Mke wangu nimemchoka, nimeanza kutembea na mke wa rafiki yangu


MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,051
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,051 1,225
Wana JF, naombeni ushauri wenu kwani mke wangu wangu nimemchoka kimapenzi. Hana mvuto tena kwangu. Mwanzoni nilimpenda sana ila sasa nimemchoka. Nimeishi nae miaka mitano mpaka sasa. Tuna watoto wawili. Sasa nimeanzisha uhusiano wa kimapenzi na mke wa rafiki yangu! Je nifanyeje ili mke wangu awe na mvuto wa kimapenzi kama zamani? Naomba ushauri wako please.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,839
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,839 1,225
Wana JF, naombeni ushauri wenu kwani mke wangu wangu nimemchoka kimapenzi. Hana mvuto tena kwangu. Mwanzoni nilimpenda sana ila sasa nimemchoka. Nimeishi nae miaka mitano mpaka sasa. Tuna watoto wawili. Sasa nimeanzisha uhusiano wa kimapenzi na mke wa rafiki yangu! Je nifanyeje ili mke wangu awe na mvuto wa kimapenzi kama zamani? Naomba ushauri wako please.
Mkuu mke matunzo,usipoangalia utaendelea kuwapenda wake wa rafiki zako wanaotunzwa vizuri na rafiki zako!
 
Tigga Mumba

Tigga Mumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
747
Points
225
Tigga Mumba

Tigga Mumba

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
747 225
Wana JF, naombeni ushauri wenu kwani mke wangu wangu nimemchoka kimapenzi. Hana mvuto tena kwangu. Mwanzoni nilimpenda sana ila sasa nimemchoka. Nimeishi nae miaka mitano mpaka sasa. Tuna watoto wawili. Sasa nimeanzisha uhusiano wa kimapenzi na mke wa rafiki yangu! Je nifanyeje ili mke wangu awe na mvuto wa kimapenzi kama zamani? Naomba ushauri wako please.
Kuanzisha uhusiano na mke wa rafiki yako ni hatari zaidi. Mara ya mwisho kwenda nyumba ya ibada ilikuwa lini?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,115
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,115 2,000
Wewe ndio sababu ya asiwe na Mvuto tena maana inaonekana ulivyo kuwa una mjali mwanzo na kumpenda haufanyi tena!

Na kuhakikishia hata huyo utamchoka pia sema sababu hayuko kwenye imaya yako!

Pia umempenda huyo mke wa mtu maana hata haumtunzi wewe na unaonekana unaogopa kutunza! Jiulize kwa nini huyo wa rafiki yako ana kuvutia? Bila shaka rafikiyo ana jua kutunza mke wake, kwa nini na wewe usiige mfano huo?

Mke wa mtu ni sumu!
Alaf hujui maana ya rafiki!
Ukweli lazima usemwe hata kama nimchungu!
Wana JF, naombeni ushauri wenu kwani mke wangu wangu nimemchoka kimapenzi. Hana mvuto tena kwangu. Mwanzoni nilimpenda sana ila sasa nimemchoka. Nimeishi nae miaka mitano mpaka sasa. Tuna watoto wawili. Sasa nimeanzisha uhusiano wa kimapenzi na mke wa rafiki yangu! Je nifanyeje ili mke wangu awe na mvuto wa kimapenzi kama zamani? Naomba ushauri wako please.
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,149
Points
1,250
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,149 1,250
Lol, bora hata ungesema unazini na housegirl. Hivi unawezaje kutembea na mke wa rafiki yako? Dhamiri haikusuti? Mkikutana na rafiki yako huwa unajisikiaje? Naweza kufanya makosa kama binadamu, nikatembea na mke wa mtu lakini hata angakuwa mzuri kiasi gani, sitatembea wala kumtongoza mke wa rafiki yangu au mtu ninayemfahamu.
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,904
Points
2,000
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,904 2,000
Mkuu we ni mtu mzma na unajua kwamba kuishi na mtu mda mrefu, kupata watoto(ambao ni blessings) na kukosa matunzo(sahihi) huweza kumfanya mtu akose mvuto na kuna taratibu maalum kama mazoezi,mavazi na psychological therapies ambazo huweza kurudisha huo 'mvuto' (?).

Ila najua 2thngs;
1) Ctajickia vizuri mke wangu akiniambia cna mvuto hata kama nikioa mwingine it wll still bug me

2)Mkeo alikubali kukuzalia watoto ndo maana akawa hivyo alivyo luckily 4u ss hvi kuna ladies ambao hawataki kuzaa ili kumaitain huo mvuto. So labda take a chance on them.
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,838
Points
2,000
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,838 2,000
kwa nini mke wa rafiki yako? si ungetafuta mwanamke mwingine[japokuwa sikubaliani ni vitendo vyako] au unakimbia majukumu
 
S

SINGLE RASHID

Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
71
Points
0
S

SINGLE RASHID

Member
Joined Nov 8, 2012
71 0
Wana JF, naombeni ushauri wenu kwani mke wangu wangu nimemchoka kimapenzi. Hana mvuto tena kwangu. Mwanzoni nilimpenda sana ila sasa nimemchoka. Nimeishi nae miaka mitano mpaka sasa. Tuna watoto wawili. Sasa nimeanzisha uhusiano wa kimapenzi na mke wa rafiki yangu! Je nifanyeje ili mke wangu awe na mvuto wa kimapenzi kama zamani? Naomba ushauri wako please.
aaaah aaaah aaah aaah acha nicheke kwanza ....eti ulimpenda sasa umemchoka...!!! na huyo wa rafiki yako umempenda alafu baadaye utamchoka??? alafu utakuja kwa mke wangu utampenda alafu utamchoka...?? acha ujinga mwanamke matunzo wewe mkuu
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,256
Points
1,195
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,256 1,195
Usiwe na haraka bana subiri kwanza ugandane na mke wa rafiki yako ndo utamuona mkeo ana mvuto
 
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
3,860
Points
2,000
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
3,860 2,000
Muombe rafiki yako m'badilishane. By the way mbona kama unaona kutembea na mke wa rafiki yako ni sifa.
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,203
Points
2,000
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,203 2,000
Kwanza mkuu umeonyesha jinci gani ulivyokuwa selfish..! Yaani its about u.. Wajifikiria wewe.. Umemchoka wewe.. hana mvuto kwako.. Yaani mkuu mpaka hapo ni wewe uliesababisha hiyo hali kwa asilimia 85..! Jee.. yale mambo mliokuwa mnayafanya zamani kabla ya ndoa na wakati ndoa bado ya moto bado mnafanya..? Au baada ya kumweka ndani ndio ukampa "heshima" na kuacha kufanya uchizi uliokuwa mnaufanya wote..? Hujui uchizi ule ni part ya mahaba yalikuwa yanawaleta karibu..? Au baada ya kumzalisha ukaacha kumuangalia kama mwanamke na mpenzi.. ukaanza kumuangalia kama mama wa watoto wako..? Labda uvaaji wake.. au maziwa yameacha kuwa ya saa sita tena.. Au pengine yuko busy na watoto kiaci umehici amepunguza mahaba kwako..! Hudhani hayo yote ndo yaliopelekea kuzima ile passion mliokuwa nayo..? Yeye nae amehucika japo kwa acilimia ndogo kwa hilo but wewe ukiwa ni mwanaume.. ulitakiwa utoe muongozo.. Jee.. umewahi kuongea nae kuhusu sex..? kama ilivyokuwa zamani ni kama sasa..? Anafurahia..? Umemuambia kama wewe hufurahii..?
Hujachelewa sana.. Zungumza na mwenzio.. Mna familia tayari ucitafute justification ya kuvunja nyumba..!
 
EXTERMINATOR

EXTERMINATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
344
Points
0
EXTERMINATOR

EXTERMINATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
344 0
Wana JF, naombeni ushauri wenu kwani mke wangu wangu nimemchoka kimapenzi. Hana mvuto tena kwangu. Mwanzoni nilimpenda sana ila sasa nimemchoka. Nimeishi nae miaka mitano mpaka sasa. Tuna watoto wawili. Sasa nimeanzisha uhusiano wa kimapenzi na mke wa rafiki yangu! Je nifanyeje ili mke wangu awe na mvuto wa kimapenzi kama zamani? Naomba ushauri wako please.
Shetani@full.operation. Rafiki yako naye ameanzisha uhusiano na mkeo. Akimchoka ataanzisha na wewe
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,051
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,051 1,225
Basi haina shida kabisa maana na mke wako alishaona huna mvuto anatembea na mume wa rafiki yake,how do you see that
Mke wangu ni mpole na mtaratibu sana. Pia ni mwaminifu ila tatizo ni kwamba hana tena ule mvuto aliokuwa nao awali wa kimapenzi. Hanivutii tena.
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Kwanza, jiulize ni kitu gani ulichompendea zamini hizo.
Pili, jaribu kutathimini ni nani hasa aliyosababisha mpaka kitu hicho kikabadilika au kupoteza mvuto wake.
Tatu, Huenda kitu ulichompendea zamani kilikua kinauwezo mkubwa wa kubadilika.
mfano chuchu au sura

Jaribu kutafakari kwa huyo uliyenaye sasa, je hicho ulichompendea ni nini?
Ucje ukampata shida na kuanza kubadili wanawake kama Nguo
na mwisho wa yote ukajabaki mtupu au kukutana na anayejua kuchuna,
akabeba vitu vyote na kusepa zake huku wewe ukiwa unatanga tanga na maisha.
 

Forum statistics

Threads 1,294,738
Members 498,025
Posts 31,186,699
Top