Mkurugenzi wa halmashauri ya wilaya ya igunga kupandishwa cheo kwa kazi nzuri ya kuchakachua


Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
56
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 56 145
KWA HABARI NILIZOPATA KUTOKA KWA MTU WA KARIBU NA MKURUGENZI wa halmashauri ya wilaya ya igunga ni kwamba katika mazungumzo yao alikuwa akisema hali ya igunga ilikuwa mbaya sana hasa kwenye sakata zima la uchaguzi huu uliopita na inavyosemekana kama ccm isingeshinda jamaa alikuwa abebe vilago vyake kwa sababu asingekuwa na kazi kabisa.

Kwa mjibu wa maelezo yake ni kwamba hali ilikuwa tete sana kwa ccm kwa sababu inasemekana walikuwa wakikaa na kujadili juu ya chadema kuja igunga kwa muda mfupi na kukubalika kwa kiasi kikubwa sana na nguvu waliyokuwa nayo chadema hakika ccm ilikuwa ni pigo kwao kwa sababu walishindwa wafanye nini na ahadi iliyopo saizi kwa mkurugenzi ni muda wowote kupandishwa cheo kulingana na kazi aliyoifanya kwa kupola haki za wana Igunga.

Hizo ndizo habari nilizopata kutoka kwa mtu wakaribu na mkurugenzi sasa yetu macho juu ya zawadi atakayo pewa na mwenye habari zaidi atuweke hapa tushirikiane kujadili hili.
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,275
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,275 20 135
malipo hapa hapa duniani
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,739
Likes
2,472
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,739 2,472 280
kama ni kweli kwa hali niliyoisikia ccm haikubaliki kabisa igunga mjini huyo bwana kafumu atapata shida kama mbunge wa shinyanga jamaa hakubaliki hadi inatia huruma kwa kafumu itakuwa rahisi maana sidhani kama atakaa igunga.mambo ya kulazimisha ni mabaya sana na hawa wakurugenzi sehemu nyingi wamenyima watu haki zao.
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Yale ya yale Col. Massawe, Karagwe na sasa mkuu wa mkoa wa Kagera. Kwa serikali na CCM na uongozi wa JK kila kitu kinawezekana.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Haya tutege masikio tuone yapi yatajiri maana JK na CCM hawana haya kabisa .
 
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
275
Likes
0
Points
0
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
275 0 0
Peleka umbea wako huko nyie ndio mmesababisha Chadema iangukie pua Igunga kwa kuleta kila siku post za kushabikia badala ya kueleza hali halisi ya Igunga! Watu wakajua kweli CCM iko hoi kumbe umbea umbea tu!
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,958
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,958 280
Mh! Ninamashaka na hii habari, ngoja niendelee kutazama matangazo ya vifo tbc, nitarudi tena
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,143
Likes
503
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,143 503 280
KWA HABARI NILIZOPATA KUTOKA KWA MTU WA KARIBU NA MKURUGENZI wa halmashauri ya wilaya ya igunga ni kwamba katika mazungumzo yao alikuwa akisema hali ya igunga ilikuwa mbaya sana hasa kwenye sakata zima la uchaguzi huu uliopita na inavyosemekana kama ccm isingeshinda jamaa alikuwa abebe vilago vyake kwa sababu asingekuwa na kazi kabisa.

Kwa mjibu wa maelezo yake ni kwamba hali ilikuwa tete sana kwa ccm kwa sababu inasemekana walikuwa wakikaa na kujadili juu ya chadema kuja igunga kwa muda mfupi na kukubalika kwa kiasi kikubwa sana na nguvu waliyokuwa nayo chadema hakika ccm ilikuwa ni pigo kwao kwa sababu walishindwa wafanye nini na ahadi iliyopo saizi kwa mkurugenzi ni muda wowote kupandishwa cheo kulingana na kazi aliyoifanya kwa kupola haki za wana Igunga.

Hizo ndizo habari nilizopata kutoka kwa mtu wakaribu na mkurugenzi sasa yetu macho juu ya zawadi atakayo pewa na mwenye habari zaidi atuweke hapa tushirikiane kujadili hili.
Kumbe sasa tumefunguka macho kazi za wakurugenzi wa maendeleo wilaya mikoa na wakuu wamikoa na wilaya kazi zao hasa ni kuhakikisha CCM idumu madarakani??????????? Kazi tunayo!!!!!!!!!!!
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,496
Likes
2,686
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,496 2,686 280
KWA HABARI NILIZOPATA KUTOKA KWA MTU WA KARIBU NA MKURUGENZI wa halmashauri ya wilaya ya igunga ni kwamba katika mazungumzo yao alikuwa akisema hali ya igunga ilikuwa mbaya sana hasa kwenye sakata zima la uchaguzi huu uliopita na inavyosemekana kama ccm isingeshinda jamaa alikuwa abebe vilago vyake kwa sababu asingekuwa na kazi kabisa.

Kwa mjibu wa maelezo yake ni kwamba hali ilikuwa tete sana kwa ccm kwa sababu inasemekana walikuwa wakikaa na kujadili juu ya chadema kuja igunga kwa muda mfupi na kukubalika kwa kiasi kikubwa sana na nguvu waliyokuwa nayo chadema hakika ccm ilikuwa ni pigo kwao kwa sababu walishindwa wafanye nini na ahadi iliyopo saizi kwa mkurugenzi ni muda wowote kupandishwa cheo kulingana na kazi aliyoifanya kwa kupola haki za wana Igunga.

Hizo ndizo habari nilizopata kutoka kwa mtu wakaribu na mkurugenzi sasa yetu macho juu ya zawadi atakayo pewa na mwenye habari zaidi atuweke hapa tushirikiane kujadili hili.
Kama ni kweli,basi Tanzania tunayoitaka kwa Watanzania wengi masikini basi itakuwa mbali sana kuifikia.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Habari za kimbea kama hizi peleka facebook.
 

Forum statistics

Threads 1,237,750
Members 475,675
Posts 29,299,413