Mkurugenzi wa kinondoni; bajeti ya vinywaji million 8, magazeti millio 5 tutafika? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi wa kinondoni; bajeti ya vinywaji million 8, magazeti millio 5 tutafika?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 5, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,818
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Kwa hali isiyokuwa ya kawaida jana kuna diwan mmoja wa chadema alikuwa analalamika na kudai anashangaa watu wanapeleka hela nyingi kwenye bajeti za mambo yasiyo namaana wakati vitu muhimu avifanyiwi kazi...akasema utashangaa ofisi ya Mkurugenzi wa kinondoni anapangiwa vinywaji million 8;;bajeti ya magazeti million 5...wapendwa niliomba nikakojoe kwanza ...nimefikiria maximum ya magazeti tulionayo ni 7 * 700 =4900 tzs haya ni yake tufanye na msaidizi wake

    4900 *31 = 151,900 *12 =1,822,800 *2 = 3,645,600

    jamani hizi pesa zinatokea kwa watanzaniana kodi zao ama kuna kisima cha fedha pale hazina ??
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,150
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Kinondoni yenye Meya kijana na Msomi lakini kesha tumbukizwa kwenye shimo la wanaokataa kujivua magamba miaka mitano itapita tukiangalia vinyesi vikielea,machinga wakiongezeka mara tatu,mashimo barabarani,shuleni wakiendelea kukaa chini,biashara ya vichanga vilivyokufa ikishamiri mwanayamala,hakuna jipya kabisa
     
  3. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niliitazama ikanisikitisha sana, kumbe bado kuna kazi ya kujivua magamba.
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hivyo ndivyo vipaumbele vya ccm!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,818
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    laura ni ndefu kazi kubwa mbele inatunyemelea ma dia sijui tutawaondoaje mi nahisi wakina gwajima,, rwakatare ,,mzee wa efwata wafike stage waachane na maubiri ya samunge wapige maombi hii serikali kuanzia shina mtaa mpaka mwisho.....yaani ni aibu huko manispaa ndio maana niliomba thread moja cag aachane na hayo afwatilie yale aliosema yamefanyiwa kazi kama anaendelea kutangaza atufurahishi sisi anatuumiza tu na wengine kuamua kuwa wezi na majambazi kuliko kuona watu wanasaini mabilion
     
  6. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hawa ni vichaa kabisa wa kutafuna pesa.


     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Jamani, Nape amesema atarudisha heshima ya nchi!..Tuwe na subra!
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 0
    hivi vitafunwa ni nini haswa....?
     
  9. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hayo magazeti anayasoma yeye kwa faida ya wilaya au kwa faida yake? Ni magazeti mangapi kwa idadi? Na vinywaji hivyo ni kwa ajili ya kukirimu wageni wa ofisi yake au wa nyumbani kwake? Kama ni wageni wa ofisi kwanini awakirimu, kwani hawana bajeti zao walikotoka?
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    Waangalie mfano moshi mjini hakuna mtoto kukosa shule kisa ada wameshalipiwa wote!vitafunwa atapikiwa na mkewe
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,503
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    ukiende kwenye details utakuta na budget ya uji wa ulezi na chapati...mapka toothpick wanaweka wakati kwetu kule iringa ukimaliza kula unabanjua kakijiti kwenye kuni zilizoko jikoni mamabo safi yanaendelea
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,339
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    mkurugenzi anatekeleza sera za jembe na nyundo...
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,339
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha ha ha nyie watu mnafurahisha sana aisee, ila mkuu hii nchi inahitaji overhaul ya kufa mtu

    hizi siasa za kujivua gamba ni uhuni wa kitoto kabisa
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,339
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    mkate uliopakwa siagi, maandazi, vitumbua nk Lolz:lol:
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    karibu halmashauri zote ni akina Ponda mali kufa kwaja
     
  16. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuna rafiki yangu mmoja nilishawahi kumwambia kuwa bongo si masikini tatizo ni kila tunayempa nafasi anakuwa mwizi na hana huruma na wabongo masikini ila anakuwa na uchu wa kutaka kujitajirisha tu akakataa!! Sasa hapo ni wazi kuwa nusu ya hizo hela walizotenga wanachukua wao ambazo zingeweza kuweka madawati kwenye shule za msingi.. Na hapa ni sehemu moja tu, je kule kwenye miradi yenyewe si ndio madudu matupu... Hii inauma sana kwani hata mkuu wa kaya anayajua haya... Unless tumewatoa hawa jamaa hatutokaa tuendelee kamwe kwa wizi huu wa wazi!!!
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hivyo ndo vipau mbele vya serikali ya CCM tumbo kwanza wananchi baadae wao wakishiba
     
  18. s

    salisalum JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Naendaga kwenye ofisi ya huyo meya wala sijawahi kuona gazeti wala mtoto wake na chai. Udogo wa mawazo, kila siku wanafikiria kula. Nijukumu la madiwani na wabunge waadilifu kutupatia hizi habari kwa undani ili tuwashughulikie hawa wezi.

    Habari ni muhimu sana zikiwafikia wananchi.
     
Loading...