Mke wangu anapenda "kuvunjwa miguu" imekua changamoto kwenye familia yetu


Samboko

Samboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2011
Messages
4,046
Likes
3,336
Points
280
Age
36
Samboko

Samboko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2011
4,046 3,336 280
Salaam wakuu JF,

Kuna changamoto kidogo imejitokeza kwenye familia, sijui niseme ni bahati au nini ya kukutana na wanawake wanaopenda sana kugegedwa hadi wananikondesha, mke wangu mwanzo hakua akipenda sana lakini siku zinavyozidi kwenda anapenda sana kama dozi vile.

Sasa nikamtafutia dawa ambayo ni "kumvunja miguu" yaani kuna staili nimeibuni ya kumgegeda hadi anarusha vimajimaji ila baada ya hapo hawezi hata kutembea hadi kesho yake mchana ndio anakua mkakamavu kama ilikua gemu ya usiku, asubuhi anatembea lakini miguu haina nguvu na hawezi kwenda mbali.

Changamoto iko hivi, miezi kama mi4 mimemfungulia biashara ya duka la mtaani Uswazi linatakiwa lifunguliwe saa 12 hadi saa 1 asubuhi kulingana na hiyo biashara ilivyo sasa tukakubaliana hakuna kumvunja tena miguu ili aweze kuwahi kazini, maana hiyo hutokea endapo tutafanya kwa staili hiyo tuu.

Sasa tumekua na ugomvi endapo nikikataa tusifanye hiyo staili maana duka litafunguliwa saa 6 mchana, na eneo lina biashara sana nimeweka mtaji mkubwa kiasi ila yeye anajali kuvunjwa miguu kuliko kuwahi kazini.

Vyuma vimekaza yeye badala achakarike anajali kuvunywa mikuu tuu, yaani hadi najuta kubuni hiyo staili, maana nahisi biashara itamshinda na hela yangu itapotea bure, nimewaza nimfanye nini lakini nakosa jibu.

NB, sio kwamba haridhiki kwa staili zingine la hasha hupizi hata mara 6, ila tukianza hiyo staili hata nusu saa haiishi kwisha habari yake.
 
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
3,462
Likes
6,403
Points
280
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
3,462 6,403 280
endelea tu mkuu soon hiyo stail itakuwa sugu atazoea, endelea kumvunja vunja tu mpaka siku mtayokula mawe, inaonesha we na mkeo mnapenda kunjunjana kuliko kazi...ila hiyo ya kurusha vimaji maji hiyo kama swila, 900 itapendeza
 
L

Lihove2017

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
429
Likes
542
Points
180
L

Lihove2017

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
429 542 180
Salaam wakuu jf,
Kuna changamoto kidogo imejitokeza kwenye family,
Sijui niseme ni bahati au nini ya kukutana na wanawake wanaopenda sana kugegedwa hadi wananikondesha,
Mke wangu mwanzo hakua akipenda sana lkn siku zinavyozidi kwenda anapenda sana kama dozi vile, sasa nikamtaftia dawa ambayo ni "kumvunja miguu" yaani kuna staili nimeibuni ya kumgegeda hadi anarusha vimajimaji ila baada ya hapo hawezi hata kutembea hadi kesho yake mchana ndio anakua mkakamavu km ilikua gemu ya usiku, asubuhi anatembea lkn miguu haina nguvu na hawezi kwenda mbali,
Changamoto iko hivi, miezi km mi4 mimemfungulia biashara ya duka la mtaani uswazi linatakiwa lifunguliwe saa 12 hadi saa 1 asubuhi kulingana na hiyo biashara ilivyo sasa tukakubaliana hakuna kumvunja tena miguu ili aweze kuwahi kazini, maana hiyo hutokea endapo tutafanya kwa staili hiyo tuu, sasa tumekua na ugomvi endapo nikikataa tusifanye hiyo staili maana duka litafunguliwa saa 6 mchana, na eneo lina biashara sana nimeweka mtaji mkubwa kiasi ila yeye anajali kuvunjwa miguu kuliko kuwahi kazini,
Vyuma vimekaza yeye badala achakarike anajali kuvunywa mikuu tuu, yaan hadi najuta kubuni hiyo staili, maana nahisi biashara itamshinda na ela yangu itapotea bure,
Nimewaza nimfanye nini lkn nakosa jibu.
NB, sio kwamba haridhiki kwa staili zingine la hasha hupiz hata mara 6, ila tukianza hiyo staili hata nusu saa haiishi kwisha habari yake,
Acha fix wewe,
 
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
1,311
Likes
1,568
Points
280
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
1,311 1,568 280
Mkuu naijaribu kuitafakari hiyo style ya "kuvunja miguu" bado sijaipata hebu tupe japo mchoro wake ulivyo ili na mimi nika itest kwa wife ili nimvunje kabisa miguu yake, hahahahh
 
Dharra

Dharra

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2017
Messages
1,020
Likes
1,354
Points
280
Dharra

Dharra

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2017
1,020 1,354 280
Zamani vita baridi ilipokuwa inapiganwa maslahi zaidi ilikuwa ni kuelekeza nguvu kwenye kujuilikana tu na kutaka sifa kwamba mimi ni nani na hapo maneno kama super power na Big nation yalipoanza kutumika, kwa sasa vita kubwa duniani ni kwenye rasilimali na biashara. Kaa chini na mamsap wako muelekeze kuwa watoto wanahitaji elimu bora ambayo ni ghali sana kwa sasa, na familia inahitaji kwenda mapumziko dubai, france na kwengineko duniani. Hio style haitafanya yote hayo zaidi ni pesa.... mpe mara moja tu kwa wiki labda tuseme weekend hivi.
 

Forum statistics

Threads 1,250,523
Members 481,371
Posts 29,736,340