• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mke wangu wa ndoa amenisaliti, ameingiza mwanaume ndani ya nyumba! Nimfanyeje?

T

Trueman

Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
88
Points
0
T

Trueman

Member
Joined Oct 11, 2012
88 0
Yamenitokea kweli wadau Mke wangu wa ndoa aliingiza mwanaume ndani ya nyumba na kulala nae mpaka asubuhi kwakati me nk safari kibiashara adhabu yake ni nini? Hii ni pamoja kuvuluga mtaa yaani ametembea na marafiki zangu
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
689
Points
225
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
689 225
Chunguza chanzo cha yeye kufanya hvyo,kama unahisi hatobadirika bora umpe talaka tena fasta
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
10,165
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
10,165 2,000
Mle kichuri alafu mground kwa mwezi.
 
amu

amu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
12,696
Points
2,000
amu

amu

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
12,696 2,000
Mnyonge.
She should be hanged to death.
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
14,223
Points
2,000
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
14,223 2,000
Its not easy for a woman to take that first step unless its for revenge. Na hasa kumleta hadi ndani.
Kama ulimuumiza sana haya ni mambo mnaweza kuongelea na mkasameheana.
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
693
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
693 0
Chunguza chanzo cha yeye kufanya hvyo,kama unahisi hatobadirika bora umpe talaka tena fasta
Huyo shem wetu hajatulia tu,ingekuwa kuna chanzo kinachoeleweka angekuwa anatoka na mtu mmoja.Sasa had mtaan anakalibia maliza.Shemej hatufai huyo

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,085
Points
1,250
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,085 1,250
Yamenitokea kweli wadau Mke wangu wa ndoa aliingiza mwanaume ndani ya nyumba na kulala nae mpaka asubuhi kwakati me nk safari kibiashara adhabu yake ni nini? Hii ni pamoja kuvuluga mtaa yaani ametembea na marafiki zangu
Kaka kwani na wewe ushawai kutoka nje ya ndoa?umewahi kutembea na rafiki zake?kama majibu yote hapo juu ni hapana then nakuunga mkono kuachana nae mana heshima ya ndoa si kutumia kitanda cha mke wako au mme wako na mtu mwingine na hata kama ukimsamehe nadhan ataendelea mana ndo tabia yake mana kutembea na rafiki zako ni aibu sana kaka na je hao rafiki zako hauwaonei aibu?Hauoni aibu kusimama mbele ya rafiki zako huku wakiwa wanamjua mke wako well and gd.

Better lay low
 
T

Trueman

Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
88
Points
0
T

Trueman

Member
Joined Oct 11, 2012
88 0
It' true guys ina pain sana na michango yetu yote nimeipenda swala la kumfumania halina msingi magonjwa ni mengi ameyafanya haya kwa kukusudia kabisa kwani hakuogopa hata rafiki yangu ambaye nilimpa hifadhi kwangu ambaye ndy yeye alikuwa akimfungulia geti mbaya zaidi mwanangu wa umri miaka 5 alikuwa anapelekwa kwa jirani yangu ambaye ni shoga yake yeye anakwenda kula starehe then usiku au kesho ndy anampitia mtoto kumsamehe sio tatizo ni kwamba nina uwakika mambo haya yatajirudia tu kwani ana mdogo wake wa kike huyo ameshikana so think ndy hulika yao
 
T

Trueman

Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
88
Points
0
T

Trueman

Member
Joined Oct 11, 2012
88 0
Kaka kwani na wewe ushawai kutoka nje ya ndoa?umewahi kutembea na rafiki zake?kama majibu yote hapo juu ni hapana then nakuunga mkono kuachana nae mana heshima ya ndoa si kutumia kitanda cha mke wako au mme wako na mtu mwingine na hata kama ukimsamehe nadhan ataendelea mana ndo tabia yake mana kutembea na rafiki zako ni aibu sana kaka na je hao rafiki zako hauwaonei aibu?Hauoni aibu kusimama mbele ya rafiki zako huku wakiwa wanamjua mke wako well and gd.

Better lay low
kaka sijawahi kama ningekuwa mchafu ningeanza na mdogo wake maana nimemkwepa sana, na mtaani nina heshima kubwa lakni kwa sasa nimevuliwa nguo kabisa

rafiki mmoja ambaye amekili kwa mke wake na kujutia hili anajisikia vibaya ambaye nae mke wake na mke wangu walikuwa kifanya wote umalaya ila mke wangu amemzidi ujanja na kutembea na mume wake ndy ikabidi amwage ukweli mtupu ambayo meseji ambazo nilizozikamata zimezilisha mke wangu ni mchafu
 
nanjilinji

nanjilinji

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
1,154
Points
1,195
nanjilinji

nanjilinji

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
1,154 1,195
Mpaka mwanamke anafanya hivyo ujue wewe una tatizo.
Haiwezekani kwa mwanamke kutenda hayo kama mwanaume huna tatizo. Ni bora ukajichunguza kwanza kama kibamia kinasimama na kama hakisimami jifanye huoni ili maisha yaendelee maana nayeye ni binadamu na kwako hakufuata kaka bali kibamia. Kama ni kaka alikuwa nao kwao.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
12,697
Points
2,000
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
12,697 2,000
Mkuu tunaomba picha please!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
69,984
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
69,984 2,000
Nikisema huku ni full ma stress watu hawanielewi. Jukwaa la siasa ni kelele tu lakini hakuna stress.

Sasa hii kama si kutiana stress asubuhi-asubuhi ni nini?

Ngoja nirudi kwenye mada;

Kwanza nataka kujuwa huyo ni mkeo wa ndoa ya kihalali? au ni mwanamke tu unaishi nae na mnasingizia kuwa ni mke na mume, maana siku hizi neno mke au mume linatumika kiholela tu.

Nijibu hilo kabla sijakupa ushauri.
 

Forum statistics

Threads 1,402,873
Members 531,004
Posts 34,407,706
Top