Mkt makini wa TLP Taifa Mhe. Dk Augustino Lyatonga Mrema anaendelea na ziara yake mikoa ya Arusha na K'njaro kukutana na watiania wa Ubunge na Udiwani

TLP Taifa

Verified Member
Jun 12, 2020
14
45
Wakati chama chetu kikiendelea kujipanga sawasawa katika mtanange Wa Ubunge na Udiwani katika majimbo yote 264 na kata zote 3,956 Mkt. wa Chama ameongea na watia nia wa Ubunge/Udiwani jimbo la Arusha Mjini (Jana) leo ni Jimbo la Moshi Mjini.

Wale wote wanaodhani wameitiwa kuwatumikia Watanzania kwa nafasi za Ubunge na Udiwani mnakaribishwa sana TLP mtienia zenu,

Chama chetu ni chama cha kidemokrasia kinachoamini katika mashirikiano ili kuimarisha udugu na umoja watu kama Watanzania.

"TLP NI MOJA NA TANZANIA NI MOJA"

IMG-20200715-WA0159.jpg

 

Aeronautical

Senior Member
Jun 19, 2019
101
250
Ni wakati apumzike siasa mana umri umeshaenda kwa sasa. Naimani familia yake inaweza kumshauri. Ametumikia sana Tanzania lakini kwa sasa ni wakati apumzike siasa
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
8,052
2,000
Wakati chama chetu kikiendelea kujipanga sawasawa katika mtanange Wa Ubunge na Udiwani katika majimbo yote 264 na kata zote 3,956 Mkt. wa Chama ameongea na watia nia wa Ubunge/Udiwani jimbo la Arusha Mjini (Jana) leo ni Jimbo la Moshi Mjini.

Wale wote wanaodhani wameitiwa kuwatumikia Watanzania kwa nafasi za Ubunge na Udiwani mnakaribishwa sana TLP mtienia zenu,

Chama chetu ni chama cha kidemokrasia kinachoamini katika mashirikiano ili kuimarisha udugu na umoja watu kama Watanzania.

"TLP NI MOJA NA TANZANIA NI MOJA"

View attachment 1507472
Nafikiri ni wakati mwafaka kwa Mh. Mrema kujiuzulu siasa baada ya uchaguzi wa October. Amefanya mengi, amedumu kwenye siasa za upinzani na amekuwa mpinzani wa kwanza kuleta changamoto kubwa katika kinyang'anyiro cha urais mwaka 1995. Akistaafu sasa atatunza heshima yake na kupata muda ya kupumzika.
 

avogadro

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
4,322
2,000
Ile Itqaf aliyosomewa mwembechai wakati uleee ndiyo sasa imechanganya, yaani hana tofauti na mtoto wa chekechea
Hawa tuu mnatishana bure hakuna cha itifaki wala baba yake na itifaki yeye bado anadunda wazee wa umri wake wengi hapo.
 

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
4,313
2,000
Msikosoe sana jamani, muwe mnatoa mawazo mbadala ya kuboresha.

Sasa tunawaponda TLP lakini hatuelezi wangepaswa kufanya nini ili tuwapende.

Inawezekana matatizo Tanzania yanasababisha na watu wanaochukizwa na jambo halafu wanakaa kimya.
 

Prince Kunta

JF-Expert Member
Mar 27, 2014
18,207
2,000
Wakati chama chetu kikiendelea kujipanga sawasawa katika mtanange Wa Ubunge na Udiwani katika majimbo yote 264 na kata zote 3,956 Mkt. wa Chama ameongea na watia nia wa Ubunge/Udiwani jimbo la Arusha Mjini (Jana) leo ni Jimbo la Moshi Mjini.

Wale wote wanaodhani wameitiwa kuwatumikia Watanzania kwa nafasi za Ubunge na Udiwani mnakaribishwa sana TLP mtienia zenu,

Chama chetu ni chama cha kidemokrasia kinachoamini katika mashirikiano ili kuimarisha udugu na umoja watu kama Watanzania.

"TLP NI MOJA NA TANZANIA NI MOJA"

View attachment 1507472
Mwenyekiti makini Fomu anachukua lini?
 

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
8,263
2,000
Wakati chama chetu kikiendelea kujipanga sawasawa katika mtanange Wa Ubunge na Udiwani katika majimbo yote 264 na kata zote 3,956 Mkt. wa Chama ameongea na watia nia wa Ubunge/Udiwani jimbo la Arusha Mjini (Jana) leo ni Jimbo la Moshi Mjini.

Wale wote wanaodhani wameitiwa kuwatumikia Watanzania kwa nafasi za Ubunge na Udiwani mnakaribishwa sana TLP mtienia zenu,

Chama chetu ni chama cha kidemokrasia kinachoamini katika mashirikiano ili kuimarisha udugu na umoja watu kama Watanzania.

"TLP NI MOJA NA TANZANIA NI MOJA"

View attachment 1507472
Watia nia wa chama gani tena? Hikihiki au kilekile... ina maana hajaunga mkono juhudi kama alivyosema?
 

The Underboss

JF-Expert Member
Mar 21, 2014
3,582
2,000
Usiku huu kwa kua nina muda nimeamua kuangalia hiyo video. Nimeishia kucheka sana.

TLP ni chama cha siasa au genge la vichekesho?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom