Mkojo ni dawa!


LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Wakuu katika maisha yangu yote nimeiona hii kali! baada ya kuboreka na uchakachuaji wa kura nimekutana na habarii hii nikiwa online! ningependa tushee hizi habari! via link hiyo hapo chini ya mtu kunywa mkojo wako mwenyewe ili kuzuia baadhi ya magonjwa sugu!:thinking::thinking:!
www.independent.co.uk/life-style/health-and-families/health-news/urine-the-bodys-own-health-drink-467303.html
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
baada ya kutudanganya na ahadi za elimu bure sasa unatupele kwenye mikojo!!! Duuh, hii kali!!!
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
baada ya kutudanganya na ahadi za elimu bure sasa unatupele kwenye mikojo!!! Duuh, hii kali!!!
Hehehehe! haya mamaa! lol!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,439
Likes
1,486
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,439 1,486 280
baada ya kutudanganya na ahadi za elimu bure sasa unatupele kwenye mikojo!!! Duuh, hii kali!!!
siku nyingine ukiwa unajinyoa chini...jaribu kuusogelea wembe!:focus:
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,444
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,444 280
Wakuu katika maisha yangu yote nimeiona hii kali! baada ya kuboreka na uchakuaji wa kura nimekutana na habarii hii nikiwa online! ningependa tushee hizi habari! via link hiyo hapo chini ya mtu kunywa mkojo wako mwenyewe ili kuzuia baadhi ya magonjwa sugu!:thinking::thinking:!
http://www.independent.co.uk/life-style/health-and-families/health-news/urine-the-bodys-own-health-drink-467303.html
Usijaribu... Usijaribu... Usijaribu... waweza pona tumbo, ukapata kichocho cha ubongo:A S angry: Imagine mtu ana kisonono au kaswende, kisha anakunywa mkojo wake ili ajitibu kuhara. embu fikiri apo:tape:
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,696
Likes
362
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,696 362 180
Bora kupambana vinginevyo na ugonjwa wangu. Mkojo sitakunywa.
 
K

kauzu pipo

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
0
K

kauzu pipo

Member
Joined Nov 5, 2010
20 0 0
naamini mwenye ugonjwa sugu atajaribu kimyakimya..........,,,,,,,, naomba tu atu inform ikifanya kazi
 
Fredwash

Fredwash

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2009
Messages
607
Likes
183
Points
60
Fredwash

Fredwash

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2009
607 183 60
naamini mwenye ugonjwa sugu atajaribu kimyakimya..........,,,,,,,, naomba tu atu inform ikifanya kazi

kama ulikuwepo ulijuaje....... ss usiulize kama ndio mimi au sio.... ya ngoswe muachie ngoswe.
 
M

Museven

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
400
Likes
18
Points
35
Age
48
M

Museven

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2011
400 18 35
kwa uthibitisho wa kitabu nilichonacho (THE WONDERS OF UROPAPHY), naamini kuwa mkojo ni dawa ya matatizo mbalimbali. Nimeshaunywa binafsi kutibu CONSTIPATION, SINUSITIS etc. Mwanzo una kinyaa fulani lkn baadaye unazoea. Sioni aibu kukiri hadharani kuwa MKOJO NI DAWA!
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,457
Likes
2,162
Points
280
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,457 2,162 280
Jamani KUNA dingi angu mkubwa alikuwa mlevi sana wa pombe kali a.k.a Gongo la mboto
one Day wakamleta maskani amezima kiasi kwamba wapo waliokuwa wameanza kufikiri wapi tuchimbe kaburi, fortunately akatokea jiran mmoja akasema kingeni mkojo wa mwanae mumnyweshe, baada kila njia mkojo ukazamishwa tumboni kwa aliye mauti uti (dingi mkubwa) Dah aikuchukuwa Dakika 5, akafumbua macho 10 minutes later ndiye akageuka mwongoza story za waliokusanyika

TRUE STORY:peace:... MKOJO NI DAWA
 
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,111
Likes
12
Points
135
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,111 12 135
Wakuu katika maisha yangu yote nimeiona hii kali! baada ya kuboreka na uchakachuaji wa kura nimekutana na habarii hii nikiwa online! ningependa tushee hizi habari! via link hiyo hapo chini ya mtu kunywa mkojo wako mwenyewe ili kuzuia baadhi ya magonjwa sugu!:thinking::thinking:!
www.independent.co.uk/life-style/health-and-families/health-news/urine-the-bodys-own-health-drink-467303.html
Mkojo unakuwa dawa endapo tu kama mwili wako utakuwa safi! hapa namaanisha kama unataka kuutumia mkojo wako kama dawa ya kutibu magonjwa sugu inabidi kwanza uachane na tabia mbalimbali kama ; uvutaji sigara , unywaji pombe, kula vyakula vilivochanganywa na viungo, ulaji nyama ...na kuendelea. kwa ujumla hakikisha kwanza mwili wako ni msafi asilimia 100 kabla ya kuunywa, otherwise ni hatari kwa afya yako.
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
139
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 139 160
Narrated Abu Qilaba: "Anas said, "Some people of 'Ukl or 'Uraina tribe came to Medina and its climate did not suit them. So the Prophet ordered them to go to the herd of (Milch) camels and to drink their milk and urine (as a medicine). So they went as directed and after they became healthy, they killed the shepherd of the Prophet and drove away all the camels. The news reached the Prophet early in the morning and he sent (men) in their pursuit and they were captured and brought at noon. He then ordered to cut their hands and feet (and it was done), and their eyes were branded with heated pieces of iron, They were put in 'Al-Harra' and when they asked for water, no water was given to them." Abu Qilaba said, "Those people committed theft and murder, became infidels after embracing Islam and fought against Allah and His Apostle . (Sahih Bukhari, Ablutions (Wudu'), Volume 1, Book 4, Number 234)"
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
139
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 139 160
Wakuu katika maisha yangu yote nimeiona hii kali! baada ya kuboreka na uchakachuaji wa kura nimekutana na habarii hii nikiwa online! ningependa tushee hizi habari! via link hiyo hapo chini ya mtu kunywa mkojo wako mwenyewe ili kuzuia baadhi ya magonjwa sugu!:thinking::thinking:!
www.independent.co.uk/life-style/health-and-families/health-news/urine-the-bodys-own-health-drink-467303.html
Narrated Abu Qilaba: "Anas said, "Some people of ‘Ukl or ‘Uraina tribe came to Medina and its climate did not suit them. So the Prophet ordered them to go to the herd of (Milch) camels and to drink their milk and urine (as a medicine). So they went as directed and after they became healthy, ….(Sahih Bukhari, Ablutions (Wudu'), Volume 1, Book 4, Number 234)"
 
S

SALOS

Member
Joined
Aug 27, 2011
Messages
26
Likes
1
Points
0
S

SALOS

Member
Joined Aug 27, 2011
26 1 0
Co lazma unywe mkojo hata kama unaamin ni dawa, co salama kw afya yako, mkojo ni sumu unaharibu maini na figo. Bora unywe alovera au muarobaini lakin co mkojo.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,678
Likes
1,197
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,678 1,197 280
Tafadhalini sana msije sema hata haja kubwa ni dawa pia.
 
Nish

Nish

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
731
Likes
0
Points
33
Nish

Nish

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
731 0 33
Narrated Abu Qilaba: "Anas said, "Some people of ‘Ukl or ‘Uraina tribe came to Medina and its climate did not suit them. So the Prophet ordered them to go to the herd of (Milch) camels and to drink their milk and urine (as a medicine). So they went as directed and after they became healthy, ….(Sahih Bukhari, Ablutions (Wudu'), Volume 1, Book 4, Number 234)"
damn lie!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,356
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,356 280
Mkojo unakuwa dawa endapo tu kama mwili wako utakuwa safi! hapa namaanisha kama unataka kuutumia mkojo wako kama dawa ya kutibu magonjwa sugu inabidi kwanza uachane na tabia mbalimbali kama ; uvutaji sigara , unywaji pombe, kula vyakula vilivochanganywa na viungo, ulaji nyama ...na kuendelea. kwa ujumla hakikisha kwanza mwili wako ni msafi asilimia 100 kabla ya kuunywa, otherwise ni hatari kwa afya yako.
<br />
<br />
MIILI YA WATZ MINGI MH! NO MED CHEKUPS,TUNAKULA ILI MRADI
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
95
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 95 145
Serikali ya magamba ndiyo inayofanya maisha yanakuwa magumu kila kukicha, matibabu ni ya kulipia wakati uwezo hakuna, kwa nini tusitafute tiba mbadala za mikojo?
 

Forum statistics

Threads 1,238,383
Members 475,954
Posts 29,318,894