Mke wangu kanunua kiwanja bila kunishirikisha na anataka kuanza kujenga


mmakondehuru

mmakondehuru

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
376
Likes
133
Points
60
Age
36
mmakondehuru

mmakondehuru

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
376 133 60
Habari wanajamvi,

Maneno yafuatayo nimetamkiwa na Mke wangu usiku wa Leo,

"Nimenunua Kiwanja na nataka kuanza ujenzi, ukiona inafaa waweza kunishauri"

Haya yanasemwa ikumbukwe sisi wenyewe hatuna nyumba ya kuishi.

Maswali:
Ni vizuri yeye aanze ujenzi wa kwake wakati hatuna pa kuishi na tuna watoto 2? Kwanini anunue kiwanja bila kunishirikisha?

Naomba ushauri wenu tafadhari
 
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,525
Likes
2,586
Points
280
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,525 2,586 280
Pole Sana mkuu, hapo hakuna mapenzi tena fanya yako, lazima kuna kitu nyuma ya pazia.
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,603
Likes
63,405
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,603 63,405 280
Ni sawa tu
Nawe act kama haufahamu ikiwa hamjliongelea.

Wanaume nyie ndio mmefanya wanawake wengi wacheze huu mchezo.. unabahati umejua mapema. Siri zetu za maendeleo tamu kweli kweli.. mpende zaidi mkeo ni yenu pamoja ila yeye ni bosi.. mmmh % fulani pia ipo ni roho mbaya tho esp ikiwa na ya uke wenza ndani

Wanawake oyeeeeee
 
Mpemba Mimi

Mpemba Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2013
Messages
431
Likes
255
Points
80
Mpemba Mimi

Mpemba Mimi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2013
431 255 80
Ni sawa tu
Nawe act kama haufahamu ikiwa hamjliongelea.

Wanaume nyie ndio mmefanya wanawake wengi wacheze huu mchezo.. unabahati umejua mapema. Siri zetu za maendeleo tamu kweli kweli.. mpende zaidi mkeo ni yenu pamoja ila yeye ni bosi.. mmmh % fulani pia ipo ni roho mbaya tho esp ikiwa na ya uke wenza ndani

Wanawake oyeeeeee

Hebu funguka zaidi .
 
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
5,568
Likes
8,844
Points
280
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
5,568 8,844 280
Alita kuku surprise, na pia so mna watoto? Basi focus yote iwe kwao
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,261
Likes
7,297
Points
280
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,261 7,297 280
maumivu ya kichwa huanza polepole, hapo kuna shida mkuu
 
M

MImawhite

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
275
Likes
393
Points
80
M

MImawhite

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
275 393 80
Au inawezekana kanunuliwa na mchepuko kwa hiyo kaona hakikuhusu kinamuhusu yeye na mume mwenzio ndio maana hujashirikishwa mkuu...
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,160
Likes
3,121
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,160 3,121 280
Habar
Wanajamvi, maneno yafuatayo nimetamkiwa na Mke wangu usiku wa Leo,

"Nimenunua Kiwanja,na nataka kuanza ujenzi,ukiona inafaa waweza kunishauri"
Haya yananasemwa ikumbukwe sisi wenyewe hatuna nyumba ya kuishi ,

swali : ni vzur yeye aanze ujenzi wa kwake wakati hatuna pa kuishi na tuna watoto 2? Kwann anunue Kiwanja bila kunishirikisha? Naomba ushauri wenu tafadhari
Alishakuona wewe Poyoyo na ndiyo maana kakwambia Ukiona inafaa unaweza kumshauri au ukaka kimya kwa kuwa hautabadilisha chochote kwake......

Yaani wewe ni poyopoyo toka mumekuwa naye hajawahi kusikia neno lolote la maana kutoka kwako la kimaendelea kwa hiyo akikuendekeza utarudisha nyuma..Pia tambua kuwa kila mtu na kipaumbele chake kama wewe kipaumbele ni Magari yeye anaweza ona kipaumbele niNyumba kwa hiyo alishakuona wewe
 
D

dutch2

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
1,025
Likes
938
Points
280
D

dutch2

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
1,025 938 280
hahahah pole ila unajua sometimes wanawake ndo wanaumiaga zaidi kwenye maswala Ayo alafu akikuangalia huna hata plan unaondoka asubuh unarud jioni huwazi chochote acha ajiongeze msaport 100%
 
Dezoizo52

Dezoizo52

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2017
Messages
279
Likes
363
Points
80
Age
36
Dezoizo52

Dezoizo52

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2017
279 363 80
Na wewe anza kufanya shughuli zako za maendeleo kwa kuwa mkeo ametangaza hali ya hatari.Hakuna ndoa hapo hicho kishakuwa kijiwe cha kupotezeana muda zinduka mkuu
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,192
Likes
9,200
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,192 9,200 280
Nimependa hapa "ukiona inafaa, waweza kunishauri".

Kuna tatizo kubwa ndani. Angalia ulipojikwaa dude, sio ulipoangukia.
 

Forum statistics

Threads 1,237,803
Members 475,675
Posts 29,301,617