Mkesha wa Christmas: Huko Kwenu Umeme Unawaka?

Phd Hewa

JF-Expert Member
Oct 3, 2016
567
500
Ni Mwezi Mmoja Sasa Ruangwa Lindi Umeme Unasumbua zima washa Zimekua Nyingi Mno Leo Japo ni Mkesha wa Christmas Lakini Hapa Mjini Ruangwa Muda Huu ni Giza Totoro Kama Kuwasema Tanesco Tumewasema weeeee..!!! Yani Mpaka Inakera.
Tanesco Tuambieni Tatizo ni Nini Hasa Je kama Malengo ya Nchi yetu Kuwa Nchi ya Viwanda Tutafika Kweli?
 

mkongongojo

JF-Expert Member
Feb 7, 2014
220
250
Ni Mwezi Mmoja Sasa Ruangwa Lindi Umeme Unasumbua zima washa Zimekua Nyingi Mno Leo Japo ni Mkesha wa Christmas Lakini Hapa Mjini Ruangwa Muda Huu ni Giza Totoro Kama Kuwasema Tanesco Tumewasema weeeee..!!! Yani Mpaka Inakera.
Tanesco Tuambieni Tatizo ni Nini Hasa Je kama Malengo ya Nchi yetu Kuwa Nchi ya Viwanda Tutafika Kweli?
Kwa mtindo huu hatuwezi kufika. Pole sana
 

Lokii

JF-Expert Member
Sep 23, 2016
530
1,000
Mi hapa nipo church benchi la tatu tu kutoka altare misa ishaanza kitambo na umeme ni wa kumwaga huku kwetu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom