Mkeka unakuja wa kuwaondoa Mawaziri nonsense kwenye Serikali ya Samia

HKBW

JF-Expert Member
Aug 4, 2009
384
500
Salaam Wakuu,

Tunashukuru rais Samia kwa kuanza kuwaona Mawaziri wanaotoa Matamko nonsense. Namuunga Mkono kwa kuliona hilo.

Hii inamanisha kwamba, Mawaziri Nonsense Bye bye.

Mkeka safari hii utakuwa wa moto. Mawaziri wameshindwa kumsaidia rais, wanatoa Matamko bila kumshirikisha rais.

Mkeka ujao ndo mwisho wa dharau kwa rais.

Nani unapendekeza atoke na kwa sababu gani?

Nani aingie kwa sababu gani?

Nampendekeza ateuliwe Mark James Mwandosya apewe Wizara ya maji. Kabobea.

Serikali kutomtumia Mark James Mwandosya, ni kupoteza nguvu kazi ya taifa. Vijana bado wanatakiwa kujifunza kwake.

Nonsense wote watoke Serikali

View attachment 2026760
Peleka wazimu wako chooni, kama kweli huyo Mwandosya alikuwa wa maana nchi nzima si ingekuwa na maji. Binafsi sitaki kabisa kusikia majina yanajirudia, na ikiwezekana hizi nafasi ziwe kwa weledi na uwezo, maana sijaona wa kuleta mabadiliko huko Bungeni.
 

chapangombe

Senior Member
Sep 28, 2014
197
250
Salaam Wakuu,

Tunashukuru rais Samia kwa kuanza kuwaona Mawaziri wanaotoa Matamko nonsense. Namuunga Mkono kwa kuliona hilo.

Hii inamanisha kwamba, Mawaziri Nonsense Bye bye.

Mkeka safari hii utakuwa wa moto. Mawaziri wameshindwa kumsaidia rais, wanatoa Matamko bila kumshirikisha rais.

Mkeka ujao ndo mwisho wa dharau kwa rais.

Nani unapendekeza atoke na kwa sababu gani?

Nani aingie kwa sababu gani?

Nampendekeza ateuliwe Mark James Mwandosya apewe Wizara ya maji. Kabobea.

Serikali kutomtumia Mark James Mwandosya, ni kupoteza nguvu kazi ya taifa. Vijana bado wanatakiwa kujifunza kwake.

Nonsense wote watoke Serikali

View attachment 2026760
Tuambie legacy yake hata moja tu alipokuwa kwenye wizara kama waziri
 

Muuza viatu

JF-Expert Member
May 14, 2020
2,956
2,000
Salaam Wakuu,

Tunashukuru rais Samia kwa kuanza kuwaona Mawaziri wanaotoa Matamko nonsense. Namuunga Mkono kwa kuliona hilo.

Hii inamanisha kwamba, Mawaziri Nonsense Bye bye.

Mkeka safari hii utakuwa wa moto. Mawaziri wameshindwa kumsaidia rais, wanatoa Matamko bila kumshirikisha rais.

Mkeka ujao ndo mwisho wa dharau kwa rais.

Nani unapendekeza atoke na kwa sababu gani?

Nani aingie kwa sababu gani?

Nampendekeza ateuliwe Mark James Mwandosya apewe Wizara ya maji. Kabobea.

Serikali kutomtumia Mark James Mwandosya, ni kupoteza nguvu kazi ya taifa. Vijana bado wanatakiwa kujifunza kwake.

Nonsense wote watoke Serikali

View attachment 2026760
Atakayemuona KIGOGO2014
 

Clemence Baraka

JF-Expert Member
Sep 4, 2012
1,679
2,000
Salaam Wakuu,

Tunashukuru rais Samia kwa kuanza kuwaona Mawaziri wanaotoa Matamko nonsense. Namuunga Mkono kwa kuliona hilo.

Hii inamanisha kwamba, Mawaziri Nonsense Bye bye.

Mkeka safari hii utakuwa wa moto. Mawaziri wameshindwa kumsaidia rais, wanatoa Matamko bila kumshirikisha rais.

Mkeka ujao ndo mwisho wa dharau kwa rais.

Nani unapendekeza atoke na kwa sababu gani?

Nani aingie kwa sababu gani?

Nampendekeza ateuliwe Mark James Mwandosya apewe Wizara ya maji. Kabobea.

Serikali kutomtumia Mark James Mwandosya, ni kupoteza nguvu kazi ya taifa. Vijana bado wanatakiwa kujifunza kwake.

Nonsense wote watoke Serikali

View attachment 2026760
KWA HIYO UMESHATUMWA UJE UKAMFANYIE LOBBYING? YAANI UNARECOMMEND WATU HATA MENO YOTE MDOMONI YANATIKISIKA? POOR ME!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom