Mke Wangu Hataki Kuendesha Gari Linalotumia Mfumo Wa Manual


N

Nangisye

Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
14
Likes
0
Points
0
N

Nangisye

Member
Joined Dec 6, 2006
14 0 0
Ndugu Zangu Mimi Namshaurui Mke Wangu Ajifunze Kuendesha Kwa Mfumo Wa Manual Sio Automatic Kwa Sababu Utamfanya Aendeshe Azoee Mifumo Yote Miwili Nisaidieni Nifanyaje Anielewe?
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
85
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 85 0
Huwezi Kumlazimisha Punda Kunywa Maji...unachoweza Ni Kumkokota Hadi Mtoni!
 
M

Mkiwa

Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
13
Likes
0
Points
0
M

Mkiwa

Member
Joined Feb 25, 2008
13 0 0
ha ha ha yaani wewe humjulii mwanamke jamani? Yaelekea humwambiii kihuba. Watakiwa unamwambia wakati ambao ni muafaka, umerudi nyumbani umeoga umekula mko chumbani kama sio mwaangalia tv basi mwabadilishana mawazo.

Unaanza huvi unajua mke wangu unapendeza sana ukijua kuendesha manual na automatic maana siku naumwa umezimwa manual si nitakufa mme wako utapata wapi mwingine. Natumaini kama kweli mko kwenye mapenzi lazima akuelewe.

Sio we mama nanii si kila siku nakwambia mie kuwa ujifunze manual, hata kama mimi lazima nibishe sitakubali mwakwetu weee.

Najua bado una uwezo wa kufanya ajifunze manual.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
naungana na colleta
jaribu kummwagia mahaba ili akubaliane na malengo yako, kama umeshindwa omba ushauri kwa BRAZAMENI
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Mnajua anacho maanisha hapo??haamaanishi gari kama gari mmh! kalaga baho mke hataki manual anataka automatic........manual ni kazi sana kujifunza kuliko automatic kwani unacheza na vitu vingi kidogo...
Hayaaaaaa mambo yetu yaleeee ya mwambao ni mambo ya longa longa time..!
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
amaaah!!fidel hebu tufungue macho wengine maana bado wengi tumeachwa njia panda kumbe hapa hamuongelei gari toyota wala nissan??
 
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2008
Messages
643
Likes
6
Points
0
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined May 1, 2008
643 6 0
Ndiyo Mke Mode Hapendi Kondomu Kwa Kifupi Kwenye Uzao Wa Mpango Anataka Auto
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
amaaah!!fidel hebu tufungue macho wengine maana bado wengi tumeachwa njia panda kumbe hapa hamuongelei gari toyota wala nissan??
ahahahahah, wa also thinking abt cars, lol, mna misemo nanyi!!!!
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
68
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 68 145
Very interesting to knw what is manual na automatic...might be very good lesson.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
96
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 96 0
kama hataki manual wewe nsida yako nini wewe mpe Auto tu mwanawane ashikilie stelingi tu hakuna kuangaika na gear.Ila mkuu mwambie aangalie auto huwa inamatatizo sana kama mafuta kibaba basi aishikiki
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
kuna watu walidhani magari hapa.... hehe
enewei nangisye jaribu kubadili gia box uone kama hatoendesha manual au ukichelea atanunua gari yake halafu kukawa kusitishe hapo
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
amaaah!!fidel hebu tufungue macho wengine maana bado wengi tumeachwa njia panda kumbe hapa hamuongelei gari toyota wala nissan??
hapo mkuu ni sanaa tu imetumika mkuu kufikisha ujumbe ktk jamii...na si baloon au starlet au escudo......
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Du!!! Kama ni sanaa hii imetulia kweli hata mi nilijua hapa ni mambo ya Mark II na Corola...Si mchezo. Mkuu mfundishe taratibu tu hakuna kinachoshindikana chini ya hili jua...Kwiii!!...kwii!!! kwi!!!
 
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
2,075
Likes
33
Points
145
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
2,075 33 145
Tehe tehe...nilipoona maelezo ya Nangisye nafsi ilisita kukubali kama kweli na kama gari analo maanisha, by the way gari tamu manual bwana, embu mwabie mafuta yamepanda bei na ku-balansi mafuta kwa automatic ''utata'', akigoma niite kungwi nimfunde.....!!
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
jamani sasa bado sijawanyaka vyema yaani ina maana huyo mama ye hapendi kula pipi na maganda yake ama?maana wengine tu wagumu kuelewa alafu wepesi kusahau!!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
salaaaale,

mmeniacha njia panda! ...manual na automatic ndio nini hayo tena yarabi!? kesho keshokutwa nisijezabwa kofi na mamsapu kisa namlazimisha hiyo 'manual' buree! ha ha haa...
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Ndugu Zangu Mimi Namshaurui Mke Wangu Ajifunze Kuendesha Kwa Mfumo Wa Manual Sio Automatic Kwa Sababu Utamfanya Aendeshe Azoee Mifumo Yote Miwili Nisaidieni Nifanyaje Anielewe?
yakhe, ebu nielekeze kwako ili nije kumshawishi na kumfundisha kuendesha manual.... nitajitolea kumfundisha bure yakhe na tena usiwe na wasi wasi wowote ntachunga mzigo wako ! taratibu ndo mwendo na hakika yeye atafika tu.
 
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2007
Messages
2,940
Likes
440
Points
180
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2007
2,940 440 180
Ndugu Zangu Mimi Namshaurui Mke Wangu Ajifunze Kuendesha Kwa Mfumo Wa Manual Sio Automatic Kwa Sababu Utamfanya Aendeshe Azoee Mifumo Yote Miwili Nisaidieni Nifanyaje Anielewe?
Nangisye,
Mimi nashauri kwa jumla kuw hii forum inahitaji kuletewa problems ambazo ni worth adising, na si kila ktu. Maana sasa tukiendelea hivi itafikia kipindi mtu ataleta problem mathalani "mke wangu kiatu chake cha mguu wa kushoto kimembana, nifanyeje ili kutatua tatizo hili?". Are these sort of quetios/problems worth forwarding to an importatnt forum like this one?
Samahani km nitakuwa nimekughasi kias fulani!
 
Typical

Typical

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
283
Likes
33
Points
45
Typical

Typical

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
283 33 45
Kwa haraka haraka i think huyu jamaa anamaanisha kuwa mke wake hataki zile pilika pilika za kuchezea 'gia' kabla ya game,yeye anataka auto kwamba ukianza safari ni moja kwa moja mpaka unafika
 
B

Bi Tarabushi

Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
36
Likes
1
Points
0
B

Bi Tarabushi

Member
Joined Mar 3, 2008
36 1 0
kwa nini kutaka kumrudisha mkeo karne moja nyuma? Kadri siku zinavyokwenda hata hizi automatic transmissions zitakuwa hazifai, labda tutaendesha magari kwa kubonyeza vitufe tuu..
 

Forum statistics

Threads 1,237,260
Members 475,501
Posts 29,282,832