Mkoa gani unapendelea kuishi hapa TZ na kwanini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoa gani unapendelea kuishi hapa TZ na kwanini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Red Giant, Apr 16, 2012.

  1. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 9,485
    Likes Received: 5,961
    Trophy Points: 280
    mi binafsi napendelea morogoro kwanza naona upo centre ni rahisi kwenda pande mbalimbali za nchi, sio poluted kama dar na hali ya hewa moderate. wewe je?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,035
    Trophy Points: 280
    napendelea Soweto....
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 50,976
    Likes Received: 23,659
    Trophy Points: 280
    BUNJU.....Karibu sana na TBL na BOT.
     
  4. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,125
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    ya wap?

    Mi napenda popote penye huduma muhimu za kimwili.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 160
    afu tukishataja, inakuwaje?
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,523
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    SA...samahani kwa kiherehere changu @Kapala...
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,523
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ukinitoa hapa nilipo naweza pata bren konkashen...ni sawa na samaki wa maji baridi kumhamishia maji ya chumvi...jiji lenye mishemishe zote!...
     
  8. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 9,485
    Likes Received: 5,961
    Trophy Points: 280
    inakuwa poa
     
  9. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 9,485
    Likes Received: 5,961
    Trophy Points: 280
    soweto ya wpi mbeya, south au Arusha au ni moja ya mikoa mipya
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Hapa hapa Ushongo Mabaoni (Tanga) ni pazuri,.
    bahari, watu wazuri kwa umbo na tabia. :grouphug:
     
  11. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 9,485
    Likes Received: 5,961
    Trophy Points: 280
    niliona video ya baikoko huko ni noma! ngoja niweka tanga kwenye options zangu.
     
  12. w

    wa home JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Musoma, hakuna wizi,ubabe mbele, kilimo cha bangi adharani, mambo yote sw.
     
  13. s

    sanjo JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mkoa wa Katavi
     
  14. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Ukija pande za tanga nambie nikupokee.
    Unapenda star hunting? I have a refractor... :A S wink:
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mie nitasubiri hadi Mpwapwa itakapopewa hadhi ya Regional! Tena nisiskie mtu mwingine ananifata Mpwapwa namtoa firigisi ya bluutus!
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,456
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    tunakupeleka ukaishi huko wewe na shemeji.
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,456
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    duh, kumbe mkuu katavi ana mkoa wake!
     
  18. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 9,485
    Likes Received: 5,961
    Trophy Points: 280
    huko mwanza vipi mkuu haupaenjoy, kila mtoto niliye muona mwanza alikuwa mkali kuanzia watoto wa malaika hadi mama ntilie wa mwaloni, hivi firigisi ya bluutus nini vile?
     
  19. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 9,485
    Likes Received: 5,961
    Trophy Points: 280
    coming soon!
     
  20. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,094
    Likes Received: 10,451
    Trophy Points: 280
    Arusha nini...
     
Loading...