MKURUGENZI MANISPAA MOROGORO MJINI ACHA KUTESA mama LISHE.

Heloo

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
4,225
Points
2,000

Heloo

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
4,225 2,000
NI KWELI KWAMBA MH.JPM ameagiza siku ya uhuru iwe siku ya kufanya usafi,lakini cha kushangaza MAMA wewe umeigeuza ya kuweka X MABANDA YOOOOOTE mjini mjini ukianzia kihonda,,,,,kama swala ni kipindupindu mbona vijana wako uliowatuma kuchora X HUWA WANAKULA HUMO NA WANA AFYA NJEMA,,,,NA JE NI HOTEL NGAPI CHAFU MJINI NI MAMA LISHE TU NDO UMEWAONA....SI NI MAJUZI TU KWENYE TV KULIKUWA NA TANGAZO LINAONYESHA MAMA LISHE WAKISEMA HII HALI YA KUFUKUZWAFUKUZWAA MAMA LISHE MWISHOO NI PALE MAGUFULI AKIWA RAIS SASA INAKUWAJE KESHO MTAKE KUJA KUBOMOA HATA MWEZI WA MH.RAIS KUKAAA MADARAKANI
JAMANI SI KILA MTU ATAKAA OFISINI NA WOTE WANA MAHITAJI...USAFI UNAZINGATIWA KUBOMOLEWA SI SULUHISHO WATU WANAWEZA KUPIKIA HATA NYUMBANI WAKAPAKI KWENYE NDOOO NA KUUUZA KWA KUWA HALI INABANA SASA WATAENDA WAPII ...WATOTO WAO WATAKULA NINI.....MAMA USIJISAHAUU SAAANA....MIAKA 5 SI MINGI MTAKUJA KUPATA WAKATI MGUMU KUSHINDA TRIPU HII....SAWA UNAWEZA TUMIA UBABE LAKINI KUMBUKA HAO AKINA MAMA WAMEJIAJIRI KWA NJIA HIYO ILI NA WAO WAPATE KUISHI...KWA NINI WASIBORESHEEWE MABANDa yaoo
NAKWAMBIA KILIO CHA KINA MAMA HAO UNAOTAKA KUTUMIA MBINU HAPA KAZI TU WAKATI ILIKUWA HAPA USAFI TUU HAITAKUACHA UKIFURAHIA UONGOZI...MATONE YAO YA MACHOZI YATAKULILIA MILELE.
 

Forum statistics

Threads 1,391,263
Members 528,389
Posts 34,077,108
Top