Mkoa mzima wa Dar Es Salaam una Mbunge mmoja tu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoa mzima wa Dar Es Salaam una Mbunge mmoja tu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JACADUOGO2., Jul 8, 2012.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkoa mzima wa Dar Es Salaam una mbunge mmoja wa jimbo la Ubungo, Mh. John John Mnyika! Anayebisha amtaje mbunge mwingine kama yupo tofauti na Mnyika.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Umenena ukweli mkuu. Mnyika ndio jembe akifuatiwa na Mdee.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,237
    Likes Received: 14,478
    Trophy Points: 280
    mdee humjui??
     
  4. real thinker

    real thinker Senior Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    huo ni ukweli kaka ila umemsahau halima james mdee.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Halima Mdee leo mmemkana habari njema.
     
  6. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Magamba ni wazushi tu.
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mnyika ni gifted na ana confidence ktk kile anachokiamini.
     
  8. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu wakishajua ku type kwenye computer na kutumia net matatizo sana. Mazoezi yao wanakuja kufanyia humu jf
     
  9. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,596
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ritz si umeshaambiwa akitoka mbunge wa taifa mnyika anafuatiwa na halima,,,kama ulimsikiliza vizuri yule waziri aliyefumaniwa singida alikuwa analalamika kwamba eti kila siku mtu mmoja kila mara anachangia eti watu wata choka
    jj kila kitu anachangia sio maji tu ya dar hata ukimtizama anachangia kwa data za serikali anazichambuwa

     
  10. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 665
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    makongoro mahanga
     
  11. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,263
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    haswaa... Akifuatiwa kwa karibi sana na Abas Mtemvu wa Temeke
     
  12. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnyika oyee!!
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ndo umemaanisha nini?
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Haaa! kuna wabunge wenye majina kama haya hapa dar?
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Haaa! kuna wabunge wenye majina kama haya hapa dar? Maana wengine ndo nawasikia leo, huwa wanalala bungeni?
     
  16. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,791
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Wapi mbatia
     
  17. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni vigezo gani ulivyotumia kusema hivyo? Ni kuchangia Bungeni? Kuandikwa kwenye vyombo vya habari? Utekelezaji wa ahadi za uchaguzi? Ni vyema tukawapima kwa mizania sawa pasipo kuweka ushabiki.
     
  18. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,969
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kama kwa kuomba miongozo n kupptezA muda nisawa kuwa mnyika anaongoza
     
  19. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  20. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,953
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    ningekuwa mshauri wa mnyika, ningemwambia asigombee tena ubungo, wala ubunge..anasense of humour, tatizo haji kuchukua maoni, ofisi yake hasemi ilipo
     
Loading...