Mkopo wangu umetumwa chuo kingine na mimi nimejisajili chuo kingine


japhetrestus

japhetrestus

Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
56
Likes
11
Points
15
japhetrestus

japhetrestus

Member
Joined Jan 2, 2015
56 11 15
Nimefanikiwa kupata mkopo lakini nimepata boom tu shida inakuja kuwa mkopo umetumwa mwalimu nyerere memorie lakin mm nili confirm Mocu na nimeshafanya registration naomba msaada wenu kitu cha kufanya
 
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
1,192
Likes
729
Points
280
Age
24
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2017
1,192 729 280
Aiseee shida sana....

Nifahamishwe namimi tafadhar kuna dogo Ali confirm udom Lakin mkopo umeenda SMMUCO hivi afanyeje
NB:bado hajaenda kuripot kokote Paka sahivi maana alkuwa anasubiri mkopo
 
JMP Mchungu

JMP Mchungu

Senior Member
Joined
Jun 30, 2015
Messages
134
Likes
68
Points
45
Age
23
JMP Mchungu

JMP Mchungu

Senior Member
Joined Jun 30, 2015
134 68 45
Nenda chuoni onana na afisa mikopo atawashughulikia na kurudisha mikopo
 
ogmhillu

ogmhillu

Member
Joined
Jul 24, 2017
Messages
97
Likes
67
Points
25
ogmhillu

ogmhillu

Member
Joined Jul 24, 2017
97 67 25
Aiseee shida sana....

Nifahamishwe namimi tafadhar kuna dogo Ali confirm udom Lakin mkopo umeenda SMMUCO hivi afanyeje
NB:bado hajaenda kuripot kokote Paka sahivi maana alkuwa anasubiri mkopo
Akasome huko mkopo ulikotumwa
 
Mwalupale

Mwalupale

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
1,058
Likes
471
Points
180
Mwalupale

Mwalupale

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2012
1,058 471 180
Nenda chuoni onana na afisa mikopo atawashughulikia na kurudisha mikopo
Hii process imetesa sana wanafunzi usijaribu. Fuata mkopo uliko ndiko ukasome. Nenda saizi kabla njaa ya vyuo kusajiri wanafunzi haijaisha. Ukifanikiwa kujisajiri nenda kule ambako ulicomfirm jifute au postpon
 
wise master

wise master

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
994
Likes
440
Points
80
wise master

wise master

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
994 440 80
daah na mimi imenitokea see niliconfirm udsm Ila mkopo umeenda DIT ambako sikuwa nimechaguliwa
nachotaka kufanya nikwenda DIT kuangalia kama naweza kujisajili palepale
 
Leah Mushemba

Leah Mushemba

Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
38
Likes
14
Points
15
Leah Mushemba

Leah Mushemba

Member
Joined Aug 29, 2017
38 14 15
Mi mwenyewe mkopo upo TIA Mimi nimeconfirm IFM but mpaka leo sijapewa admission number
 
dedon

dedon

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2015
Messages
1,420
Likes
1,692
Points
280
dedon

dedon

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2015
1,420 1,692 280
Nimefanikiwa kupata mkopo lakini nimepata boom tu shida inakuja kuwa mkopo umetumwa mwalimu nyerere memorie lakin mm nili confirm Mocu na nimeshafanya registration naomba msaada wenu kitu cha kufanya
kuna procedure hua zinafwata kwa watu wenye situation kama yako ondoa shaka mkopo wako upo ugumu unaojitokeza ni wahusika wasipokua makin unaezaa kujikuta ikakuchukua mda sema ww sio wa kwanza
 
japhetrestus

japhetrestus

Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
56
Likes
11
Points
15
japhetrestus

japhetrestus

Member
Joined Jan 2, 2015
56 11 15
kuna procedure hua zinafwata kwa watu wenye situation kama yako ondoa shaka mkopo wako upo ugumu unaojitokeza ni wahusika wasipokua makin unaezaa kujikuta ikakuchukua mda sema ww sio wa kwanza
Asante sana kwa ushauri
 
A

akili moja

Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
9
Likes
0
Points
3
A

akili moja

Member
Joined Oct 11, 2017
9 0 3
mm mkopo upo muhas wakat nilienda ardhi bado sijasajiliwa
 
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,890
Likes
2,169
Points
280
Age
48
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,890 2,169 280
Nimefanikiwa kupata mkopo lakini nimepata boom tu shida inakuja kuwa mkopo umetumwa mwalimu nyerere memorie lakin mm nili confirm Mocu na nimeshafanya registration naomba msaada wenu kitu cha kufanya
Hamia mkopo ulipo. Masomo ni yaleyale tu mkuu...
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,607
Likes
63,411
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,607 63,411 280
Hili basi ni janga inalobidi litolewe tamko kutoka Wizarani.

Sio haki mtu uende kusoma ambapo hukutaka au kupata kisa pesa zimeenda huko.

Inaharibu mengi kwa students kiakili etc

Nawashauri kuwasiluane moja kwa moja na bodi kuwaeleza kilichotokea ili pesa zitumwe mliko. Ni makosa ya bodi au hivyo vyuo kupeleka majina kudanganya au ni wavivu wa kuchambua wanajifanyia tu kazi bila kufikiria mihangaiko mtakayopata nyie wanafunzi.

Msikubali kusoma ambapo hamkutaka or haukupangiwa kisa pesa NI KOSA LAO WAREKEBISHE WAO.
 
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,890
Likes
2,169
Points
280
Age
48
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,890 2,169 280
Asante sana kwa ushauri wako
Tatizo ucheleweshaji tu mkuu. Mpaka hela ije irudishwe huku uliposajili utakuwa umeshasumbuka sana. Pole sana...... wote tumepitia njia hizo mkuu.
Mimi Masters yangu nimesoma nje ya nchi kule jamaa wako smart sana. Hawakosei. Huku kwetu watu hawako makini.
 
japhetrestus

japhetrestus

Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
56
Likes
11
Points
15
japhetrestus

japhetrestus

Member
Joined Jan 2, 2015
56 11 15
Tatizo ucheleweshaji tu mkuu. Mpaka hela ije irudishwe huku uliposajili utakuwa umeshasumbuka sana. Pole sana...... wote tumepitia njia hizo mkuu.
Mimi Masters yangu nimesoma nje ya nchi kule jamaa wako smart sana. Hawakosei. Huku kwetu watu hawako makini.
Itabid tufuatilie maana maisha ya chuo yalivyo magumu bila boom tutateseka weng
 
japhetrestus

japhetrestus

Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
56
Likes
11
Points
15
japhetrestus

japhetrestus

Member
Joined Jan 2, 2015
56 11 15
Hili basi ni janga inalobidi litolewe tamko kutoka Wizarani.

Sio haki mtu uende kusoma ambapo hukutaka au kupata kisa pesa zimeenda huko.

Inaharibu mengi kwa students kiakili etc

Nawashauri kuwasiluane moja kwa moja na bodi kuwaeleza kilichotokea ili pesa zitumwe mliko. Ni makosa ya bodi au hivyo vyuo kupeleka majina kudanganya au ni wavivu wa kuchambua wanajifanyia tu kazi bila kufikiria mihangaiko mtakayopata nyie wanafunzi.

Msikubali kusoma ambapo hamkutaka or haukupangiwa kisa pesa NI KOSA LAO WAREKEBISHE WAO.
Maana unakuta mtu kachanguliwa zaidi ya chuo kimoja na amethibitisha ataenda kimoja wapo lakini mwisho wa siku mkopo unaenda kule ambapo ukuthibitisha. Itabidi kuwe na njia za kuzuia mambo kama haya yasitokee
 

Forum statistics

Threads 1,238,987
Members 476,289
Posts 29,339,083