Mkutano wa halmashauri kuu CCM, ni nani analipa gharama?


S

stemcell

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2015
Messages
666
Likes
534
Points
180
S

stemcell

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2015
666 534 180
Mimi nimeshidwa kuelewa hivi huo mkutano unaofanyika wa ki chama ndani ya ikulu, nani analipa gharama ni CCM au Ikulu?

Hii ni mara ya kwanza naona, hivi sheria inasemaje kuhusu kutumika mali ya serikali katika masuala ya kichama? Naombeni mnifahamishe.
 
Iceman 3D

Iceman 3D

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
20,742
Likes
66,716
Points
280
Iceman 3D

Iceman 3D

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
20,742 66,716 280
Kisheria itakuwa haiwakabi, lakini pia vitu vingine ni symbol tuu, chama ndio serikali na tz tunajua kabisa chama ndio polisi, jeshi, ma tume ya uchaguzi.

Hata sijamind sanaa, kwa sababu najua hata wangefanyia mbezi beach park lazima kuna resoueces za serikali zingetumika tu.
 
chilamanyika

chilamanyika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2016
Messages
291
Likes
191
Points
60
Age
37
chilamanyika

chilamanyika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2016
291 191 60
Bora umemfungua kichwa maana.......
 
Mapatano Itika

Mapatano Itika

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
247
Likes
131
Points
60
Age
61
Mapatano Itika

Mapatano Itika

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
247 131 60
Mimi nimeshidwa kuelewa hivi huo mkutano unaofanyika wa ki chama ndani ya ikulu, nani analipa gharama ni CCM au Ikulu?

Hii ni mara ya kwanza naona, hivi sheria inasemaje kuhusu kutumika mali ya serikali katika masuala ya kichama? Naombeni mnifahamishe.
Kwani Miaka yote gharama ilikuwa inalipwa nani?
 
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,953
Likes
2,650
Points
280
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,953 2,650 280
kwani chadema gharama za vikao vya ndani analipia nani???
 
K

kahupwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2016
Messages
290
Likes
133
Points
60
K

kahupwe

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2016
290 133 60
Umeuliza pumba wewe.Hiyo ni kodi yetu uwe ccm au Chadema hii ni awamu ya tano tu.Mguu sawa.
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
5,173
Likes
3,453
Points
280
Age
43
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
5,173 3,453 280
Tuwekeeni na bendera ya ccm pale basi! Mbona zinaonekana mbili tu au hiyo ya chama ipo kwa ndani?
Kimsingi ikulu haina chama kwani ni ofisi huru inayotakiwa kuhudumia raia wote bila kujali itikadi zao. Na kwa busara ya kawaida vikao vya vyama vinatakiwa kufanyika kwenye ofisi za vyama vyao na ndio lengo la mwasisi wa ccm kuujenga ukumbi wa kizota dodoma. Isitoshe halo DAR kuna ofisi ndogo jirani ni kwanini asifanyie vikao hapo? Au chama nacho kinabana matumizi?
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,674
Likes
7,873
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,674 7,873 280
watuuliza sie? muulize mwenyekiti wa chama au katibu wake watakuwa na majibu
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,077
Likes
18,441
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,077 18,441 280
Hii si sawa hata kidogo...

Ikulu ni ofisi ya umma na sio ya chama.

Huwezi kusema kwasababu CCM ndio inaongoza dola basi wakaitumia Ofisi au kumbi au facilities za ikulu kirahisi rahisi namna hii.

Kama nchi ndio maana tunadharauliwa kwa mambo mengi.
 
Chemtrail

Chemtrail

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2016
Messages
830
Likes
430
Points
80
Age
65
Chemtrail

Chemtrail

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2016
830 430 80
Mimi sioni tatizo hapo,kwanza tunapunguza matumizi yasiyo ya lazima kwa kufanyia mkutano Ikulu.Halafu tusisahau kwamba CCM ndiyo yenye dhamana ya kuiongoza nchi kwa kutumia Serikali ya Jamhuri ya Muungano.The Government is just a tool!Ni karai au jembe tu in other words.Hii ina maana kwamba as long as CCM is in power,inayo mamlaka juu ya mali zilizoko chini ya serikali ya Muungano wa Tanzania.

Niseme hivii,mamlaka hii watakuwa nayo ACT Wazalendo,CHADEMA na hata CUF watakapopewa dhamana ya kuiongoza serikali na kuisimamia,kwa hiyo hakuna haja ya malumbano.Kila Chama kisubiri zamu yake.
Mimi nimeshidwa kuelewa hivi huo mkutano unaofanyika wa ki chama ndani ya ikulu, nani analipa gharama ni CCM au Ikulu?

Hii ni mara ya kwanza naona, hivi sheria inasemaje kuhusu kutumika mali ya serikali katika masuala ya kichama? Naombeni mnifahamishe.
Mimi nimeshidwa kuelewa hivi huo mkutano unaofanyika wa ki chama ndani ya ikulu, nani analipa gharama ni CCM au Ikulu?

Hii ni mara ya kwanza naona, hivi sheria inasemaje kuhusu kutumika mali ya serikali katika masuala ya kichama? Naombeni mnifahamishe.
 
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
2,140
Likes
2,213
Points
280
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
2,140 2,213 280
Kisheria itakuwa haiwakabi, lakini pia vitu vingine ni symbol tuu, chama ndio serikali na tz tunajua kabisa chama ndio polisi, jeshi, ma tume ya uchaguzi.

Hata sijamind sanaa, kwa sababu najua hata wangefanyia mbezi beach park lazima kuna resoueces za serikali zingetumika tu.
Mbona huku halmashauri hatuoni wakifanya vikao vya CCM
 

Forum statistics

Threads 1,273,280
Members 490,351
Posts 30,476,446