Mkutano wa AU na EU katika picha


M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,887
Likes
148
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,887 148 160
Albashir na Mugabe wameshikana mikono- inaashiria kitu?
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
33
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 33 35
Albashir na Mugabe wameshikana mikono- inaashiria kitu?
Hao Watu wanafanana kwa Mengi!.Lakini naona Uwakilishi wetu pia una Nguvu, Mama Mongela anazungumza na mmoja wa Viongozi Mahiri Africa Mzee Muhammar Gadhafi.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,887
Likes
148
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,887 148 160
Du mbona Ghadafi amemwekea tena mnoko begani mama Mongela? Kuna nini? Du- hii kali!
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
33
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 33 145
Gaddafi anazoza :)
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
57
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 57 145
Hiyo ni dalili kwamba wanafahamiana vizuri, ni ishara ya urafiki, hakuna maana nyingine. Hao ni comrades kwenye mawazo ya mlengo wa kushoto.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,887
Likes
148
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,887 148 160
Hiyo ni dalili kwamba wanafahamiana vizuri, ni ishara ya urafiki, hakuna maana nyingine. Hao ni comrades kwenye mawazo ya mlengo wa kushoto.
Mtanzania
Wewe unanchekesha kweli!
Kwa hiyo Mkiwa na mrengo wa kushoto- hiyo ndo jinsi ya kushikana na kuweka kiwiko cha mkono kwenye bega? Kwani mrengo wa kulia kuwa wanashikanaje kuonyesha urafiki wao?

Ha! ha! ha!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,749
Likes
7,625
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,749 7,625 280
Mama Mongela anawakilisha Tanzania au Bunge la Afrika ambalo yeye ni Spika wake?
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
57
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 57 145
Mtanzania
Wewe unanchekesha kweli!
Kwa hiyo Mkiwa na mrengo wa kushoto- hiyo ndo jinsi ya kushikana na kuweka kiwiko cha mkono kwenye bega? Kwani mrengo wa kulia kuwa wanashikanaje kuonyesha urafiki wao?

Ha! ha! ha!
Mzalendohalisi,

Hayo ni maneno yako wala sio yangu.Soma tena ujumbe wangu, nina maana urafiki wao unatokana na kuwa na mawazo sawa kwenye mlengo wa kushoto. Sababu za watu kuwa rafiki ziko nyingi sana, mimi nimeitaja hiyo moja. Kama unataka kuongezea zingine ongeza lakini hayo yatakuwa mawazo yako.

Sioni kitu cha ajabu kwenye hiyo picha.
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
33
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 33 35
Mama Mongela anawakilisha Tanzania au Bunge la Afrika ambalo yeye ni Spika wake?
Ni wazi kwamba Mama Mongela uwepo wake hapo ni kwa Wadhifa wa Uspika wa Bunge la Afrika,Na ndio maana yupo front line na Viongozi Wakuu wa Nchi,Lakini Mimi nimemtazama zaidi kama Mtanzania.

Kama isingekuwa huo Uspika asingekuwepo hapo,kwani hana Wadhifa wowote mwingine unaomruhusu kuwepo karibu na Wakuu wa nchi kwa Mtindo huo,kwani hata Huko Bungeni hayupo kwenye kamati ya mambo ya Nje!!
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified User
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
96
Points
145
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified User
Joined Feb 25, 2006
3,347 96 145
Hiyo ni dalili kwamba wanafahamiana vizuri, ni ishara ya urafiki, hakuna maana nyingine. Hao ni comrades kwenye mawazo ya mlengo wa kushoto.
Wapi, hao akina Mongela walishaachana na siasa za mlengo wa kushoto sio leo!
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified User
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
96
Points
145
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified User
Joined Feb 25, 2006
3,347 96 145
Ni wazi kwamba Mama Mongela uwepo wake hapo ni kwa Wadhifa wa Uspika wa Bunge la Afrika,Na ndio maana yupo front line na Viongozi Wakuu wa Nchi,Lakini Mimi nimemtazama zaidi kama Mtanzania./QUOTE]

Mtazame zaidi as an african, a panafricanist..
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
57
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 57 145
Wapi, hao akina Mongela walishaachana na siasa za mlengo wa kushoto sio leo!
Hata Ghadafi ameachana na hizo siasa za mlengo wa kushoto. Urafiki wa zamani hauishi kwa watu kubadili misimamo yao.
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
26
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 26 0
TANZANIA said here today that it was totally against campaigns at isolating Zimbabwe and vilifying its President Robert Mugabe, saying such moves have so far hurt millions of people in the central African nation.

“Our position just like all others in SADC (South African Development Community) is to allow Zimbabwe solve its political crisis through peaceful means,” Foreign Affairs and International Cooperation Minister, Bernard Membe, told journalists here today.

He said SADC has given South African President Thabo Mbeki mandate to mediate the political impasse between the ruling ZANU-PF and Movement for Democratic Change (MDC) led by Morgan Tsvangirai.

“We are strongly appealing to the international community to give space to Zimbabwe to solve their problems amicably and determine the destiny of their motherland. Sanctions and isolating Zimbabwe have already led to untold misery among the people.

“Sanctions have already led to the scarcity of fuel, educational material, fertiliser, spare parts of various machinery including those used in water supply and health facilities installation,
” he explained. Earlier, President Mugabe made a spirited defence of his government's human rights record amid what he described as “shameful and malicious trumped up charges against it.

” Mr Mugabe told over 70 European and African leaders at the summit that his government was duty bound to protect the dignity of Zimbabweans after achieving independence some 27 years ago.

He said thousands of Zimbabweans died in the struggle to regain their land and his government was aware that there were some forces who were dreaming to make the country their colony again.

In characteristic salute with a clenched fist, Mr Mugabe declared: “We are Zimbabweans. And Zimbabwe will never again be a colony.” Mr Mugabe did not mince words by hitting back on the German Chancellor Angela Merkel who on Saturday urged African and European leaders to challenge Mugabe on his country's human rights abuse.

“The world cannot stand by while human rights are being trampled underfoot. We must take responsibility because Zimbabwe concerns us all,” she said. President Mugabe said he was not taking the German Chancellor's words serious because he believed they were not coming from her heart.

“She and a few others in Europe are mere megaphones. “They are just presenting a message and vision of someone in Number 10 Downing Street in London (meaning British Prime Minister Gordon Brown), who is serving in the government of our colonial master,” he said. “Never again will Zimbabwe be a colony,” he concluded his brief but strong speech.
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
26
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 26 0
Mh. Membe sijui alikuwa wapi

292404054.jpg


Na waliokuwa wakimpinga Mugabe hawakuwa mbali
292404055.jpg


292404052.jpg


292403590.jpg


292403588.jpg


292403586.jpg

Hivi ni mimi au huyu jamaa anafanana na Bono?

292403583.jpg

Ghaddafi na Omari Bongo wa Gabon (Wote wako madarakani tangu late 60s na hawaonyeshi nia ya kuachia)

292403579.jpg

Rais Kufuor

292403575.jpg

Rais Mbeki

292403571.jpg

Rais Vieira

292403568.jpg

Rais Bongo

292403562.jpg

Rais Dos Santos

292403559.jpg

Jamaa amekaa kama Rock Star

292383727.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,205,713
Members 458,069
Posts 28,203,629