Mkurugenzi wa halmashauri ateua kampuni binafsi kuweka mji safi Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi wa halmashauri ateua kampuni binafsi kuweka mji safi Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HUGO CHAVES, Aug 17, 2012.

  1. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,810
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    kulingana na matangazo ya leo katika pitapita zangu nikasikia hili tangazo la kampuni binafsi kutumika badala ya mgambo ambao wamehitimu na wengi wapo hawana ajira ,binafsi hawa mgambo wangefanya kazi nzuri kuliko hawa watu binafsi kutokana na mgambo wako trained,na mfumo wao wa kuwajibika uko wazi wangewezeshwa ,watengewe vitendea kazi ,mahakama ya mji mi nafikiri kazi ingeenda vizuri ,na hii inatokana na hii kampuni binafsi imeanza kazi jana na nimewakuta stendi kuu wamekaa hawajui ,pa kuanzia watu wanaendelea kuuza soksi stendi ya mabasi mkoani ,pili kampuni hizi zinaleta maswali mengi kwakuwa ni watafutaji wa pesa kuliko kazi zinakuwa na maswali mengi ,hii kazi wamepataje ,nani wako kwenye hii kampuni uzoefu wake kufanya miji iwe safi .,mji gani mkubwa wamefanya kazi .bado napendekeza mgambo wa jiji /mji ni bora kuliko .nawasilisha
     
  2. W

    Wajad JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Sakata bodaboda kulipia parking sh500 limeishia wapi?
     
  3. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,810
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    liko mezani kila mmoja anapiga chenga hilo faili
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    C CM na viongozi wake oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    hii post ya mwanaJf imezaa matunda.naona mgambo wameshika hatamu.
     
  6. h

    hakisoni JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 420
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ukichunguza sana utakuta wale waliokatazwa kuitwa waheshimiwa mmoja nyuma ya hilo, haliendaji bure isuue ya umatemate!
     
  7. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,302
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    unashaangaaa haya mambo kwa CCM hakuna lisilo wezekana!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...