Mkutano na waandishi wa habari; Salamu za pongezi kwa rais Jakaya Mrisho Kikwete


Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,011
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,011 2,000
First thing first.

Wanawakilisha "sauti za vijana zaidi ya milioni 25" kivipi?

Wana card carrying members milioni 25?

Au ni kujivika kilemba cha ukoka tu?
 
S

Shingofeni

Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
43
Points
0
S

Shingofeni

Member
Joined Jan 9, 2013
43 0
So Mr. Paul Makonda umempongeza Mheshimiwa tena mbele ya Media then what is your Point??
Mtu mwenye akili timamu hawezi kusoma hayo maandisi ya huyo Paul Makonda. Ni vijana wapiga kelele wasiojua uzalendo wa nchi bali kutafuta vyeo kwa nguvu kwa mgongo wa UV-CCM. Who is Makonda by the way to listen to? Just to warn you young man Makonda be careful najua unalala Unalala ukiota kuwa DC or RC but in the Name of the Almighty GOD you should tread carefully na hizo kelele zako unweza kuangukia pua bwana dogo wewe! Unakumbuka yale ya Lowassa yalivyokutokea puani? Unatetea kitu usichokijua wewe. Zanzibar wamevunja katiba kwa kuwa na nchi yao ndani Ya JMW je hayo hamuyaoni mmebaki kung'ang'ania Serikali 2 je hamuyaoni hayo au mmeweka pamba masikioni?
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,637
Points
1,500
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,637 1,500
Naona kwenye hiki chama cha Mapinduzi bado kuna ile dhana ya Zidumu Fikra za Mwenyekiti hata kama sio sahihi. Inamaana yeye ni nani kupingana na maoni ya wanananchi?? Je yuko juu ya Wananchi??
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,801
Points
2,000
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,801 2,000
Hivi haya matope nani atayaweka kama kumbukumbu?
Wala hautaamini ccm watakavyoyatengenezea fremu na kuyatundika ukutani..........
unafiki mbaya sana.
 
S

Shingofeni

Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
43
Points
0
S

Shingofeni

Member
Joined Jan 9, 2013
43 0
Huyu c ndo yule mwizi wa iPad kwanza amasharudisha mali za watu siku hizi namuona karibu sana na maria sarungi'dada tunza cimu yako na wewe unapenda kuiweka jujuju shauri yako itapitiwa umekaa na mwewe. Chezea chama cha majizi
Paul Makonda ni mwizi huko mjengoni sote tunajua so its a shame kusoma anayoyaandika. Ni aibu mzazi kuwa na kijana kama huyu!
 
SaidSabke

SaidSabke

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2006
Messages
2,033
Points
1,500
SaidSabke

SaidSabke

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2006
2,033 1,500
Huwezi kujua manufaa kwa sababu hutaki kujua
 
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
2,637
Points
2,000
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
2,637 2,000
Binafsi nampongeza Mh. Rais kwa kutimiza wajibu wake
kikatiba katika kulihutubia bunge.

Hotuba yake kwa upande fulani ilibalance masuala fulani
fulani,ila kwa kiwango kikubwa iliegemea uchama na hivyo
kuibua maswali mengi ambayo majibu yake ni magumu.

Sawa tunaweza kujitoa kuokoa jahazi,lakini ni vema pia
tukawa waangalifu kwa kila hatua ya katiba hasa katika matamko
ya kutetea pale ambako wakubwa zetu walijikwaa kwa bahati mbaya.
 
D

Danisamweswa

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
453
Points
195
D

Danisamweswa

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
453 195
Tafadhari sana tena sana,mimi nikijana ila siwakilishwi na mtu anayeitwa Paul Makonda,labda ungesema unawawakilisha akina Juliana Shonza na Mtela Mwampamba e.t.c Dogo njaa yako ya kutafuta umaarufu na vijicheo serikalini ipo siku itakutokea puani.Tangu ulivyomtukana Lowasa kwenye media ukasifiwa na wajinga wenzio sasa naona sifa zimekupanda kichwani na kuzidi kuropoka ukidhani vijana wote hatuna akili kama zako.Tangu lini CCM imeanza kutafuta katiba ya kumuokoa mtanzania?Mngekuwa na nia njema na katiba mngemtukana Warioba tangu asubuhi hadi jioni kila siku wakati amefanya kazi nzuri kwa taifa hili?MKITENGENEZA RASIMU YENU TOFAUTI NA YA WARIOBA MTAKIONA CHA MTEMA KUNI NDANI YA NCHI HII,NIMEONA HATUTAHESHIMIANA NCHI HII BILA KUINGIA VITANI.Rest in peace mwl NYERERE uliowaacha wanajali matumbo yao tu!
Msisahau kuwa nafasi ya Naibu katibu mkuu bara ndani ya CCM haina mtu kwa sasa. Aliyekua ameteuliwa kushika nafasi hiyo amepewa wajibu mwingine na sasa ni Naibu waziri wizara ya fedha. Mkumbuke pia huyo aliyekuwa ameshikilia nafasi hiyo alipata cheo hicho kwa kuweza kuchambua na kupasua bajeti ya upinzani akijitangaza kuwa yeye ni mchumi daraja la kwanza. Mheshimiwa akasema tunataka watu wa namna hiyo wa kuweza kujibu hoja za wapinzani kwa hoja. Paul big up jitahidi mzee akuone atakupa cheo muda siyo mrefu kwani hupenda watu kama wewe.
 
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
1,890
Points
2,000
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
1,890 2,000
Msisahau kuwa nafasi ya Naibu katibu mkuu bara ndani ya CCM haina mtu kwa sasa. Aliyekua ameteuliwa kushika nafasi hiyo amepewa wajibu mwingine na sasa ni Naibu waziri wizara ya fedha. Mkumbuke pia huyo aliyekuwa ameshikilia nafasi hiyo alipata cheo hicho kwa kuweza kuchambua na kupasua bajeti ya upinzani akijitangaza kuwa yeye ni mchumi daraja la kwanza. Mheshimiwa akasema tunataka watu wa namna hiyo wa kuweza kujibu hoja za wapinzani kwa hoja. Paul big up jitahidi mzee akuone atakupa cheo muda siyo mrefu kwani hupenda watu kama wewe.
Ni shida
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
29,035
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
29,035 2,000
Huyu c ndo yule mwizi wa iPad kwanza amasharudisha mali za watu siku hizi namuona karibu sana na maria sarungi'dada tunza cimu yako na wewe unapenda kuiweka jujuju shauri yako itapitiwa umekaa na mwewe. Chezea chama cha majizi
Acha kumsingizia Paul Makonda hakuiba iPad hats kidogo habari za uhakika in kuwa aliiba simu ya aina ya Nokia smartphone tuu.
 

Forum statistics

Threads 1,295,455
Members 498,335
Posts 31,212,605
Top