Mkeka alioahidi Spika uko wapi?

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
6,736
2,000
Katika kikao cha Bunge kilichopita spika alimtolea ultimatum bwana Lissu kuwa kama hatasitisha tuhuma zake basi yeye mwenyewe spika angetuwekea mkeka wazi.

Nimekuwa nausubiria huu mkeka ili kujua ukweli ni upi pasipo na matumaini ya lini utatandazwa kwani mheshimiwa Lissu hakuna alipolegeza kamba.

Spika Ndugai, wapi mkeka au ulikuwa watishia nyau?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom