Mkutano wa Dr. Slaa Kigoma: Gari la CCM linapita usiku huu inatangaza maandamano


Status
Not open for further replies.
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Nipo hapa Kigoma, naona gari la matangazo la CCM linapita linahamasisha maandamano ya kumpinga katibu mkuu wa CHADEMA Dr. Slaa asikanyage Kigoma mjini.

Tangazo liko hivi, nanukuu;
"Tangazo Tangazo Tangazo!! Kesho kutakuwa na maandamano makubwa yatakayofanyika hapa mjini Kigoma, Maandamano ya kumpinga Dr. Slaa asikanyage Kigoma mjini!! Wananchi wote mnaombwa kuhudhuria ya kumpinga Dr. Slaa, maandamano yataanza kesho kuanzia saa mbili na nusu, kwani kitendo cha kufanya hivyo itakuwa ni kumuunga mkono kijana wetu Zitto Kabwe!! Tuhakikishe kila mtu anahudhuria maandamano ya kesho. Dr. Slaa ameshakataliwa mikoa ya Kilimanjaro na Arusha, hivyo tuungane nao mkumpinga Dr. Slaa." Mwisho wa kunukuu
Hili gari la matangazo linatumiwa na viongozi wa ccm wilaya ya Kigoma.

Napita kwenye kijiwe kimoja maarufu hapa mjini nitawajulisha.
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
hawawezi kuyazuia mabadiriko na zitto keshaumbuka, watu wa kigoma wanajua ukweli wa mambo sio mambumbumbu na zitto wameshamjua vizuri
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Nipo hapa kwenye kijiwe moja maarufu hapa ujiji panajulikana Buzebazeba, jamaa moja anaitwa Hussein anawagawia madereva bodaboda elfu tano tano ili nao washiriki maandamano ya kesho
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,701
Likes
4,427
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,701 4,427 280
...

....chadema msingi ...kwa maendeleo ya taifa
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
CCM kubalini tu yaishe!! Msipambane na nguvu ya umma!!!!
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,593
Likes
5,321
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,593 5,321 280
Chondechonde mods hata kama hampendi habari za CHADEMA, kuweni wavumilivu,


CCM watahangaika lakini hawawezi kushindana na alama za nyakati,
 
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
182
Likes
2
Points
35
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined Nov 5, 2013
182 2 35
Wana Kigoma tunamisimamo makini na tunaamini katika demokrasia ya kweli, kugeuza CDM kuwa Saccos ya ukoo na kuziba midomo wapigania demokrasia ya kweli kwa kuwaita wasaliti haikubaliki kamwe; Babu Slaa chama mumekiua ww na Mbowe midyenke!
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
Nipo hapa kwenye kijiwe moja maarufu hapa ujiji panajulikana Buzebazeba, jamaa moja anaitwa Hussein anawagawia madereva bodaboda elfu tano tano ili nao washiriki maandamano ya kesho
Hiyo ni kazi ya Mwigulu Nchemba!!!! Hiyo ndiyo kasi mpya waliyotuahidia!!!
 
MTIMBICHI

MTIMBICHI

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
950
Likes
33
Points
45
MTIMBICHI

MTIMBICHI

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
950 33 45
Hivi ajira yenu ni majungu na uchonganishi tu humu jf? Hivi nyie cdm mnalaana gani
Nipo hapa Kigoma, naona gari la matangazo la ccm linapita linahamasisha maandamano ya watu kutohudhuria mkutano wa Dr. Slaa utakaofanyika kesho Kigoma.

Tangazo liko hivi, nanukuu;
"Tangazo Tangazo Tangazo!! Kesho kutakuwa na maandamano makubwa yatakayofanyika hapa mjini Kigoma, Maandamano ya kupinga mkutano wa Dr. Slaa!! Wananchi wote mnaombwa kutohudhuria mkutano wa Slaa, kwani kitendo cha kufanya hivyo itakuwa ni kumsaliti kijana wetu Zitto Kabwe!! Tuhakikishe hakuna mtu atakayehudhuria mkutano wa kesho. Dr. Slaa ameshakataliwa mikoa ya Kilimanjaro na Arusha, hivyo tuungane nao mkumpinga Dr. Slaa." Mwisho wa kunukuu
Hili gari la matangazo linatumiwa na viongozi wa ccm wilaya ya Kigoma.

Napita kwenye kijiwe kimoja maarufu hapa mjini nitawajulisha.
 
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
1,252
Likes
90
Points
145
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
1,252 90 145
We ni muongo dr slaa kesho hatakuwa kigoma ratiba ya kesho atafanya ,mkutano kijiji cha kitanga, marumba na bugaga vijiji vyote hiv vipo wilaya ya kasulu ambayo ipo umbali wa km 150 toka kigoma manispa. manispaa ataingia siku ya jumatano sasa wewe hilo gari sijui linawatangazia wananchi wa kigoma ipi?
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Nipo hapa Kigoma, naona gari la matangazo la ccm linapita linahamasisha maandamano ya watu kutohudhuria mkutano wa Dr. Slaa utakaofanyika kesho Kigoma.

Tangazo liko hivi, nanukuu;
"Tangazo Tangazo Tangazo!! Kesho kutakuwa na maandamano makubwa yatakayofanyika hapa mjini Kigoma, Maandamano ya kupinga mkutano wa Dr. Slaa!! Wananchi wote mnaombwa kutohudhuria mkutano wa Slaa, kwani kitendo cha kufanya hivyo itakuwa ni kumsaliti kijana wetu Zitto Kabwe!! Tuhakikishe hakuna mtu atakayehudhuria mkutano wa kesho. Dr. Slaa ameshakataliwa mikoa ya Kilimanjaro na Arusha, hivyo tuungane nao mkumpinga Dr. Slaa." Mwisho wa kunukuu
Hili gari la matangazo linatumiwa na viongozi wa ccm wilaya ya Kigoma.

Napita kwenye kijiwe kimoja maarufu hapa mjini nitawajulisha.
Bangi mbaya! Ukichanganya ni viroba ndio unalipuka kabisaaa!
 
K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
690
Likes
2
Points
0
K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
690 2 0
nipo hapa kwenye kijiwe moja maarufu hapa ujiji panajulikana buzebazeba, jamaa moja anaitwa hussein anawagawia madereva bodaboda elfu tano tano ili nao washiriki maandamano ya kesho
hizo pesa ni za ccm au zimetoka hazina kwa maana ya kodi zetu.??




??
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,127
Likes
1,554
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,127 1,554 280
CCM wanahangaika sana.
 
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
978
Likes
131
Points
60
Age
53
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
978 131 60
We ni muongo dr slaa kesho hatakuwa kigoma ratiba ya kesho atafanya ,mkutano kijiji cha kitanga, marumba na bugaga vijiji vyote hiv vipo wilaya ya kasulu ambayo ipo umbali wa km 150 toka kigoma manispa. manispaa ataingia siku ya jumatano sasa wewe hilo gari sijui linawatangazia wananchi wa kigoma ipi?
Wewe people bana sasa naweza kwenda bar.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Wana Kigoma tunamisimamo makini na tunaamini katika demokrasia ya kweli, kugeuza CDM kuwa Saccos ya ukoo na kuziba midomo wapigania demokrasia ya kweli kwa kuwaita wasaliti haikubaliki kamwe; Babu Slaa chama mumekiua ww na Mbowe midyenke!
Demokrasia ya kweli kwako ni ya ccm kumtetea Zitto abaki ndani ya chadema? Nyie watu wa ajabu sana
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,127
Likes
1,554
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,127 1,554 280
Hivi ajira yenu ni majungu na uchonganishi tu humu jf? Hivi nyie cdm mnalaana gani
Avatar yako iko powa ila komenti yako siyo kabisa,
Mtu hadi amenukuu maneno yanayotamkwa halafu wewe unasema ni uchonganishi!!
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Amini usiamini, hujuma zinazofanywa kigoma dhidi ya chadema, nyuma yake kuna wanaccm na ccm kwa 99%. Wanakigoma kama wataungana na hawa wapuuzi wachache, watakuwa wamelisaliti taifa letu kuelekea kwenye mabadiliko ya kweli. Kigoma siyo ya zitto tu, bali ya watu wote walio huru! Tunaomba wanakigoma wote wanaolipenda taifa letu na chama cha demokrasia na maendeleo kuwapuuza hawa wahuni wachache!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,595
Members 481,811
Posts 29,777,240