Mkutano wa injili wa mwakasege;arusha kulipuka tar 28jan-5feb 2010 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa injili wa mwakasege;arusha kulipuka tar 28jan-5feb 2010

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Pdidy, Jan 25, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,247
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    Yule mtumishi mpakwa mafuta ya bwana ambae mungu amekuwa akimtumia kila sehemu pasipo jai dini waala kabila atakuwa
    akihubiri uwanja wa reli kuanzia tar 28jan mpaka 5feb
    usikose baraka zako
    mungu akubariki
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Tupo pamoja wakuu.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,247
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    Amina baba
    ubarikiwe omba mungu akawafungue watu vifungo vyashetani
    mkuu karibu kuna uujumbe wa valentine ukausome mungu akaupe impartation ya ajabu,.....
    Ubarikiwe
     
  4. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pamoja katika anga za juu.Mbarikiwe
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,247
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    Shalom
     
  6. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2010
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa Mtumishi.

    Mungu katika Jina la Yesu azidi kumbariki Mwalimu C. Mwakasege pamoja na huduma yake. Amen.
     
  7. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,243
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Dar anakuja lini?? Huwa anatoa timetable yake yote ya mwaka....kama unayo imwage hapa mkuu...
     
  8. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #8
    Jan 26, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Jamani tusidanganywe na watu hawa mnawaita wapakwa mafuta??Huyu ni mwanadamu tu wa kawaida uliza vituko vyake pale Peacock Hotel anakofikia!!!!Mwacheni Mungu aitwe MUNGU!!!Msiwaabudu hawa kina Mwakasege,Ngurumo ya Upako na wengineo!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Naomba mniombee sijawahi kubahatika kuhudhuria mahubiri yake
    mbarikiwe na bwana
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    vituko gani abednego?
     
  11. M

    Msindima JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,018
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu sio tarehe 28/ ni tarehe 31 siku ya jumapili.
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    shalom
     
  13. M

    Msindima JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,018
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Abednego ni sawa ni mwanadamu tu wa kawaida,lakini elewa hili ni mtumishi wa Mungu hatuelewi jinsi Mungu alivyomwita ili amtumikie hivyo basi hatupaswi kuwanyooshea wapakwa mafuta wa Mungu vidole,kama unajua ana vituko havituhusu kabisa tumwache amtumikie Mungu wake.
     
  14. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,243
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    we kaka usigeneralize mambo, yani kati ya wahubiri wa injili tanzania mwenye heshima na ambae katika neno lake watu wamekua wakimwona mungu basi ni mwakasege tu...ameanza kuhubiri siku nyingi sana kama angekuwa kama hawa unaowasema basi angeshakua na kanisa lake kubwa kuliko hata haya yote yanayosikika....katika lakini bado amekua akijiita mwinjilist c. mwakasege hajahama kanisa lake(lutheran) wala nini....hao wote unaowasikia walihama makanisa yao origino wakaanzisha yakwao lakini yeye always huwa haamini kama kuhama kanisa ndo kupata suluhu ya matatizo bali kubaki na kushirikiana na wengine katika kuyatatua hayo matatizo. ukisikiliza mahubiri yake hutasikia kujikweza wala kukashifu dini au dhehebu la mtu....nakumbuka tanga tulikua tunahudhuria na rafiki zangu wakiislam na walikua wanaenjoy sana tu...sababu kuu ni kwamba yeye anafundisha bible inasemaje kuhusu mambo mbalimbali...pia anakipawa cha kuombea sna, rafiki yangu hamad alipona goti lake lililokua linamsumbua toka akiwa mdogo pale viwanja vya tangamano....mpaka leo hamadi huwa ni shuhuda mzuri sana kuhusu swala zima la uponyaji....
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ameeeeeeeeeni mpaka kuzimu wasikie kwamba ni Ameeeeeeni kubwa mbinguni na duniani, njoooni nyote mnaoteswa na imani za kurithi na kuabudu mizimu
     
  16. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    may be huna unalolijua, but unajaribu kutafuta umaarufu katika JF nina imani hata mpakwa mafuta hujui nini? na ni nani
    kwanza tambua kuwa hatujifunzi tabia zake bali ujunbe wa Mungu, Maana hata wazazi wako wangejua watakuzaa mtoto ka wewe, wangetamani sana wazae genge la nyanya liwasaidie maishani. Mambo ya anakofikia ya kwake yeye na maisha yake kwa kuwa mbinguni mtu hamwendei mwenzie, JIPANGE SAWA SAWA
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,622
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Tupe updates za mkutano wa mtumishi wa Mungu Mwakasege basi. Achana na wazushi hao. Wanatembea na laana period.
     
  18. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tupeni updates za yaliyojili kwenye semina mlioko huko make mwisho ni kesho
     
  19. m

    mubi JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Litukuzwe jina la bwana Mungu wetu, ingawa tutakuwa mbali na mahubiri hayo kimwili naimani kiroho tu pamoja, Kwa jina la Yesu ninafuraha kubwa maana neno la bwana linatangazwa pote duniani. Mbarikiwe.
     
  20. B

    BENE Member

    #20
    Feb 10, 2010
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    semina ilishapita kuanzia tarehe 31 january mpaka 7 february somo kuu ni jinsi shetani anavyoshikilia wazaliwa wa kwanza ki-cheo na ki- haki na kuvuruga familia. mchawi alikabithi zana zake.
     
Loading...