Mkopo kifurushi cha Azam

ankol

JF-Expert Member
Aug 21, 2012
1,395
2,000
Hivi hawa azam kwa nini hawakuanzisha huduma ya kukopa kifurushi kama tunavyoona kwa mitandao ya simu nipige tafu ama nivushe ?
yani niko home kingamuzi kimekata afu sentano sina nawaza hapa nitaonaje simbadei.
kadiri muda unavyokwenda ndio naona simbadei ishanipita hivyo.
endapo wangekua wana huduma hii ya loni mambo yangekua poa sana.
 

Hell is real

JF-Expert Member
Aug 14, 2021
204
500
Nenda kwenye maombi mkuu!!! Wewe huoni unaenda hasara tu!! Kuangalia simba day unatumia gharama ila hupati faida yoyote huoni huo ni upumbavu!! Achana na mambo ya hovyo!! Mtafute Mungu!!! Ndo umilele wako
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
10,640
2,000
Hivi hawa azam kwa nini hawakuanzisha huduma ya kukopa kifurushi kama tunavyoona kwa mitandao ya simu nipige tafu ama nivushe ?
yani niko home kingamuzi kimekata afu sentano sina nawaza hapa nitaonaje simbadei.
kadiri muda unavyokwenda ndio naona simbadei ishanipita hivyo.
endapo wangekua wana huduma hii ya loni mambo yangekua poa sana.
Uza skrini upate hela ununue kifurushi.
 

Majan

JF-Expert Member
Jul 2, 2015
978
1,000
Hivi hawa azam kwa nini hawakuanzisha huduma ya kukopa kifurushi kama tunavyoona kwa mitandao ya simu nipige tafu ama nivushe ?
yani niko home kingamuzi kimekata afu sentano sina nawaza hapa nitaonaje simbadei.
kadiri muda unavyokwenda ndio naona simbadei ishanipita hivyo.
endapo wangekua wana huduma hii ya loni mambo yangekua poa sana.
Azam wanaweza wakalichukua hili kama wazo..ukawa mkopo lkn iwe kama ofa kulingana na historia ya ulipaji wako..mfano kama ww mara nyingi unalipia kifurushi cha elf 13 basi mkopo wako utakuwa huo huo, pia kama ww unapitishaga hadi miezi mitatu bila kulipia basi unakua umekosa vigezo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom