Mkurugenzi wa wilaya ya Siha, uko chama gani?


T

Tanzania 1973

Member
Joined
Oct 26, 2017
Messages
5
Likes
3
Points
5
T

Tanzania 1973

Member
Joined Oct 26, 2017
5 3 5
Mkurugenzi wa Wilaya ya Siha naomba utujuze wewe ni wa Chama cha Mapinduzi au la.

Nauliza hivi maana mchana unaonekana na watu wa chama B. Je umejiunga nao?
 
N

Nguzomia

Member
Joined
Sep 30, 2017
Messages
81
Likes
129
Points
40
N

Nguzomia

Member
Joined Sep 30, 2017
81 129 40
Mkurugenzi hana chama kwa namna mnavyotuaminisha, wanaruhusiwa kuongea na raia yeyote. Nyie mlitaka huyo mkurugenzi aongee na nani? Au anaruhusiwa kuongea na CCM tu, akiongea na mtu wa CUF ni dhambi!
 
M

MAGALLAH R

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2014
Messages
410
Likes
412
Points
80
M

MAGALLAH R

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2014
410 412 80
Wakurugenzi wameajiliwa kutumikia wananchi wa vyama vyote hivyo wanaongea na mtu yoyote wa chama chochote
 
T

Tanzania 1973

Member
Joined
Oct 26, 2017
Messages
5
Likes
3
Points
5
T

Tanzania 1973

Member
Joined Oct 26, 2017
5 3 5
Wakurugenzi wameajiliwa kutumikia wananchi wa vyama vyote hivyo wanaongea na mtu yoyote wa chama chochote
Alikywa kwenye kikao anafanya deal la kuuza viwanja vya Halmashauri,ukizingatia alichukua gari la halmashauri kwenye shughuli za za kuoa Kyle babati likapata ajali sasa anafanya vikao visicyorasmi ili kupata pesa kutengeneza gari la halmashauri kwa siri.Over
 
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,034
Likes
633
Points
280
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,034 633 280
Kwani hata kauli ya mheshimiwa kuwa maendeleo hawana chama Wala itikadi wewe unaipinga
 
U

ushashi

Senior Member
Joined
Jul 29, 2016
Messages
119
Likes
115
Points
60
Age
40
U

ushashi

Senior Member
Joined Jul 29, 2016
119 115 60
Nijuavyo mm kule Siha Ni chadema full...madiwani Ni CDM 80% so just think about it...wanaomzunguka Ni watu gani
 

Forum statistics

Threads 1,236,885
Members 475,327
Posts 29,270,920