Mkopo wa million 10 Bank kwa ajili ya kutanua biashara

S

siyumwe

Member
Joined
Apr 10, 2017
Messages
93
Points
125
S

siyumwe

Member
Joined Apr 10, 2017
93 125
Habari za mchana wana jamvi,

Husika na kichwa cha habari hapo kama kinavyojieleza nilikua nahitaji mkopo wa million 10 bank kwa ajili ya kutanua biashara yangu lengo la kuanzisha uzi huu ni

1.kupata ushauri wa bank ipi ina rate nzuri

2.kujua vigezo vipi watakavyohitaji kwa kias hiko tajwa n.b(hati ya nyumba na kiwanja kipo ipo)

3.kupata uzoefu kwa walio wai kukopa kiasi hicho na kuendelea

Asanteni sana ,nawasilisha
 
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
4,678
Points
2,000
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
4,678 2,000
Kwa nchi yetu (hali ya uchumi kwa sasa) na interest za benki zetu inabidi utweleze unataka kufanya bihashara gana!!!

SITAKI KULAUMIWA
 
S

siyumwe

Member
Joined
Apr 10, 2017
Messages
93
Points
125
S

siyumwe

Member
Joined Apr 10, 2017
93 125
Kwa nchi yetu (hali ya uchumi kwa sasa) na interest za benki zetu inabidi utweleze unataka kufanya bihashara gana!!!

SITAKI KULAUMIWA
Swali lipo nje ya mada boss...ila uki search baadh ya nyuz nilizoziandika utaiona
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top