Mke wangu ananikera kwa tabia yake ya kutopenda kuoga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu ananikera kwa tabia yake ya kutopenda kuoga

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Avatar mok, Mar 13, 2012.

  1. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 3,148
    Likes Received: 2,594
    Trophy Points: 280
    Wakuu,

    Mke wangu hapendi kabisa kuoga na hii tabia inanikera sana sana.

    Nikimuuliza hana sababu maalum, Je anaweza kuwa anasumbuliwa na nini na ni vipi naweza kutatua hili tatizo?
     
  2. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Hahhhhahahahahahaha! Kweli JF haiishi vituko! Mwambie kama ni hivo chumvi hulambi!
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 5,978
    Likes Received: 20,359
    Trophy Points: 280
    Hana tatizo, anakupenda na ameiga tabia yako
     
  4. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 3,148
    Likes Received: 2,594
    Trophy Points: 280
    ila mzuri jamaa imagn ungekuwa wewe.. Tena nksafr ndo anaweza kata ata ck3 af ni mwanamke sasa
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,056
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndio pafyum yake!
     
  6. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 3,148
    Likes Received: 2,594
    Trophy Points: 280
    mhhhh!!! o_O
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,969
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ana mapepo
     
  8. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    Uyu kijana nivi i muongo, kuna mama mmoja clouds fm saa sita kasoro ktk kipindi cha leo tena alikuwa akijadili huu udwanzi pia ukoko, mkeo unamsingizia, wakati ni tabia yako daily kuzama chunvini,... Puhh
     
  9. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 3,148
    Likes Received: 2,594
    Trophy Points: 280
    daah mara pepo mara pafyum mara raha duh kwahy 2pge tambiko
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,223
    Trophy Points: 280
    wewe si ulikuwa unatafuta mtaala wa biology na chemistry kwenye jukwaa la elimu? Shule hujamaliza mke umemtoa wapi? Au ndo wanafunzi mnaorukia mapenzi mapema baadae mumlaumu ndalichako? Acha kuchezea akili za watu.
     
  11. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 3,148
    Likes Received: 2,594
    Trophy Points: 280
    umeni cot vbaya mjomba co jukwaa la lugha kuna mdogo ang anataka io lakn anataka nimshaur name cjui k2 dat y nkaulza il nkampe mambo umenpata
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,223
    Trophy Points: 280
    ilikuwa jukwaa la elimu.... Ila ukikua utaacha
     
  13. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Acha kutuzuga bana eeh!!!!! Wewe ndiye unaependa hiyo harufu
     
  14. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,161
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    We kweli upo form 1 ona uandishi wako usivyokuwa na nidhamu hatuko facebook hapa
     
  15. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 3,148
    Likes Received: 2,594
    Trophy Points: 280
    kwan tatzo nini
     
  16. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 3,148
    Likes Received: 2,594
    Trophy Points: 280
    aaah bhwaaaa! Ntatapika meeen
     
  17. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 3,148
    Likes Received: 2,594
    Trophy Points: 280
    dah.. Kaka kumbe tatizo ni uandishi sasa umefika kwa lecture..
     
  18. BASIASI

    BASIASI JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 3,109
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ngojeni niwaambie ukweli nimeona hili ukiona mwanamke kama huyu uju mwanaume wake nae anasmell hivyo anaona vyema harufu ziwe sawa sasa ushauri wangu ukifika tu nyumbani kimbilia kuoga uone kama na yeye atooga ukikaa na laprop mpaka usiku ndio uoge na yeye aanaitaji kushabihiana na hiyo harufu yako ndio maana kanisani mkaitwa mwili mmoja na kifo ndiko kitawatenganisha na sio JF DARE 4MORE
     
  19. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 3,148
    Likes Received: 2,594
    Trophy Points: 280
    kutwa mara mbil mjomba na pga maj
     
  20. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,512
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ana mimba?mana km mimba tutasema ndivyo ilivyomkalia km yu kawaida......hm
     
Loading...