundi la wanajeshi wasioaminiana si patatokea vita hapo?
     
  10. d

    davidfrance82 Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    uliza kwanza mkuu.....
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,857
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    meipenda hii!
     
  12. K

    Kibuyupembe Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    maziwa madogo pia ni muhimu
     
  13. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 60
    Mkutano wa wanaume waliowahi kuwa wanajeshi hivyo mama alitafakari akapwaya. Ndio maana Zitto alipendekeza wanasiasa vijana waende JKT kumbe alimaanisha mambo haya!
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,479
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Mungi google ipo kwa ajili yako ifiche upumbavu wako.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,986
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Mkuu ukificha upumbavu wako utapotezana maana ya upumbavu!
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 12,197
    Likes Received: 1,978
    Trophy Points: 280
    Ngoja tumtafutie la Pink kama la malkia ili tujue yeye ni mambo swafi
     
  17. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,567
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Usikute kila mmoja ana bomu la kutupa na bastola kwenye makoti yao!
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,479
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Pamoko
     
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,589
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Badala ya kumuulizia Kibaki na Nkurunzina unamuulizia Banda!!!
    Kuna watu wako negative by nature!!!!!!!!!!!!
     
  20. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,904
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Hapendi kuonekana ana kipara!! Hahahahha umeniwahi nilitaka kuuliza swali hilo hilo
     
Loading...