Mkutano wa katiba

katamba

New Member
Dec 19, 2010
1
0
Unaitajika mkutano wa katiba ambapo watu wa makundi mbalimbali watawakilishwa ili kuandika mapendekezo ya katiba mpya na si kundi dogo la wataalam kama alivyoeleza muheshimiwa waziri mkuu pinda.
 

Mpevu

JF-Expert Member
Nov 23, 2010
1,809
0
Unaitajika mkutano wa katiba ambapo watu wa makundi mbalimbali watawakilishwa ili kuandika mapendekezo ya katiba mpya na si kundi dogo la wataalam kama alivyoeleza muheshimiwa waziri mkuu pinda.

UMENENA, ila pitia threads nyingi humu jamvini tumeijadili kwa mapana yake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom