Mkosamali ashikiliwa na Polisi kwa kufunga kituo cha kuandikisha wapiga kura

Stanley.

JF-Expert Member
Sep 6, 2011
597
250
Mh. Mbunge wa Muhambwe (Nccr) Felix Mkosamali anashikiliwa na Polisi kwa madai kuwa majira ya saa 10 leo alifunga kituo cha kuandikisha wapiga kura na kurejesha vitabu kwa Mkurugenzi.
========================
Mkosamali atiwa mbaroni Kigoma

KWA UFUPI
Akizungumza kwa simu akiwa katika Kituo cha Polisi Kibondo jana, Mkosamali alisema aliamua kuchukua hatua hiyo kutokana na wasimamizi kukataa kuwaandikisha wananchi ambao si wanachama wa CCM.

Kibondo. Mbunge wa Muhambwe, Felix Mkosamali amekamatwa na polisi kwa tuhuma za kuchukua madodoso ya kuandikisha wakazi kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa.

Taarifa zilizopatika jana usiku wakati tukienda mitamboni na kuthibitishwa na Mkosamali na Mkuu wa Wilaya ya Kibondo, Venance Mwamoto zilidai kuwa mbunge huyo alichukua madodoso hayo katika Kijiji cha Kumuhasha, Kata ya Murungu.

Akizungumza kwa simu akiwa katika Kituo cha Polisi Kibondo jana, Mkosamali alisema aliamua kuchukua hatua hiyo kutokana na wasimamizi kukataa kuwaandikisha wananchi ambao si wanachama wa CCM.

"Ni kweli ninashikiliwa polisi kutokana na kuchukua madodoso baada ya kuona mkurugenzi hataki kuwaandikisha watu ambao siyo wanaCCM," alisema Mkosamali.

Naye Mwamoto alisema mbunge huyo alifanya fujo kwa kuwa hoja zake hazina mashiko. Alisema Mkosamali alichukua madodoso ambayo baadaye aliyawasilisha kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Kibondo.

CHANZO: Mwananchi (25/11/2014)
 

mikatabafeki

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
12,805
2,000
​kwani kituo hakina walinzi???wakati anafanikisha yote hayo waandikishaji hawakutoa taarifa pahala husika???
 

photo mee

JF-Expert Member
Dec 20, 2013
608
0
mwambie aje kufunga hapa mwanza kwa kiwia maana greng gard wanawimbo wao mzuri sana wangemwimbia wakati akichukua vitabu hivyo
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,131
2,000
Kituo kinapaswa kufungwa muda gani?

Na ni nani mwenye dhamana ya uandikishaji pamoja na ufungwaji vituo?
 

Nicholaus Kilunga

JF-Expert Member
Feb 15, 2014
1,173
1,250
BREAKING NEWS!!!!!!!!!!!!!!''

Mh Felix Mkosamali mbunge wa Muhambwe wilayani Kibondo mkoani Kigoma anashikiliwa na polisi na kulala lockup,akiongea na mwandishi wa habari hii,katibu wa mbunge ambaye pia ni katibu wa CUF ndugu Vedasto Pesa Mbili, amesema chanzo cha mh Mkosamali ni kupishana maneno na mkurugenzi mtendaji wa wilaya ambaye pia ndo msimamizi mkuu wa uchaguzi serikali za mitaa,inadaiwa mh Mkosamali alikwenda kuhoji ni kwa nini wakazi wa kitongoji cha Nduta wanazuiwa kuandikishwa kwenye zoezi linaloendelea sasa,ndipo ambapo kukatokea kutokuelewana kati yao na mkurugenzi huyo kuita polisi waliomkamata mh Mkosamali.

kwa upande wake mkurugenzi wa walaya hiyo,amesema mh Mkosamali alivunja sheria ya uchaguzi kwa kitendo chake cha kwenda katika kituo cha uandikishaji katika kijiji cha Kumhasha katika kata ya Murungu wilayani hapa na kuamrisha kituo hicho kifungwe mara moja kwa madai kwamba kuna wananchi wa kijiji jirani cha Nduta wamezuiwa kuandikishwa,mkurugenzi huyo ameendelea kusema kwamba alichukua vitabu hivyo vya kuandikisha navyo na kuondoka navyo na kuvibwaga ofisini kwake,hali iliyomlazimu kumwita OCD na hatimaye mbunge huyo kukamatwa, Juhudi zinaendelea kumtafta OCD ili kupata maelezo zaidi,kwani alipotafutwa awali hakuweza kupatikana,Inadaiwa kwamba kitongoji hicho cha Nduta inadaiwa ni ngome nzito ya chama cha NCCR MAGEUZI ,Mkosamali ameendelea kushikiliwa mpaka sasa
 

POMPO

JF-Expert Member
Mar 12, 2011
6,690
1,195
Ukiona hivyo ujue ushindi umekaribia.

Katu siwezi mpatia pole. Kijana na mbunge mwenye umri mdogo kuliko wote bungenj, ila mwenye akili kubwa kuliko ma bunge yote ya maccm.

Nampongezi kukaa lock up. Hiyo ni ishara ya ushindi ni ushara ya maccm kuanguka.

Wanatumia nguvu ya dola na iman nayo hivi punde itaanguka.

Hongera Mkosamali pambana mpaka kieleweke viva UKAWA.
 

storage

JF-Expert Member
Jul 27, 2014
520
0
mwambie aje kufunga hapa mwanza kwa kiwia maana greng gard wanawimbo wao mzuri sana wangemwimbia wakati akichukua vitabu hivyo
Umehama matejoo leo uko mwanza?
Team buku saba bana mnajisahau same ID differ in users
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
35,937
2,000
Kila uchaguzi ni mizengwe tuu CCM watu wa ajabu sana. Hata usimamizi wa vyoo vya stand ungekuwa unafanywa kwa itikadi lazima ccm makao makuu wangetoa agizo "hakikisheni mnafanya kila muwezalo vyoo vyote tusimamie sisi"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom