Mkimchagua huyu mbunge wangu, nitawaongeza kipande cha kilometa kumi cha barabara | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkimchagua huyu mbunge wangu, nitawaongeza kipande cha kilometa kumi cha barabara

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by concrete15, Sep 28, 2015.

  1. concrete15

    concrete15 JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2015
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 33
    Magufuli hivi muda mwingine sijui anatumia nini kufikiria hii ni rushwa kama mpaka tumchague mtu ndo utoe msaada serikali yake itakuwaje baada ya wabunge wake kukosa viti poor thinking capacity now ndo nimegundua kwa nini alirudia kidato cha nne. Siasa za kale sana hizi. Kiukweli leo kaniudhi sana na hiyo pumba alioongea.:mmph:
     
  2. D

    DURUYAPILI Senior Member

    #2
    Sep 28, 2015
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 133
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hajui hata sadam husein alikuwa rais wa wapi, nahsi hata taarifa ya idadi ya samak mbwa na ngombe alikua anaropoka tu..mana huyu kwa minajiri ya kuropoka na kukurupuka kimaamuzi hajambo. Yani sijui anagombea urais ile awe rais wa namna gani sijui. Duh bas bana.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2015
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 34,380
    Likes Received: 42,314
    Trophy Points: 280
    Akiwa anahutubia ukimpelekea kinote kilichoandikwa kikwete ni msaliti, bila ajizi atakisoma.
    Ni kama kichwa tupu flani.
     
  4. a

    aiai654 JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2015
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,860
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 133
    Na kulipuka kwa hali ya juu. No busara kabisa
     
  5. Michael Chairman

    Michael Chairman JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2015
    Joined: Apr 11, 2015
    Messages: 890
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 180
    Hili nalo la kujadili unaacha kujadili ya lowassa na kauri zake tata kama atawachia wafungwa. Heri hata anaye ahidi kipande cha barabara
     
  6. maramia

    maramia JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2015
    Joined: Jul 17, 2015
    Messages: 1,915
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Hata mimi ninashindwa kabisa kumwelewa Magufuli na hizi ahadi zake za kilometa 10. Kwa mujibu wa kumbu kumbu zangu huu ni mkutano wa tano namsikia akiahidi kilometa 10. Musoma, Geita, Chato, Tanga na Iringa.

    Halafu ahadi hizi ukizichunguza sana utaona zimekaa kaa kama ahadi za kirushwa rushwa.
     
  7. G

    Getstart JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2015
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 6,092
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Bahati mbaya sana Watanzania tumezoeshwa ahadi wakati wa kampeni na tunaona anayetoa ahadi nyingi ndiyo nguli wa siasa. Wagombea ubunge wanaona raha kumwomba mgombea uraisi kilomita kumi za barabara za lami naye anaitikia kwa ahadi na watu wanashangilia na kumwita jembe!
     
  8. Elgibo

    Elgibo JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2018
    Joined: Oct 2, 2017
    Messages: 1,086
    Likes Received: 1,500
    Trophy Points: 280
    Makaburi yanafunuliwa
     
  9. NGANU

    NGANU JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2018
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi tume huru ya uchaguzi nchini Tanzania inawezekana kweli, kwa maana naona ndio mwarobaini wa matatizo tuliyo nayo.
     
  10. vvm

    vvm JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2018
    Joined: Jul 18, 2014
    Messages: 2,101
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Wanadai sheria ni msumeno, chaajabu Tanzania sheria ni Mundu, aliyetangaza kuzuia watu kufanya mihadhara ya siasa kwake mambo ni Motoo! Kwahili mimi sio Mtanzania nina akili kuliko viongozi wetu wanavyotutawala...sidanganyiki.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...