Mkurugenzi Kampeni na Uchaguzi CHADEMA kuunganishwa na Lwakatare? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi Kampeni na Uchaguzi CHADEMA kuunganishwa na Lwakatare?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Abdull Kazi, Mar 20, 2013.

  1. A

    Abdull Kazi Senior Member

    #1
    Mar 20, 2013
    Joined: Dec 29, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Taarifa za uhakika nilizozipata muda mfupi uliopita ni kwamba mkurugenzi wa Kmapeni na Uchaguzi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Msafiri Mtemelwa, kesho saa tatu asubuhi ameambiwa afike kituo cha Polisi Central kwa ajili ya mahojiano.
    Ingawa haijawekwa wazi ameitwa kwa ajili ya mahojiano ya namna gani ni djhahiri itakuwa ni juu ya sakata la mkanda unaomuonyesha lwaakatare akipanga njama zinazodaiwa kuwa za kihalifu.

    wakati huo huo kuna mkakati mzito wa ndani ya Chama cha Mpainduzi unaoendelea kwa sasa kwa ajili ya kumrubuni mmoja wa wanasioasa nchini ili aitishe mkutano na waandishi wa habari kuelezea suala zima la kukamatwa Kwa Lwakatare, Madhumuni yakiwa ni kuonyesha kuwa CHADEMA inahusika na masula ya kigaidi.

    CCM, Katika hili wanataka kujiweka pembeni bali huku maneno wanayotaka jamii ifahamu akiwa ameelekezewa huyo mwanasiasa wanayemuandaa kwa sasa.

    Tusubiri na tuone muujiza mwingine wa filamu hizi.
     
  2. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2013
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,676
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mwanasiasa anayeandaliwa ni yule Mch. Mtikila na kesho ataitisha kikao na waandishi Hoteli ya Travetine Magomeni
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,171
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sinema hii mwisho wake sijui ni nini???
     
  4. n

    nsami Senior Member

    #4
    Mar 20, 2013
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yana mwisho wake!
     
  5. wajingawatu

    wajingawatu JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2013
    Joined: Jan 20, 2013
    Messages: 929
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hii ndiyo inaitwa INTIMIDATION CENT PERCENT. KWA KUWA HATUWEZI KU-CLIP THEIR (CHADEMA) WINGS, NJIA RAHISI YA KUWASAMBARATISHA NI :KAMATA FUNGULIA KESI FEKI, WEKA NDANI
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiwa unakufa unaanza na mambo mengi..
    Lakini mwishoe roho hungo'ooka tu!
    Ccm iko icu
     
  7. Tony Gwanco

    Tony Gwanco JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2013
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 5,922
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    anatakiwa afike asipofika akamatwe bado ben na ishu ya jimbo la uzini,sumu ya zito,na post zake zenye kuonesha kufahamu suala la msaky vizur
     
  8. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 19,483
    Likes Received: 19,322
    Trophy Points: 280
    Ukiwa mtu makini utagundua kuwa kuna uwezekano wa idara ya usalama kutoa taarifa yenye kuonyesha hali mbaya kwa CCM na ndio maana sasa wanafanya kila mbinu kuidhoofisha CHADEMA.

    Tukumbuke kuwa mkuu wa kaya anapokea taarifa karibu kila siku kutoka idara ya usalama na inawezekana taarifa zinazokwenda kwa mh.zinaonyesha kuwa CCM ina hali mbaya kisiasa.Huenda taarifa zinaonyesha kuwa CCM inapoteza uungwaji mkono kwa kiwango kikubwa.Taarifa hizi bila shaka ndio msingi wa hizi "rafu"tunazoshuhudia kila kuikicha.

    Vile vile siri nyingine ni kutoka tume ya uchaguzi.Hatuwezi kujua ni kiasi gani cha kura CCM ilipata katika kila chaguzi uliopita na kama ni kura kupungua hatuwezi kujua zinashuka kwa kiwango gani hasa, ila taarifa za ukweli kutoka kwenye tume ya uchaguzi CCM wanazo..Hivyo kama kiwango cha kura kinashuka kwa kasi inaweza ikawa ni siri ya CCM na tume ya uchaguzi.Taarifa hizi pia zinaweza kuchochea "rafu" hizi za kisiasa.

    Pia,inawezekana taarifa zinazopelekwa pale magogoni zinaonyesha namna ambavyo umaarufu na kukubalika kwa CHADEMA kunavyoongezeka.Pengine kasi ya kukua na kukublika kwa CHADEMA imekuwa ni tofauti na matarajio yao na ndio imewashitua watawala na sasa hawalali usingizi.Tukumbuke vyama vya upinzani viliwahi kubezwa kuwa ni "vyama vya msimu".Sasa lazima tujiulize ni nini kimetokea kupelekea hali hii!

    Kwa maneno mengine, hizi juhudi na harakati za CCM za kutaka kuimaliza CHADEMA inawezekana kabisa ni kutokana na taarifa wanazozipata kutoka katika hizo taasisi nilizozitaja.

    Hii hofu walionayo CCM si bure kuna kitu kinawasukuma!
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya Mungu itawashinda dhidi ya mapepo ya ccm
     
  10. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,228
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 280
    Watafanya mengi lakini wakae wakijua '' MWISHO WA UBAYA NI AIBU''
     
  11. C

    Concrete JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2013
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hizi ni habari za kweli, napenda kuthibitisha hilo hapa kama mdau wa.....

    Memo ya mipango hiyo kutoka juu ilivuja jana jioni hapa Ofisi ndogo ya CCM Lumumba wakati inachakatwa kwenda idara nyeti za dola ikiwa na maelekezo yafuatayo;

    1/Kuhakikisha Lwekatare hapewi dhamana leo iwe kwa gharama yoyote.

    2/Wanasiasa mamluki(eg. Mtikila, Dovutwa, Tendwa nk) yajitokeze kuchochea moto.

    3/Waandishe wa habari(TBC, Habari leo, Clauds Fm, Uhuru, Michuzi nk) watoe coverage kubwa kwa kila comment positive ya issue hii.
     
  12. K

    Kiwera Mikaeli Senior Member

    #12
    Mar 20, 2013
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah......CHADEMA na Watanzania nao wana Akili. Hawawezi kubadilisha maisha ya Watanzani over night. Hawaendi mahali popote pale nakwambia.

    Tuimarishe Kanda zetu zianze kupiga kazi.
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2013
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,199
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Kama kuna hoja za msingi tutazipokea kwani CHADEMA ni akina mbona kwenye uchaguzi wa CCM uliofanyika DODOMA SLAA aliitisha mkutano wa waandishi wa habari na kuuzungumzia ulikuwa unawahusu? Tukae kimya tuache mdomo ni zama za uwazi, Karibuni CCM tuko tayari kuwasikiliza hasa wale tunaoitambua Tanzania na siyo CCM wala CHADEMA
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2013
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,362
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Uzuri jF, Tanzania Daima, raia mwema, the citizen na mwananchi ndo hununua. Hizo TV na radio hata sisikilizi
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2013
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,199
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Kwishne CDM.
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2013
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,566
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mch. Mtikila hana impact yoyote kisiasa kwa sasahivi. Kwahiyo wao wampe huo mpunga tu ili akapige porojo za ''kana kwamba''!
     
  17. G

    Gurty Yuda Member

    #17
    Mar 20, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Liko wazi na linafahamika wanachofanya ccm na serikali yao.Lakn kamwe !! ! 2o15 chadema ndani,! Ukiona unasemwa sana ujue unakubalika"
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2013
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,199
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    kesho akisema vingine makofi pa pa pa pa CDM bwana kama vuvuzela vile. zikishinda vu vu vu vuuuu....zikishindwa kimyaaaaaa,
     
  19. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2013
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watanzania wa leo siyo wale wa mwaka 1961, wanaelewa kila kitu ccm na polisi wao wote watafia mbali 2015
     
  20. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2013
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    chadema wanatakiwa M4C ianze, kwa kuwasambaza BAVICHA kila kanda makao makuu wabaki magwiji tu kwa ajili ya master planning, execution ya master plan ifanywe na bavicha.Mh.Mbowe arudi HQ kwa ya planning and commanding.sasa kazi imeanza rasmi.Bahati nzuri vyombo vya habari vimeathiriwa na digitalism, kwa hiyo coverage of media has no significant effect
     
Loading...