Mkurugenzi wa TAKUKURU ya Nigeria Bwana Magu amekamatwa kwa rushwa

cocastic

JF-Expert Member
Nov 30, 2019
8,537
2,000
Eeeeh Magu wa Nigeria ni mzembe lol, mbna mwenzie huku anadunda tyuuh huku anakula rushes
 

Usokwe

JF-Expert Member
Mar 4, 2019
378
500
Hawa watu ndio walianzisha slave trade. They have no soul. No class. No sympathy.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom