Zanzibar 2020 Mkutano Mkuu wa Taifa wa Chama cha Wananchi (CUF) umempitisha Mussa Haji Kombo kuwa mgombea wa Urais Zanzibar kwa tiketi ya CUF

CUF Habari

Verified Member
Dec 12, 2019
115
250
Screenshot_20200728-063720.png

MKUTANO MKUU WA TAIFA WA CUF CHAMA CHA WANANCHI UMEMPITISHA MUSSA HAJI KOMBO KUWA MGOMBEA WA URAIS ZANZIBAR KWA TIKETI YA CUF

Mkutano Mkuu Maalum wa Chama cha Wananchi (CUF) umempitisha Mussa Haji Kombo kuwa Mgombea wa Urais visiwani Zanzibar kwa asilimia 66 ya kura zote.

Wagombea wengine katika mchakato huo walikuwa Eng. Mohamed Habib Mnyaa aliyepata asilimia 19 za kura na Rajab Mbarouk Mohamed aliyepata asilimia 15.

Kwa upande wa Tanzania, CUF imepitisha Prof. Ibrahim Lipumba ambaye aliungwa mkono na asilimia 97% wa Wajumbe.
1595917160282.png
1595917169488.png
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
93,115
2,000
Cuf ipi hiyo unaizungumzia hapa?
Kwa ujinga wenu wenyewe mlisha ihujumu cuf yenye heshima na sifa ya kuwa chama cha upinzani.

Kwa tamaa zenu na Lipumba mlikubali kuiuza cuf sasa imebakia na jengo tu na bendera tu. Mwaka huu nawahakikishia kuwa hata diwani mmoja hamto mpata.

Hiyo ndiyo dawa ya wasaliti popote duniani.
 

mwakiri

JF-Expert Member
Jul 31, 2018
610
1,000
Cuf ipi hiyo unaizungumzia hapa?
Kwa ujinga wenu wenyewe mlisha ihujumu cuf yenye heshima na sifa ya kuwa chama cha upinzani.

Kwa tamaa zenu na Lipumba mlikubali kuiuza cuf sasa imebakia na jengo tu na bendera tu. Mwaka huu nawahakikishia kuwa hata diwani mmoja hamto mpata.

Hiyo ndiyo dawa ya wasaliti popote duniani.
nyinyi mliyo mpitisha lowasa kisha mkawaminisha watu kuwa huyu ni msafi ilihali mlikwisha sema ni fisadi ndio wapinzan wa kweli ama kweli nyan haon kundule
 

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Jul 21, 2018
3,035
2,000
Nawahakikishia hamutapata ata diwani mmoja,achilia mbali mmbunge. Labda kwa huruma ya ccm munayoitumikia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom