Mkosamali live Bungeni.....

cheeter

JF-Expert Member
Apr 19, 2011
477
250
Mkosamali anasema serikali ushinda kesi chache tuu,na hivyo kupoteza fedha nyingi sana kuendesha tuhuma...
Nini tatizo wewe unafiiri hapo?
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
26,080
2,000
Tatizo ni serikali yenyewe unadhani hao viongozi wetu wanakila namna ya biashara ambazo sio halari. Dawa za kulevya,biashara za kukwepa kodi,kutoa maelekezo cha kufanya hata kama jambo haliwahusu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom